Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK.

Thảo luận trong 'Siêu Thị Nội Thất' bắt đầu bởi --FullHouse--, 18/5/08.

ID Topic : 236891 - Số lần up bằng SMS: 2
Ngày đăng:
18/5/08 lúc 09:25
  1. acom77 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hàng đẹp, tranh thủ zìa kiếm zợ đẻ 1 nhóc bỏ vào kủi mới đc . . . Up

2. --FullHouse-- Thành Viên Cấp 5

Thanks. Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK.
    Cố len, cố lên.... Kiếm thằng nhóc bỏ vào cũi, ngồi ở ngoài nhìn nó chơi....vui phết!!!Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK. - 1

3. KIWI_SN Thành Viên Cấp 5

đẹp nhỉ,lúc trước có tim cái này mà ko thấy,vì cần mua để chặn con chó ở nhà lại,nhưng kiểu này hơi bất tiện nhỉ, phải chi có loại naò ngăn ra ,mỗi lần đi ra đi vào mở cái cài ra, rồi đẩy cưả ra, sau đó khoá cái cài lại,vậy khoẻ hơn Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK.

4. --FullHouse-- Thành Viên Cấp 5

Bạn ơi, bây giờ tất cả đều mở ra mở vào được . Nhiều bạn mua về chặn em bé hay chặn thú nuôi đều ok cả!!!! Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK. - 1

Up thêm hình cho bà con xem nè!
    Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK. - 2
    Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK. - 3
    Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK. - 4
    Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK. - 5
    Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK. - 6
    Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK. - 7
    Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK. - 8

5. --FullHouse-- Thành Viên Cấp 5

Wellcome bác tới mua nhé! Nếu không tới được, em giao bằng xe ôm nhe!

6. --FullHouse-- Thành Viên Cấp 5

Cám ơn các bạn nhé!!!
    Tớ không phải bro mà!!! Nhìn dưới chữ kí nè!!! Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK.

7. --FullHouse-- Thành Viên Cấp 5

Ha ha ha.... bạn gọi gì kì thế!!! Người ta gọi là cũi ngăn đa năng, giành cho các công tử với công chúa thôi nhé! Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK.

8. cnet Thành Viên Vàng

2 cái chốt fải khoan cố định vô cửa hả chị? Nhà mình cửa sắt có cách nào gắn ko, nếu được giao dùm 1 cái nha.

9. --FullHouse-- Thành Viên Cấp 5

Đúng là 2 cái chốt phải khoan cố định vào cửa hay tường. Cửa sắt nhà bạn có khoan ốc vào được không? Mình nghĩ chắc là được, cứ cho máy khoan vào là ok hết!
    Nếu bạn muốn mua thì mình giao bằng xe ôm, bạn thanh toán tiền xe nhé! Nếu cần ông xe ôm có thể mang máy khoan theo gắn cho bạn, bạn trả thêm tiền công cho ông í.
    Mong bạn ủng hộ nhé!

10. nguyenminh2001 Thành Viên Bạch Kim

bác bán mấy cái củi dành cho em bé dễ thương quá àh, nhưng tội mỗi cái là mình chưa có baby nên chưa thể ủng hộ bác đc, vậy up giùm bác đây

11. --FullHouse-- Thành Viên Cấp 5

Cam on nhe!!! Khi nao ca baby nho' kiem tui nhe!!!!!!!!!!Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK.

12. caytre_vt Thành Viên Cấp 5

em bé ở nhà 7 tháng, mình muốn lấy cái như hình dưới đây, giá cả sao hả bạn?

13. --FullHouse-- Thành Viên Cấp 5

Hình này gồm 2 bộ cũi 3D, giá là 1 280 000.
    Hai bộ là 8 cánh, gồm 2 cánh có cửa, 6 cánh thường.
    Dùng 2 bộ rộng như vậy, bé sẽ có khoảng chơi đùa rộng và thoải mái cực kì đó bạn.
    Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK.Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK. - 1Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK. - 2

14. --FullHouse-- Thành Viên Cấp 5

Lên nè! Mấy bro ghé mua hàng của em rồi vào nói cho mấy tiếng ủng hộ nhé! Hi hi...

15. sakuraa Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hihi, lên cho hàng lạ, tiếc wa'
    GF cho cho núm tay nữa là, để dành sau vậy Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK.

16. --FullHouse-- Thành Viên Cấp 5

Vài năm nữa quay lại nhé!!! Nếu có cháu mua cho nó cũng được đó!!Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK. - 1

17. nguyenngoc Thành Viên Cấp 3

Loại cửa chặn mình thấy trong hình lắp được nếu có 2 vách tường 2 bên. Ngay cầu thang nhà mình chỉ có 2 thanh sắt tròn thì làm sao lắp vào được? Bạn có loại cửa chặn ngay cầu thang như vậy không? Tks

18. daubac Thành Viên Cấp 2

Hay quá con mình mới 3 tháng mai mốt sẽ cần. Ghi địa chỉ rồi chừng nào rảnh ghé lấy!

19. daubac Thành Viên Cấp 2

Không lắp đặt ở bậc trên cùng của cầu thang??? Mình cần lắp ở đúng chỗ đấy? Làm sao bây giờ?

20. --FullHouse-- Thành Viên Cấp 5

Hơ hơ... Mình cũng không hiểu sao người ta lại ghi chú như thế!!! Nhưng khách của mình toàn lắp chỗ đấy! Không sao cả! Khi nào rảnh bạn ghé rinh về 1 cái nhé!!! :41_002:

Nếu cần mình có thể giao tận nhà, lắp đặt luôn, và tính thêm phí đấy!
    Call mình nhé!Cửa chặn đa năng, cũi ngăn đa năng hàng XK.