Tìm kiếm bài viết theo id

Chim - Đại Lý Cám Hoạ Mi-Khoáng Chất-Thuốc Trị Khàn-Móc Đồng Hiệu BM !!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi luthuankhang, 16/8/14.

ID Topic : 7476713
Ngày đăng:
16/8/14 lúc 17:02
  1. luthuankhang Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    12
  2. Tuan-chaomaohue Thành Viên Bạch Kim

Len hang moi chat luong cao ne,k ban cam chao mao luon K oi Đại Lý Cám Hoạ Mi-Khoáng Chất-Thuốc Trị Khàn-Móc Đồng Hiệu BM !!!!!!!!!!!!!!!

3. undertow2 Thành Viên Cấp 2

co giao hang ko ban minh o binh thanh ak

4. luthuankhang Thành Viên Vàng

có giao hàng cho ae khi cùng tuyến đường!!! bạn ở chỗ nào Bình thạnh LH trực tiếp mình để giao nhé

5. Han1Nguoi Thành Viên Cấp 6

cho mình hỏi khoáng vi lượng 100k/1 lọ liều dùng như thế nào , cách dùng ra sao vậy , dùng cho chim đang thay lông được không

6. luthuankhang Thành Viên Vàng

thanks all ae!!!!! ,mai mình đi ship hàng ae nào có lấy gì alo sớm nhe sẵn đơn hàng mình ship miễn phí cho ae luôn

7. Xem thêm bình luận
  8. HoangEro Thành Viên Cấp 4

lên top cho a trai Đại Lý Cám Hoạ Mi-Khoáng Chất-Thuốc Trị Khàn-Móc Đồng Hiệu BM !!!!!!!!!!!!!!! ............................

9. giahuygsm Thành Viên Cấp 1

mở cửa hàng luôn đi a ơi

10. Nokia_Saigon Thành Viên Bạch Kim

đã dùng thử cám hiếu béo 1 tuần bước đầu thấy ok. su dụng lâu dài phản hồi sau

11. luthuankhang Thành Viên Vàng

thanks a Thăng,ae nào đã sử dụng cám Hiếu Béo cho mình xin kết quả và 1 lời bình nhé thanks all ae đã tin tưởng và sử dụng

12. hien_minh Thành Viên Cấp 3

Đại Lý Cám Hoạ Mi-Khoáng Chất-Thuốc Trị Khàn-Móc Đồng Hiệu BM !!!!!!!!!!!!!!!kết bộ móc BM số 6 anh cho hỏi bộ BM số 6 có 3 nẹp đáy muốn kiếm thêm 3 cái nữa có hàng ko vậy lồng Chào mào nhà em 6 cửa sổ