Tìm kiếm bài viết theo id

Comment Vietnam next top model khó đỡ

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi dothanhphat2, 1/11/11.

ID Topic : 4076694
Ngày đăng:
1/11/11 lúc 03:24
  1. dothanhphat2 Thành Viên Cấp 5

tình cờ vào wed xem thông tin thí sinh mình yêu thíchtình cờ thì đọc dc mấy coment của các fan hâm mộ mẹ Lê Thị Phương đọc xong k đỡ dc hehe(mình đọc ko cười mún bể bụng thôi vào đọc tiếp đây hehe

tiện thể mấy bác cho em hỏi 36 là gì thế.mà mấy bác ngoài bắc cứ nói 36 vẫn là 36 mà thôi đồ con 36 bệnh hoạn(ah em biết rồi 36 là nói về biển số xe người thanh hóa
    http://www.vietnamnexttopmodel.com/...=condetail&Itemid=34&task=topcan&userid=68204

xem con điên nhày nhảy nè các bác
    [YOUTUBE]4lrCdQkl600[/YOUTUBE]

Comment Vietnam next top model khó đỡ

Comment Vietnam next top model khó đỡ - 1

vài conmemt tiêu biểu(có thể gây sóc 1 tý)

pO hwating là lá la 24/10/2011 09:18 cái chị này á ! cuốn gói zề sớm là vừa e coi chị thấy nhàm qá cứ như chị ở chân qê lên thành thị z Comment Vietnam next top model khó đỡ - 2) thôi zề làm modl miền qê đi chị, cỡ chị nhìu scandel z r` Comment Vietnam next top model khó đỡ - 3 zề qê chắc cũng nổi lắm á =))

Trích dẫn Lê Thị Phương:
    Trước khi chưa trang điểm em vẫn đẹp, khi trang điểm rồi em lại càng đẹp hơn, các bạn khác trang điểm vào cũng đẹp, nhưng em dám khẳng định là không đẹp bằng em:| Đi chết đây !!​
    Comment Vietnam next top model khó đỡ - 4) chết đi bạn

Gửi mr.hiểu biết 25/10/2011 00:34 DM thằng "mr.hiểu biết" mày là gì của con đấy thế? con rơi con rớt hay là họ hàng xa bắn đại bác ??????????????? tới mà mày cứ tung hô nó thế ? Mày lấy đâu được 86 triệu dân, chắc loz gì được lấy 10 thằng mà đòi 86tr. 36 xạo loz quá Comment Vietnam next top model khó đỡ - 5)

Phương Phò phạch 25/10/2011 00:37 Nhà em không có gương phải không? Mà có thì chắc cũng chả bao giờ em nhìn được thấy nó đâu nhỉ, vì có ai treo gương trên trần đâu...mà nghề của em là nằm ngửa mà =))..nói tóm lại ( sợ em học ngắn không hiểu ) LÀ NHÌN EM GIỐNG CON PHÒ LẮM .....TỐT NHẤT VỀ NHÀ NẰM NGỬA KIẾM TIỀN ĐỪNG NUÔI MƠ MỘNG NỮA, NHƯ EM MUA 1 KHUYẾN MÃI 3 CHẮC 1 NGÀY CŨNG ĐƯỢC 100k ĐẤY . GOOD LUCK TO YOU

Mr.Hiểu biết
    chị Phương thiên tài,em và 86trieu dân VN ủng hộ chị mang vinh quang về cho tổ quốc.Còn cái lũ súc sinh ghen ăn tức ở với tài năng của chị thì kệ bọn ngu si đó đi chị à,chúng chỉ là những con chó hay sủa bậy mà thu

linq 26/10/2011 11:38 ơi là trời. tội nghiệp gia đình mày có cái thành viên điên khùng ngu si như mày đấy!!! nhìn tướng mày tao buồn nôn quá. biến giùm đi =))

miumiu 28/10/2011 17:23 ngày nào minh cũng phải vào đọc binh luan về em nay để xả stress.đung la con điên mọi thời đại

Tran Duc Luong 28/10/2011 18:31 HÌNH NHƯ HÔM NÀO KHÔNG VÀO CHỬI CON NÀY 1 LẦN LÀ ĂN KHÔNG NGON, NGỦ KHÔNG YÊN HAY SAO Ý. PHẢI CÔNG NHẬN CON NÀY CÓ 1 MA LỰC KHIẾN AI CŨNG MUỐN CHỬI NÓ, MÀ ĐÃ CHỬI 1 LẦN LÀ SẼ KHÔNG DỨT ĐƯỢC CƠN NGHIỆN CHỬI NÓ. HAY.

Phuong Trinh 28/10/2011 23:38
    Từ tập đầu tiên là đã ghét mụ này, nhìn lòi con mắt cũng ko thấy đc 1 cái ưu điểm nào của mụ.... Mụ ấy sinh năm 91 mà mặt nhìn như có 8 đời con rồi vậy.... già hơn trái cà thúi.... ăn mặc thì quê đã đành , nhìn còn giống mấy bà thím vậy.... Next top model chứ đâu phải người mẫu chợ trời đâu mà cứ khen mụ này hoài.... điên mất......

yuri 29/10/2011 00:21
    ghét cái chị gái này. tự tin về bản thân mình còn nhìu chuyện nữa chứ.làm ơn về với chồng đi thím. chồng chị chắc hiện giờ đang đội hem bik bao nhiu lớp quần mới dám ra đường kìa.

tao cá trừ dân thanh hóa ra cả nước ko ai ua con Phuong điên này hết

phương 30/10/2011 23:28

con điên, đi đâu cũng để người ta ghét, xem lại cái mặt thớt của mày đi.Đồ đáng ghét

ec có chồng rồi còn xí xớn. về nhà ma nằm ngửa đi

91 mà già đinh.có phương làm trò tiêu khiển cũng thấy vui.nhìn phương như con điên ấy.

uyen thy 31/10/2011 14:48
    ôi,tập nào cũng đốt nhang cầu khẩn để koan múm P này lên đường về Thanh Hóa vs chồng nóa mà sao dzai thế k bik,chắc là BGK mún có 1 điểm nhấn cho chương trình,cho nó mừng mừng thế r gần chót mới bấm nút cho nó đó mà...haizz.BGK nhân từ,đó gọi là thương hại mấy đứa khuyết tật não bẩm sinh!!về mà cày ruộng,làm ng dlep miệt vườn ih thì dân chúng nó còn rủ lòng mà vote cho!!!haizzzzzz z.

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 4076694 gửi 8177 UP 4076694 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. canhcua5tht Thành Viên Bạch Kim

chồng thím 2 này mà đọc dc cái này thì chắc có đơn để kí rồi :sweat:

5. BABU Thành Viên Cấp 5

phi dao vào người là may ....Comment Vietnam next top model khó đỡ

6. KhiCon5s Thành Viên Cấp 2

sự thể hiện của em hơi lố so với sự mong đợi của chúng tôi =))

7. KhiCon5s Thành Viên Cấp 2

Coi xong ko thấy ghét Nguyễn Thị Phương tí nào. Chỉ thấy cuộc sống muôn màu quá Comment Vietnam next top model khó đỡ) Phải cảm ơn những người mang lại cho mình tiếng cười Comment Vietnam next top model khó đỡ - 1

8. utsinhon Thành Viên Vàng

Comment Vietnam next top model khó đỡComment Vietnam next top model khó đỡ - 1Comment Vietnam next top model khó đỡ - 2Comment Vietnam next top model khó đỡ - 3Comment Vietnam next top model khó đỡ - 4Comment Vietnam next top model khó đỡ - 5:beat_brick::beat_brick::beat_brick::beat_brick::beat_brick:

9. jimmyass Thành Viên Cấp 2

nếu chịu khó nhìn em ấy 1 chút,tui thấy chắc...cũng được Comment Vietnam next top model khó đỡ

10. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

có vụ chịu khó nữa hả Comment Vietnam next top model khó đỡ - 1Comment Vietnam next top model khó đỡ - 2

11. ky_kisken Thành Viên Cấp 5

Thấy bà này vui vui khùng khùng nhưng ko thấy ghét.

12. Mr Cốp Đỉnh cao Ngành Thời Trang

36 là quê chị Phương nài đó Pác Phát

13. cdmaimai Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mặt dày dễ sợ luôn

14. keito Banned

đỡ ko nổi...haha

15. luxurySales Thành Viên Kim Cương

xấu tởm luôn, vậy mà cũng tự tin đi thi Model à? Lạ quá ta. hay là do ở ngoài TH khó khăn wa nên phải bắt buộc vào TP kiếm việc?

16. luxurySales Thành Viên Kim Cương

xấu tởm luôn, vậy mà cũng tự tin đi thi Model à? Lạ quá ta. hay là do ở ngoài TH khó khăn wa nên phải bắt buộc vào TP kiếm việc?

17. luxurySales Thành Viên Kim Cương

18. luanduc88 Thành Viên Cấp 6

Được cặp giò dài miên man nhẩy....

19. seachsim Thành Viên Cấp 5

em chả hiểu sao coi american next top model thì đứa nào cũng mặt xinh dáng chuẩn coi VN NTM sao đứa nào mặt cũng xấu hết za trời. ko lẽ mấy đứa dang đẹp mặt xinh thì nó ko thèm đi thi ~..~
    mà em ghét bà gì làm giám khỏa bữa coi yeah1 thấy trong trailer bả nói' là tôi thì tôi sẽ tát em 1 phát ko cần biết lí do' ko biết đầu đuôi sao vãi đạn

20. cdmaimai Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ăn rau má mà chân dài quá nhẩy, tiếc là mặt nhìn tởm quá

21. anhtuNat Thành Viên Cấp 1

nhìn kỹ e như con gấu mà nhìn lâu lâu thấy em giống con cá sấu , nhìn em nhảy quằn quại giống con lăng quăng cũng lăn tăn giống con thằn lằn , em có vẻ đẹp và cá tính vô cùng man rợ...nói chung và chung quy ra e là con....Comment Vietnam next top model khó đỡ

22. fashionLive Thành Viên Cấp 4

model => không phải hoa hậu (hoa hậu thì cần cả 2). chỉ cần chân dài, mặt lạnh như tiền, kỹ năng đi, và mặc đồ hợp là ok.
    chắc đây chỉ là vụ dìm hàng lẫn nhau thôi, giới này là vậy
    =========
    bạn nào có ý nói người mẫu thì mặt đẹp là ko chính xác nhé. người Mẫu thì cần nhất là chân dài. và dáng đi, còn mặt thì trang điểm lên là ok