Tìm kiếm bài viết theo id

Còn gì tuyệt vời hơn khi tham gia vào cộng đồng nhà Huấn luyện doanh nghiệp ACTIONCOACH!

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi ActionCOACH, 8/9/20.

ID Topic : 9528044
  1. ActionCOACH Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    3
    Sống cuộc sống mình mong muốn, làm những công việc mà mình thích. Hơn bao giờ hết, việc tìm kiếm hay có được công việc mà mình yêu thích là mục tiêu của mỗi con người, nhưng mấy ai làm được điều đó. Bởi những bộn bề công việc ở công ty khiến bạn không còn thời gian để tận hưởng, thế nhưng rất nhiều điều tốt đẹp và thú vị cần được bạn khám phá. Cả một ngày bạn chỉ biết quay quần với công việc và rồi nó không có chuyện gì luôn là suôn sẻ. Bạn đang không có quyền được kiểm soát, không thể định hướng thực sự về tương lai của mình bởi vì bạn đang phải dựa vào người khác để có thể tiến lên phía trước.

Đã đến lúc tận dụng tối đa giá trị con người của bạn, định hướng tương lai, làm việc theo điều kiện của riêng bạn và là ông chủ của chính bạn!
    • Làm viêc theo điều kiện của riêng bạn và trở thành ông chủ của chính bạn: Bạn có thể làm việc ở bất kì đâu, bất cứ lúc nào, gặp được những người bạn muốn gặp và còn có cơ hội xây dựng thêm mối quan hệ với các chủ doanh nghiệp khác. Bạn có thể tự mình làm chủ một doanh nghiệp, nhưng điều đó sẽ không bao giờ khiến bạn cảm thấy đơn độc khi là thành viên của cộng động ActionCOACH với gần 1.000 con người cùng chí hướng, sẳn sáng hỗ trợ bạn mọi lúc, mọi nơi.
    • Thoải mái về mặt tài chính và có được một di sản riêng cho bản thân: Tạo ra một doanh nghiệp thương mại, có lợi nhuận nhưng vẫn sẽ hoạt động tốt mà không cần bạn cứ phải ở đó “trông nom” suốt. Hầu hết các chủ doanh nghiệp chỉ đang xây dựng công việc cho chính họ chứ chưa thực sự làm chủ được, vì thế đó là lý do vì sao mà ActioCOACH luôn muốn bạn phải học cách xây dựng một doanh nghiệm tự hoạt động, tự sinh lời. Đến lúc đó chính bạn đã xây dựng cho mình được khối tài sản riêng và có thể nắm toàn quyền quyết định về nó.
    • Việc sử dụng hiệu quả thông tin và nâng cao kiến thức để một chủ doanh nghiệp hoặc một doanh nhân vĩ đại đòi hỏi sự tự giác và không ngừng học hỏi, bổ sung kiến thức. Trở thành thành viên của ActionCOACH, bạn sẽ được cung cấp các chiến lược, quy trình và hệ thống để xây dựng và phát triển một cách tối ưu nhất cho doanh nghiệp. Chính những điều ấy có thể giúp bạn thực hiện những điều vĩ đại hơn bạn nghĩ.
    • Với các chiến lược, quy trình và hệ thống sẳn có của ActionCOACH, bạn có thể xây dựng một chương trình Huấn luyện doanh nghiệp một cách nhanh chóng với rất nhiều cơ hội luôn sẳn sàng chờ đón bạn trên toàn cầu
    Đây là thời điểm tốt nhất để tạo ra cho mình cơ hội có được một nghề nghiệp mới, thay đổi cuộc sống và tạo ra sự khác biệt thực sự cho cộng đồng. ActionCOACH sẽ đào tạo cho bạn tất cả những gì bạn cần để trở thành một nhàHuấn luyện doanh nghiệp. Tuy nhiên, điều duy nhất mà chúng tôi không thể dạy bạn có được sự đam mê để thay đổi cuộc sống của người khác – đây sẽ phải là điều bạn cần có từ sâu thẩm bên trong con người của chính bạn