Tìm kiếm bài viết theo id

Có ai biết công dụng và bí ẩn của lưỡi tầm sét hay không

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi duykhang26, 27/7/13.

ID Topic : 6847258
Ngày đăng:
27/7/13 lúc 19:50
  1. duykhang26 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    14
    Mình từng nghe qua có người nói lưỡi tầm sét có công dụng trị bệnh con nít ngũ giật mình không bít có thật ko? Ai đã từng nghe vào chia sẽ cho mình với mình đang cần mua em nó nếu nó đúng như lời đồn

2. duykhang26 Thành Viên Cấp 5

lươi tầm sét hay gọi là đá tầm sét, lưỡi búa thiên lôi mình chĩ nghe nói vậy thôi chứ chưa nhìn thấy bao giờ ai có nhớ up ảnh cho mọi người xem với.

3. usbquynh Thành Viên Cấp 3

Dài quá. Bữa nào rãnh đọc

4. duykhang26 Thành Viên Cấp 5

còn ai có gì nữa không nào

5. trungthanh2003 Thành Viên Cấp 4

Tin thì có, ko tin thì thôi, giống như chuyện để gương chiếu vô giường ngủ vậy đóchuyện đó bình thường thôi nhưng ít ai dám để gương chiếu vô giường lắm, ngủ hay bị bóng đè (bản thân mình đã từng bị) còn búa thiên lôi chính xác là khi con nít bị nóng lạnh, mài 1 ít cho uống sẽ đỡ ngay, còn nó hay giật mình thì để dưới chiếu or dưới gối. Ai ngủ ko yên, tối hay bị bóng đè or ma nhát trong nhà thì đi kiếm cây dâu tằm về buộc trong nhà và phòng ngủ, hay lấy con dao để dưới gối cũng dc.

6. man_of_steel Thành Viên Cấp 4

ai comment cái gì mà dài quá trời dài vậy!!! đọc muốn xỉu!!!

7. Xem thêm bình luận
  8. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

con nít khóc đêm là dạ đề, bạn cho đeo dâu tằm ăn, hoặc bị thiếu canxi đó chứ lưởi tằm sét thì hơi bị hiếm

9. vitximonline Trùm Áo Khoác 5s

ý bạn nói là cây búa của chú Thor hả???

10. duykhang26 Thành Viên Cấp 5

cây dâu tằm thì mình làm thành cái vòng đeo tay cho em nó rùi. Tại nghe lưỡi tầm sét cũng hay hay nên mình muốn sưu tầm em nó ai có cứ pm nhé mà mình ko biết giá có cao ko vì nghe nói ít ai có

11. c_u_to Banned

trời mưa leo lên đỉnh bitexco ... le lưỡi ra .. là có 1 cái ah

12. yume Thành Viên Cấp 2

bạn qua diễn đàn vô hình hỏi thử xem

13. trungthanh2003 Thành Viên Cấp 4

ng ta có cũng ko bán đâu, nó giống như bùa hộ mệnh cho con nít vậy

14. nguyentrunghieu997 Uy Tín Là Vàng

Nhóc nhà mình ngủ cũng hay bị giật mình, mỗi lần đi ngủ mình lấy con gấu bông nhỏ để đè lên ngực từ đó không bị nữa, bạn thử xem nhé!

15. duykhang26 Thành Viên Cấp 5

thank bạn đã chia sẽ 1 ý kiến

16. duykhang26 Thành Viên Cấp 5

còn ai biết j nữa chia sẽ cho mọi người với

17. Toàn-NT Thành Viên Bạch Kim

lưỡi này có bị rỉ sét ko

18. duykhang26 Thành Viên Cấp 5

lưỡi này là trên trời rớt xuống ai bị sét đánh mới trúng lưỡi này. Mình lang thang trên mạng thấy có người rao bán với giá 20trieu cái giá wá shock

19. trungthanh2003 Thành Viên Cấp 4

nó bằng đá

20. Toàn-NT Thành Viên Bạch Kim

đậu.. ngày xưa em tk bên fpt . cứ tưởng bác hỏi cái cây thu lôi.. sài gòn chỉ có tiệm ngay góc trần hưng đạo bán thôi.

21. duykhang26 Thành Viên Cấp 5

cái này làm j có nhiều để mà mở tiệm hả bạn