Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp Có nên tin VnExpress mua đầu tư căn hộ Era Town chờ lên giá không?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi vnbrandmaker, 4/5/17.

ID Topic : 8829699
Ngày đăng:
4/5/17 lúc 14:14
  1. vnbrandmaker Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    11
    Em đọc bài viết trên Vnexpress về cơ sở hạ tầng khu vực Phú Mỹ đang dần hoàn thiện dẫn đến giá cả căn hộ tăng cao. Báo đây ạ: http://kinhdoanh.vnexpress.net/tin-...m-leo-thang-theo-cu-hich-ha-tang-3578143.html

Số là thằng bạn em đang ở The Era Town, nó nói dự án đang mở bán khối nhà A1 đẹp nhất khu nó gì gì đó. Nó rủ em mua về làm hàng xóm. Em đến nhà nó chơi rồi, thấy cũng thích, giá cũng rẻ. Em đang phân vân mua lại các khối nhà khác hay mua nhà mới của khối A1?

Các bác nào rành về bất động sản tư vấn cho em với!

2. 7800II Thành Viên Kim Cương

Nhiêu mà rẻ vậy bác, em vẫn thích ở nhà riêng hơn chung cư, mặc dù chung cư cao cấp thì cũng sướng lắm nhưng vẫn thích cái j cũng riêng cơ

3. thai.vietrealy Thành Viên Cấp 3

Thích thì nhích thôi bác. Làm hàng xóm với e luôn. Em trọ cùng ở phường phú mỹ lun nè ')

4. Mrhanh Banned

trải nghiệm cái nào thì quất cái đó, nên thử ở 3 lần nữa trước khi quyết định, ko bao giờ tin báo thương mại vì có money là có bài.

5. tuantrinhpnj4 Thành Viên Bạch Kim

khu bác nói hình như gọi là công viên mũi đèn đỏ

6. chanphuong1101 Thành Viên Mới

Bữa em có nhìn thấy thì nó rao khoảng 1 tỷ mốt cho căn một phòng ngủ á bác.

7. berbatov09 Thành Viên Cấp 4

Ở mấy chung cư cao cấp thì sướng thiệt, nhưng sợ khoản đóng tiền.

8. KimLinhland Thành Viên Mới

Anh/chị nên mua khu mới đi, nhà chị em đang ở khu A2, cui tuần là em về đó ở chơi thấy thích lắm, ở khu đó có siêu thị bán đồ ăn tươi, giá cả hợp lý, giao hàng tận nhà luôn, hồ bơi, bờ kè tập thể dục dọc bờ sông mát mẻ, sản khoái. em thấy anh/chị nên mua khu mới đi, em có qua tham quan nhà mẫu của khu mới, bangcong thoáng, nhà đẹp hơn các khu cũ, phòng ngủ có lót sàn gỗ nữa. ... hồi xưa mỗi lần em qua nhà chị em chơi là đi thấy xa, giờ có cái đường 15b xong rồi em đi cái vèo là đến liền. nói chung là ở khu này ok lắm, em mà có đủ tiền là mua ngay 1 căn ở đây. heeee

9. Phong Tiêu Diêu Thành Viên Mới

Mình có đi ngang qua xem thử, A1 thiết kế chuẩn hơn xíu, vật liệu cũng khác, cái lan can thay đổi lại nhìn view thoáng hơn. Mà quan trọng là nhà mới thì ngon hơn chứ. Còn có Auchan, công viên, các tiện ích khác nữa ^^

10. letrongthanhtin Thành Viên Mới

Nhà mới hay cũ đối với mình không quan trong lắm. Về sơn lại okay ngay, nhưng tớ thấy khu A1 view chắc đẹp nhất và yên tĩnh nhất nhỉ.

11. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

Bài đó là bài PR của cty BĐS nó mua đó bác. Muốn đăng lên phải mất 45tr ngay mục đó. Đang làm truyền thông nên những bài như thế mình đăng cho khách hoài

12. everest842004 Thành Viên Cấp 4

Ko biết
    Cơ mà nếu chỉ định đầu tư thì tốt nhất ko theo thông tin đại chúng

13. chanphuong1101 Thành Viên Mới

Nghe nói vậy, chắc bác cũng có tìm hiểu sơ sơ hả? Bác biết khi nào thì giao nhà mới không?

14. kazihaha Thành Viên Bạch Kim

Có nên tin lều báo :V trả lời cái này trước đi bác

15. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Mua đất cất nhà.

16. Phong Tiêu Diêu Thành Viên Mới

nhà mới thì vẫn thích hơn chứ bác, quan trọng là view đẹp, không gian yên tĩnh, tiện ích nội khu tốt là okie hà

17. Phong Tiêu Diêu Thành Viên Mới

Tháng 10 tới là giao nhà rồi bạn ơi . 27/5 này mở bán nè

Chỉnh sửa cuối: 30/5/17
  18. Chú 3 pO Thành Viên Cấp 5

mình cũng đang có nhu cầu mua nhà cc . phone chi tiết cho mình nhé 012.686.686.88

19. nguoitrenmay Thành Viên Mới

Tui ở A5 nè. Theo tui thì với mức giá tiền dưới 25 triệu/m2 thì khó tìm được dự án nào có vị trí, không gian đẹp như ở Era, còn các yếu tố nho nhỏ không hay khác cũng không ảnh hưởng nhiều đến tui. Ý kiến tui là mua mới đi Có nên tin VnExpress mua đầu tư căn hộ Era Town chờ lên giá không?

20. vnbrandmaker Thành Viên Cấp 1

Mình cũng không tin báo lắm nên đã đến xem nhà mẫu và các dường xá xung quanh. Kết cái đường 15B với 8 làn xe rất đẹp. Còn căn hộ khu A1, mới và đẹp hơn các khu khác. Mình đã quyết định mua tầng 7 cho rẻ, kaka. Căn hộ nhìn khá giống thiết kế Lexington các bác ạ! Ưng

Có nên tin VnExpress mua đầu tư căn hộ Era Town chờ lên giá không?Máy ành em hơi cùi, các bác thông cảmCó nên tin VnExpress mua đầu tư căn hộ Era Town chờ lên giá không? - 1Có nên tin VnExpress mua đầu tư căn hộ Era Town chờ lên giá không? - 2