Tìm kiếm bài viết theo id

Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn

Thảo luận trong 'Harapage & Webcall' bắt đầu bởi No8 shoes, 29/12/14.

ID Topic : 7716830
Ngày đăng:
29/12/14 lúc 11:32
  1. No8 shoes Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    9

Bước 1: Đăng ký và khởi tạo website miễn phí tại myharavan.com

Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn

sau đó xác nhận email và vào trang quản lý.
    Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn - 1

Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn - 2

vào menu quản trị chon tab sản phẩm và thêm sản phẩm
    Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn - 3

nếu bạn muốn phân loại sản phẩm của mình cho khách hàng dễ tìm kiếm và web có sự liên kết chặt chẽ
    thì chọn hình dưới đây, còn muốn tạo loại sản phẩm theo ý bạn thì bên tay trái dưới tab sản phẩm có Nhóm sản phẩm chỉnh sửa thêm xóa trong đó.
    Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn - 4

đối với sản phẩm nhiều màu và size các bạn chọn "thiết lập thông tin khác" tích vào "sản phẩm có nhiều phiên bản"
    Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn - 5

thêm các thuộc tính cho phiên bản mới

Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn - 6

chọn phiên bản bằng cách tích vào hộp box và sao chép thuộc tính

Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn - 7

kết quả của phiên bản như hình dưới khi web hiển thị
    Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn - 8

Bước 2: tạo store trên 5 giây

bên góc trái màn hình bên dưới trong thanh quản trị web của bạn có "5giay store" kích vào đó và kết nối với button
    "kết nối 5 giây"

Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn - 9

Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn - 10n

việc đầu tiên muốn tạo store 5 giây bạn phải có topic đã đăng của bạn. tích vào và tạo mới...

Chỉnh sửa banner index nhóm sản phẩm nào..... và cuối cùng đợi admin 5giay.vn xác nhận báo đã index bạn kiểm tra lại bài đăng dưới avatar có istore click vào đó xem và chỉnh sửa tiếp...

xem store của mình tại đây: bao đẹp nhé bạn

<strong>Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn - 11

bác nào gặp khó khăn cứ tải hình em hướng dẫn tận tình hoặc teamview cho dễ luôn nếu em online...

bài viết của em còn update các bác adnick theo dõi nhé, thanks

2. yeuhqh Thành Viên Cấp 1

Hay quá bác ơi Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn

Bác dùng website bên HRV luôn ạ?

3. hieptran25 Thành Viên Mới

Sau mình cũng làm các bước mà không được bác ơi?

Lỗi gì không vậy?

4. No8 shoes Thành Viên Mới

Bác vào chụp hình gửi em xem thử, bác phải cós topic trên 5 giây nhé

kích hoạt và chờ admin xác nhận và liên lạc với bạn
    Có mem 5 giây gọi điện cho em nhờ hướng dẫn tạo store, nên em post bài hướng dẫn - 1
    bác làm tới bước này chưa?

5. hieptran25 Thành Viên Mới

Ặc,

Phải gửi chờ duyệt à!

6. No8 shoes Thành Viên Mới

uh nhanh thôi mà ngày hôm sau sẽ có cho bạn, duyệt store đảm bảo ko vi phạm thuần phong mỹ tục.... chúc bác may mắn

7. Xem thêm bình luận
  8. No8 shoes Thành Viên Mới

uh mình dùng đó cho tiện dịch vụ tốt, chăm sóc tận tình hỗ trợ store 5 giây và facebook nữa :v

9. shopThucphamnga Thành Viên Mới

hay quá. cám ơn bác nhé ^^