Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Đặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộ

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi kimanh244, 15/3/15.

ID Topic : 7922416
Ngày đăng:
15/3/15 lúc 14:33
  1. kimanh244 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    9
    Đang Đợi Hàng Bán

Chỉnh sửa cuối: 2/7/15
  2. kimanh244 Thành Viên Cấp 3

Up cho ngày mới nào Đặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộ

3. hoangpn98 Thành Viên Cấp 1

xa quá.nếu gần thì sẽ mua ủng hộ

4. kimanh244 Thành Viên Cấp 3

Hj nếu có dịp ghé SG thì ủng hộ mình nhé

5. kimanh244 Thành Viên Cấp 3

Hj nếu có dịp ghé SG thì ủng hộ mình nhé​

6. noel2411 Thành Viên Kim Cương

Chào Mừng Các Bạn Đến Thưởng Thức Hương Vị Đặc Sản Tây Ninh !!Đặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộĐặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộ - 1

7. Xem thêm bình luận
  8. kimanh244 Thành Viên Cấp 3

Có ai mua ủng hộ giùm em xem nào Đặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộ

9. kimanh244 Thành Viên Cấp 3

Up cho ngày mới nek, cùng nhau lên Top nhé :41_002:

10. dinhanh5s Thành Viên Cấp 4

lên là lên nóc nhà, chủ nhật may mắn nào, nhìn muối thèm quá ực ực

11. noel2411 Thành Viên Kim Cương

Bánh tráng là mặt hàng chỉ có hạng sử dụng 2 tuần, nên mình không nhập hàng nhiều. Nếu bạn mua số lượng < 20 bịch (2 xâu) mình sẽ giao liền trong ngày, với số lượng lớn hơn thì hãy gọi cho mình Order số lượng, mình sẽ giao ngay khi có hàng Đặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộ

12. noel2411 Thành Viên Kim Cương

Free Ship Quận 1 và Quận 7 (tuỳ khu vực), Anh chị nào đặt hàng nếu tiện đường e cũng Free Ship lun nhé

13. dhnam.sacombank Thành Viên Cấp 1

Ngày mới mua may bán đắc nha bn hiền

14. kimanh244 Thành Viên Cấp 3

0978781851 - Bánh Tráng Me Nhé Đặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộ

15. kimanh244 Thành Viên Cấp 3

Trả Lễ, Lên Top Hàng Ngày Nha AE Đặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộ

16. kimanh244 Thành Viên Cấp 3

Cuối Tuần Đông Nghẹt Khách Nha Anh Em Đặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộĐặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộ - 1Đặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộ - 2

17. dhnam.sacombank Thành Viên Cấp 1

Muối tôm thơm ngon đê (y) hàng vn chất lượng cao

18. stephen_chau Thành Viên Cấp 4

Up cho cuối tuần đông nghẹt khách nhé Đặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộ

19. kimanh244 Thành Viên Cấp 3

Trả Lễ, Buôn May Bán Đắt Nha Ban Hiền, Lên Top Đặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộĐặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộ - 1

20. iphone5kh Thành Viên Cấp 4

Chon giao dien PC tren DT moi thay link nhe

21. noel2411 Thành Viên Kim Cương

Bánh tráng là mặt hàng chỉ có hạng sử dụng 2 tuần, nên mình không nhập hàng nhiều. Nếu bạn mua số lượng < 20 bịch (2 xâu) mình sẽ giao liền trong ngày, với số lượng lớn hơn thì hãy gọi cho mình Order số lượng, mình sẽ giao ngay khi có hàng Đặc Sản Tây Ninh, Muối ớt, Muối Tôm  (Giá Sỉ - Lẻ) - Mong ACE ủng hộ