Tìm kiếm bài viết theo id

Đã có ai hốt bạc trong sân chơi tài chính M5 chưa , chia sẻ kinh nghiệm

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi thanhtung1987, 6/4/16.

ID Topic : 8390738
Ngày đăng:
6/4/16 lúc 14:19
  1. thanhtung1987 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    12
    Hiện nay là giai đoạn đầu của sân chơi tài chính M5 , ai đang hốt bạc , có kinh nghiệm căn rủi ro ,chia sẻ nào , hiện nay mình đang có 3 ID , mỗi tháng thu về 17tr , ko biết nó còn tồn tại khoảng 1 năm nữa ko , đang tính đầu tư thêm cho người nhà

2. pisnguyen Thành Viên Kim Cương

Đa cấp hả ????????

3. quangco88 Thành Viên Cấp 5

Cho tí thông tin đi anh,

4. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Đầu tư nhiều ko bác, để e về nhà bán vài con lợn.

5. tcct1985 The Best Saler Of 5giay

Kèo thơm quá trời nè,nhào vô kiếm tiền kìa ae

6. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

Hiện tại M5 đang rút vốn ra rất nhiều vì số rút nhiều hơn số vào nên sẽ die trong vòng 3 tháng nữa

7. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

Đầu tư 6tr6 sau 1 tháng thu về 8tr5

8. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

Trâu chậm uống nước đục

9. midigamo Thành Viên Cấp 4

cái này đầu tư lúc ban đầu thì kiếm được cũng ko ít, giờ nhào vô e là hơi trễ rồi, nó bể khi nào ko hay

10. redsun_the Thành Viên Cấp 4

M5 này là gì vậy bác?

11. SON166168 Thành Viên Cấp 3

Đa cấp?Chứng khoán bắt đầu sụp đổ từ từ.

12. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

Kiểu như bóng đá nhìn kèo là thấy 90% là thắng vậy mà xông vào còn chết ầm ầm.

13. thanhtung1987 Thành Viên Cấp 2

hình thức kiểu chơi hụi bạn ơi ,có cái là nó trả gốc và lãi nhanh ,chỉ trong 10 ngày

14. thanhtung1987 Thành Viên Cấp 2

hính thức chơi hụi á bạn ,có cái là hình thức chuyển trả nó nhanh hơn ,chỉ trong vòng 10 ngày
    ko biết trên sài gòn sao ,nhưng dưới biên hòa giờ đang phát triển ,chỉ giai đoạn đầu ,đang cho ăn để câu các cô chú nhiều tiền vào ,1 hình thức giao dịch tiền theo vòng ,nhà mạng ăn tiền dịch vụ ,bơm tiền uqa lại ,ko sinh lãi bởi đồng tiền
    ai đầu tư nhiều và chơi dài sẽ thua ,ai chơi nhỏ ko tham ,thì ăn ,chỉ là thu nhập thêm ,ko nên trông đợi làm giàu vào nó
    hình thưc chơi thì tháng đầu nên đầu tư 1 tài khoản 6tr6 ,sau 1 tháng 10 ngày rút vốn ,lời dc khoảng 6tr9 ,để lại tiền lời chơi tiếp ,ko nên tham đầu tư thêm
    kinh nghiệm chơi của mình là : ai tham dễ chết ,chỉ nên đầu tư tối đa 2 tài khoản ,rút vốn ngay sau 1thasng 10 ngày ,chỉ để tiền lời chơi tiếp ( 10 ngày thu gốc và lãi về 1 lần )

15. thanhtung1987 Thành Viên Cấp 2

ko biết trên sài gòn sao ,nhưng dưới biên hòa đang thời kì đầu( căn vao số tài khoản đang chờ ) ,mình hiện đang chơi bằng tiền lời .nên ko lo lắng ,ko biết có anh em nào đang tham gia chưa ,cho thêm kinh nghiệm ,

16. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

Gia Lai lượng ngừoi chơi rất đông nên có thể còn. ngayg nào Vietcombank cũng xếp hàng để làm thẻ hết. nhiều người huy động cả ngừoi thân để đi mượn CMND làm thẻ. ko biết 3 tháng sau sẽ thế nào.

17. thanhtung1987 Thành Viên Cấp 2

tui mãi dưới đồng nai ,quảng cáo dc gì bạn ,tai mới chơi ,rất tò mò và hồi hộp ,xem ai đã từng tham gia chưa và hiện giờ đang thế nào

18. hoaphat883388 Thành Viên Cấp 1

cái này kiểu như cho nhận tiền trong 1 thời gian ngắn hạn , bây giờ thấy nó đang chơi sts6 nhiều lắm

19. quangco88 Thành Viên Cấp 5

Có phải lôi kéo mới đc tiền hoa hồng giống đa cấp ko anh. Đang có 1 số vốn nhàn rỗi nhưng ko zám mạo hiểm vì mất là cả gia đình e húp cháo ăn wwa ngày lun

20. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

Ko cần lôi kéo gì hết cứ bỏ tiền vào chơi là đc.