Tìm kiếm bài viết theo id

Túi xách - Balo - Còn dư 1 Cặp lính hàng Chất và Độc- Thanh lý cho AE nào biết xài nhé!

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi danhcap_traitim, 11/5/14.

ID Topic : 7345730
Ngày đăng:
11/5/14 lúc 23:25
  1. danhcap_traitim Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    14
    Hàng SAMPLE nên chắc không phải nói nhiều nhé AE. Hàng chất và đẹp, nên mình quất luôn 2 cái, xài 1 cái nên còn dư 1 cái cho AE biết xài nhé. :41_002:

Mặt trước:

Còn dư 1 Cặp lính hàng Chất và Độc- Thanh lý cho AE nào biết xài nhé!
    Chỉ cần mình e ấy, cũng đủ làm bạn rất bụi bặm. Thích hợp với những bạn cá tính, mạnh mẽ nhé!

Mặt sau:

Còn dư 1 Cặp lính hàng Chất và Độc- Thanh lý cho AE nào biết xài nhé! - 1
    Mặt sau dc thiết kế với những miếng đệm khí tránh va sát với cơ thể, cho bạn cảm giác thoải mái khi đeo.

Còn dư 1 Cặp lính hàng Chất và Độc- Thanh lý cho AE nào biết xài nhé! - 2

Đường chỉ may rất chắc chắn nhé! Dây đeo bản rộng như dây đai an toàn ô tô... rất chất:beauty:

Còn dư 1 Cặp lính hàng Chất và Độc- Thanh lý cho AE nào biết xài nhé! - 3

Vải được thiết kế theo phong cách chịu thời thiết khắc nghiệt, chống thấm nước--> Rất phù hợp dùng cho các bạn thích đi Phượt, du lịch bụi.

Còn dư 1 Cặp lính hàng Chất và Độc- Thanh lý cho AE nào biết xài nhé! - 4

Còn dư 1 Cặp lính hàng Chất và Độc- Thanh lý cho AE nào biết xài nhé! - 5

Dây kéo và Khóa được thiết kế riêng cho dòng này. Nếu AE nào biết đến dòng 511, thì chính là nó đấyCòn dư 1 Cặp lính hàng Chất và Độc- Thanh lý cho AE nào biết xài nhé! - 6

Còn dư 1 Cặp lính hàng Chất và Độc- Thanh lý cho AE nào biết xài nhé! - 7

Và điểm chính là ở đây AE ạ! Vì nó là hàng SAMPLE nên AE sẽ khó tìm được cái nào giống thế này trên thị trường nhé!Còn dư 1 Cặp lính hàng Chất và Độc- Thanh lý cho AE nào biết xài nhé! - 8

AE nào quan tâm thì gọi theo số này nhé: 0985.357.886 Em là Linh ở Bình Thạnh.

Giá cho e nó ra đi: 950K

(Vì giá đã rất nhẹ nhàng rồi nên, e sẽ không fix được nhiều các bác nhé!)