Tìm kiếm bài viết theo id

Đã có ai hốt bạc trong sân chơi tài chính M5 chưa , chia sẻ kinh nghiệm

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi thanhtung1987, 6/4/16.

ID Topic : 8390738
Ngày đăng:
6/4/16 lúc 14:19
  1. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

Nếu có 1 ngừoi vào dưới chân của mìn thì mìn đc ngay 10%. lợi nhuận của mình bỏ vào thì lợi 30%/ tháng nhưng nay chỉ còn 10 ngày. bỏ 6tr6 sau 10 ngày đc 8tr5

2. trantrongqui1990 Thành Viên Cấp 3

Ban đầu lợi nhuận 30%/tháng, nhưng giới thiệu được 01 người thì lợi nhuận 30%/10 ngày hã bạn

3. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

đúng vậy nếu sau 30 ngày ko rút vốn thì cứ mỗi tháng loự nhuận 30% trên số vốn đó, chỉ việc rút tiền lời về. còn nếu rút vốn để lại tiền lời cũng đc nó sẽ co lợi nhuận trên tiền lời đó.
    Mỗi người sẽ có 1 mã số nếu người mới vào chơi thì phải nhập cái mã số của người chơi trước vào và người đc nhập mã số đó sẽ có 10% trên tổng số vốn nguoi mới chơi bỏ vào.
    trong Bitkingdom thông thường 1 người chơi 2 ID thì ID đầu chỉ chơi 1 BIT khoản 10tr và ID sau họ chơi rất nhiều vd khoản 100tr thì đã lấy lại vốn của ID đầu thông qua Hoa hồng. đây là nguyen nhân dẫn đến cái chết vì thấy tời sinh lời nhanh quá.
    Trong Bitkingdom nó giới thiệu bỏ vao 10tr trong 3 năm nếu bạn ko rút vốn và lãi sau 3 năm sẽ có 1 khoản lợi nhuận khoản 100 tỷ. Mình thật sự khâm phục là họ lấy tiền của nguơi sau trả cho nguoiwf trước mà 3 năm có 100 tỷ tức là sẽ có 10tr người mất trắng tài khoản để có 100 tỷ đó.
    Nấu bạn muốn chơi thì nên rút vốn ra ngay sau khi 10 ngày đã đc chấp thuận khi chơi M5 hoặc sau 30 ngày đối với Bitkingdom chỉ để tiền lời nó sinh lời thêm thôi. mà mấy cái này ko biết kéo dài bao lâu có khi 1h nữa sập cũng có khi kéo dài nhiều năm hoặc nhiêu chục năm. Nói chung xui nhiều hơn hên.

4. backmask923 Thành Viên Cấp 3

Cái này đến khi không còn người mới tham gia hoặc tham gia thêm không nhiều thì cũng tự sụp. Và kết thúc đau đớn nhất là lượt cho đi cuối cùng thì trong danh sách nhận toàn là các ID của quản lý. Tất cả tiền sẽ chảy hết vào túi của quản lý.
    Những quản lý này rất khôn, tính ra chi phí họ thu được hàng tháng rất khủng. Tính sơ bộ, 1 giao dịch 6$, 1 tháng 4 giao dịch/1 ID = 24$, hiện nay có khoảng 150.000 ID = 3.600.000 $ (khoảng hơn 70 tỷ)

5. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

Mìn đang tính vô M5+ ko biết bạn biết cái này ko.

6. chuyen nho Thành Viên Bạch Kim

ai đó rảnh chỉ mình chơi với Đã có ai hốt bạc trong sân chơi tài chính M5 chưa , chia sẻ kinh nghiệm

7. thanhtung1987 Thành Viên Cấp 2

mình cũng đang chơi thử nghiệm bạn ơi

8. thanhtung1987 Thành Viên Cấp 2

đúng như bạn nói ,nhưng nó chỉ cần những mục tiêu lớn ,nhỏ lẻ như tụi mình nó cho an 5 ,10tr 1 tháng là để câu thêm luojng khách mới vào chơi ,may mắn gặp 1 số người ăn thua đầu tư nhiều ,nhỏ lẻ ăn ít mà chắc Đã có ai hốt bạc trong sân chơi tài chính M5 chưa , chia sẻ kinh nghiệm))

9. thanhtung1987 Thành Viên Cấp 2

chơi thử 1 ít thì đc ,nhiều ko nên ,ko ai biết trước cái j ,vì thời gian gõ vốn nhanh nên chơi ít để vui và có thêm chút thu nhập thôi ,tham thì thâm ,hihii

10. thanhtung1987 Thành Viên Cấp 2

như này nè ,bạn bỏ 6tr6 ( 1 tài Khoản ID ) ,10 ngày thu về 8tr5 cả gốc và lời ,đó là tiền lời trực tiếp của bạn
    bạn có 1 người ở dưới người ta giao dịch bạn ăn 10% số tiền 6tr600 nữa
    bạn có 5 người ở dưới người ta giao dịch bạn ăn 17% ,(Tăng % theo số người dưới )
    cứ ăn đều như vậy ,trên 1 người chứ không phải chỉ ăn 1 lần duy nhất

thực chất bạn chơi nhỏ lẻ chừng 1 và tối đa 2 chân thôi ( 13tr200 ) là ngưỡng ăn toàn ( 1 tháng chừng 10tr400 lãi suất căn bản của bạn ,đã trừ phí giao dịch ,chưa tính hoa hồng người dưới thực hiện giao dich 10 ngày 1 lần )
    ban đầu gửi 13tr200 _10 ngày thu cả gốc và lãi tiền mặt là 17tr lời 3tr8 ( chơi tiếp thì cất bớt lãi để gốc đi tiếp )

nó cho bạn ăn để bạn tìm thêm người vào chơi ,mục đich của nó là săn những quí ông quí bà tiền nửa tỉ đến vài tỉ

nhưng tuyệt đối không tham mà đầu tư vào nhiều ,tối đa chỉ nên 2 chân ,ai tham chết chắc
    nên rút vốn ngay sau thời gian là 1 tháng 10 ngày ,vì tiền lãi đã đủ chơi rồi ,ko nên đầu tư cộng dồn,sân chơi nào cũng vậy ,rồi ngồi đó tiền lãi sẽ sinh lời, và an hoa hồng giao dịch thêm

nói chung trang này dành cho ai chưa biết đi làm việc gì ,mà vốn thì có ít

Chỉnh sửa cuối: 14/4/16
  11. trantrongqui1990 Thành Viên Cấp 3

Hi bạn,
    Sao lại 10 ngày thu về gốc lại được. Vì muốn ăn lãi 30% phải chờ 30 ngày chứ ?

12. thanhtung1987 Thành Viên Cấp 2

ah ,tại nói qua đây mình ko thế chi tiết nên đôi khi các bạn ko nắm hết , thực chất ban đầu đang kí mình chua dc chơi ngay ,30 ngày sau bắt đầu được giao dịch ,trong thời gian 30 ngày chờ đó mình sẽ kích lấy mốc 3 lần ,10 ngày 1 lần ( chưa gửi tiền nhé ,chỉ đặt chỗ trước thôi ) vào ngày 30 bạn sẽ thực hiện giao dịch ,vậy để đối xứng với 3 lần mình đặt chỗ trước đó ,sẽ rơi vào tỉ lệ thuận của tháng tiếp theo ,cứ 10 ngày tới là đủ 30 ngày trước đó đã đặt chỗ ( Ngày 1 tháng Trước rơi vào ngày 1 Tháng này ,và ngày 10 Tháng trước lại vào ngày 10 tháng này....... và cứ tiếp tục
    vậy mình bắt đầu chuyển tiền là 10 ngày sẽ thu về 1 tài khoản ,cả gốc và lãi về 1 lần là 8tr5 lời trực tiếp 1tr9

ai ko muốn chờ ,nếu có bạn bè thân thì gửi tiền đi ké trước

Chỉnh sửa cuối: 14/4/16
  13. trantrongqui1990 Thành Viên Cấp 3

Cho mình hỏi thêm cái nữa nhé. Vậy nó cố định là 30 ngày mới xuất tiền của lệnh cho đi hã bạn, vì theo hướng dẫn thì mình thấy là sẽ chờ xuất tiền từ 1 đến 30 ngày sẽ có SMS

14. thanhtung1987 Thành Viên Cấp 2

ko bạn ,nó bắt mình chờ là nó phải trả phí chờ cho mình rôi ,chứ ko phải căn theo lệnh cho đi nhé ,nói chung cứ khi nào bạn xuất tiền đi thì 10 ngày phải thu tiền về ( vậy cho dễ hiểu hi ) cứ 1 chân ( 1 ID là 6tr6 10 ngày 8tr580 con số chính xác )

15. thanhtung1987 Thành Viên Cấp 2

ko bạn ,nó bắt mình chờ là nó phải trả phí chờ cho mình rôi ,chứ ko phải căn theo lệnh cho đi nhé ,nói chung cứ khi nào bạn xuất tiền đi thì 10 ngày phải thu tiền về ( vậy cho dễ hiểu hi ) cứ 1 chân ( 1 ID là 6tr6 10 ngày 8tr580 con số chính xác )

16. huongtran Thành Viên Mới

bạn ơi bạn còn tham gia m5 ko vậy?

17. XiaoSinKFC Thành Viên Cấp 5

M5? mấy bác trade scalping hả?

18. tcct1985 The Best Saler Of 5giay

Kèo thơm quá nên ớn ko dám chơi...

19. dqanh Thành Viên Cấp 4

Cái này nghe nói sắp sập rồi mà ai dám nhào zô chi nữa!