Tìm kiếm bài viết theo id

Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội

Thảo luận trong 'Đồ Chơi Mô Hình - Flycam' bắt đầu bởi taiwangvn2, 16/4/16.

ID Topic : 8402943 - Số lần up bằng SMS: 441
  1. taiwangvn2 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    10
    Cực Hot!! Chiếc Máy Game Đang Cực Hot Trong Những Ngày Gần Đây RS-80
    Bên Mình Có Nhập Về Số Lượng Lớn Máy Chơi Game
    RS-80 Cung Cấp Cho Anh Em Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội Nhé Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội

Xin cho tôi 1 vé về với tuổi thơ !!!
    Về với những giấc mơ của thời thơ ấu.

+ Tuổi thơ đi qua để lại bao nhiêu kỷ niệm mà ta không thể tìm lại
    + Các bác trong tinhte ai cũng có một tuổi thơ thật " dữ dội" với những trưa hè bỏ bữa chơi game, với những buổi chiều mẹ cầm roi đi kiếm Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội - 1 khi chúng ta đang thực hiện nhiệm vụ phá đảo toàn Contra, hay giải cứu công chúa cùng mario, hoặc thủ thành hàng giờ với bắn Tank... ôi tuổi thơ thật tuyệt vời.
    + Nhờ mod trên tinhte review chiếc máy Game này để anh em ta lại có những thời khắc lắng đọngng ngồi cười vẩn vơ về cái thời anh hùng nhưng đầy nghiệt ngã đấy. Anh hùng cứ thế nhưng vẫn bị mẹ đồ sát ầm ầm Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội - 2
    + Đáp ứng nhu cầu của anh em, bên mình đã nhập về 200 chiếc vé về tuổi thơ để phục vụ anh em.
    + Máy chơi Game RS-80 gồm 300 trò chơi NES đầy đủ hết các trò chơi ngày xưa làm anh em ta điên đảo, Bây giờ thêm tính năng di động chơi ở bất kỳ đâu, Bụi cây, Toilet, Nóc nhà , Chuồng gà , Sân bóng, Hồ bơi, chỗ nào cũng được hết Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội - 3
    -----------------------------------------------------------------
    - Thông tin sản phẩm :
    + Tên sản phầm : Máy chơi Game RS-80
    + Trò chơi : 280 Trò Game NES huyền thoại chưa bao giờ là hết hot.
    + Khuyến mãi : Tặng kèm thêm 01 băng chơi game NES 20 trò chơi mới nhất, Túi nhung đựng máy.
    + Bộ Phụ Kiện : Hộp + Sạc + Dây AV Kết Nối TV + HDSD
    + Giao Hàng Toàn Quốc .
    -----------------------------------------------------------------
    + Giá Gốc Tốt Nhất : 350.000đ
    + Phí vận chuyển : 30K Nội thành Sài Gòn, 50K Với tất cả các tỉnh thành khác toàn Việt Nam.
    ---------------------------------------------------------------------
    + Hàng chất lượng được kiểm chứng bởi mod tinh tế và được bán lẻ với giá sỉ bởi Top việt com
    + Hàng hiếm có khó tìm với giá cực tốt như vậy. hàng về là hết liên tục hết liên tục không đủ để cung cấp.
    + Các bác muốn mua sản phẩm để lại địa chỉ số điện thoại, bên em sẽ gửi hàng đi ngay tức thì cho các bác.
    ----------------------------------------------------------
    Chi tiết revew sản phẩm tại đây :

--------------------------------------------------------
    TOP VIỆT COM - MÁY CHƠI GAME DI ĐỘNG
    Địa chỉ : 74/1 Bạch đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
    Hotline : 0868.999.865

Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội - 4
    Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội - 5Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội - 6Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội - 7Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội - 8
    Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội - 9Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội - 10Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội - 11

Chỉnh sửa cuối: 23/4/16
  2. taiwangvn2 Thành Viên Cấp 4

cảm ơn bác nhé, ko thấy chữ ký của bác để up lại

3. taiwangvn2 Thành Viên Cấp 4

số lượng máy về luôn luôn bay sạch, mọi người nhanh tay đặt hàng nhé !

4. taiwangvn2 Thành Viên Cấp 4

Bác có thể đặt hàng, em oder cho bác !

5. dangvy318 Thành Viên Cấp 2

có game tsubasa ko bn? có thì mình mua

6. taiwangvn2 Thành Viên Cấp 4

hàng về luôn luôn không giao đủ các bác ạ Cực Hot ! Máy Chơi Game RS-80 Full 300 Game Quay Về Tuổi Thơ Dữ Dội(

7. Xem thêm bình luận
  8. muaban1102 Thành Viên Cấp 5

Máy có chức năng save lại để mai chơi tiếp ko bác ?

9. dongnaimuaban. Thanh Niên Bán Dạo

Luôn đắt hàng nhé bác ơi @@!

10. Zita2016 Thành Viên Mới

Một ký ức tuổi thơ dữ dội về máy chơi game này, lúc nào 2 anh em cũng tranh giành nhau để chơi. Bây giờ 2 anh em ngồi chơi với nhau thật là khó