Tìm kiếm bài viết theo id

Đọc báo Đàn bà

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi HiepSiSiTinh, 6/10/19.

ID Topic : 9408548
Ngày đăng:
6/10/19 lúc 09:44
  1. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Chổ này dẫn chị nhà theo cũng được . Nhiều khi mai mốt chị nhà vui lòng rồi thì kêu đi thường xuyên luôn.
    . Massage 40 Nguyễn Văn Đậu
    Đã nghe tiếng từ lâu nhưng mình chỉ mới đi thử chỗ này cách đây 1 tuần. Lý do là do nó quá xa nhà, và cũng không tiện đường đi làm, đi chơi. Bù lại giá vé phải chăng và kỹ thuật rất tốt. Nếu so sánh với các địa chỉ trên thì đây là lựa chọn số một của mình cho chất lượng – chi phí.

Địa chỉ 40 Nguyễn Văn Đậu, Q. Bình Thạnh
    Giá vé 130k – 60 phút massage body
    190k – 90 phút massage body (tặng 1 suất massage chân 45 phút giá 60)
    Kỹ thuật viên nữ – masage body
    nam – massage chân
    Xông hơi có khu vực riêng cho nam và nữ
    Ưu điểm: giá hợp lý, kỹ thuật massage bài bản.
    Nhược điểm: quá xa khu vực trung tâm

Chỉnh sửa cuối: 9/10/19
  2. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Đánh bài cởi đồ

7800II and TUAN_VU like this.
  3. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Nếu muốn hưởng thụ DV massage nghiêm túc thì bác nên đến DV của Hội người khiếm thị 55/15 Nguyễn Thông,Q3.
    Họ làm đầy đủ bài bản & sau khi hoàn tất,bác sẽ khỏe thật chứ ko "mệt",nhân thể ủng hộ họ luôn.

4. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Ông bạn Nhật hiền thật đấy , làm mình nhớ đến bạn của ông anh rể cũng người Nhật mà toàn nói chuyện dâm dâm . Anh rể mình nói ổng khìn khìn toàn kè theo hỏi ông anh mình làm tình với chị mình ra sao . Lúc qua nhà chơi còn tặng bộ đồ ngủ cho chị mình . Mà thấy dân Nhật với HK qua đây ăn chơi dữ lắm . Có vụ vì giành đào mà tay HK bị thằng Hàn cuốc đá cho gãy răng . Dân Hàn thằng nào cũng có võ Taewondo

Chỉnh sửa cuối: 9/10/19
  5. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

VN là thiên đường của bọn Việt Kiều và nước ngoài vì ăn chơi giá rẻ. Chúng nó nói VN sướng là vì lý do này, đổi đô la ra tiền Việt xài đã hơn ở xứ chúng nó nhiều.

vuhoanggiang, 7800II, TUAN_VU and 2 others like this.
  6. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Thanks bác.
    Ok quá xá.

7. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Chỗ này có đi rồi, đi 3 người dc giảm 50%. Chỗ này mát xa khỏe thôi, léo mẹ thằng locker nó thấy mình cao to nên quăng cho 1 con mập khỏe, đkm hỏi sao vậy thì nó trả lời phải cỡ em này đấm bóp cho anh mới có lực chứ đứa nhỏ quá đấm anh ko xi nhê, 2 thằng bạn đi cùng dc 2 em xinh nhỏ nhắn nhìn lại gato.

8. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Xin chúc mừng! Vậy là bạn đã đc em NV có nghệ danh "Thiên tướng" phục vụ rồi.
    Em này thì tay nghề miễn chê,service full options,có điều khi đi lưng nhớ nhắc em nó 8 chuyện ko quên nhiệm vụ,nắm thanh xà chắc 1 chút,chứ lỡ "vui" quá,em cười hềnh hệch,thả lỏng body thì coi như gãy cmn xương sống!
    Tuy nhiên,nếu lỡ gặp tình huống này,điều an ủi là bạn sẽ đc chở thẳng qua BV Sùng Chính free!

9. 7800II Thành Viên Kim Cương

Nói thật là từ đó giờ em chưa biết chỗ nào mát xa nghiêm túc cả, thấy có treo biển người mù thì cũng chưa vào lần nào

10. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Đơn giản là bác chưa bao giờ "mệt" để vào DV massage để phục hồi sức khỏe.
    Thường khi bác đi massage là kết thúc tăng 2/tăng 3,và khi vào,các em NV kiều diễm sẽ làm bác mê mệt chứ chả thấy "khỏe" gì ráo trọi.
    Ngày xưa,tớ đi 1 điểm massage mà toàn bộ NV ở đó là người khiếm thị,kể cả NV thu tiền.Họ phục vụ rất chất lượng,bài bản.Tuy nhiên,sau lần đó thì tớ ko bao giờ đi DV này nữa.Cái cảm giác y như bác ngồi xe xích lô ngắm phố phường do 1 bác già cằn cỗi mướt mồ hôi dận bàn đạp để chiếc xe chầm chậm lăn bánh lên dốc...
    Mà thôi,nếu có cầu thì có cung & ngược lại,nếu cần thì nên ủng hộ DV massage của người khiếm thị.Họ cũng rất cần tiền để sinh nhai...
    Ko type tiếp đc nữa...Đàn bà

TUAN_VU, HiepSiSiTinh and ruaden4 like this.
  11. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Em đi massage khiếm thị 1 lần, nhận xét khách quan nhất: cảm giác không đã. Em cũng chỉ vài huyệt cho bạn nam massage cho em để biết mà làm cho người khác. Nhưng nói chung vẫn ổn. 1 suất chỉ 45 phút nên không thấy đã, giống cưỡi ngựa xem hoa. Cũng có nghe bạn ấy nói là đang đi bán vé số tạt ngang thấy có khách nên vào làm luôn. Các nhân viên khiếm thị massage đều có nghề khác ngoài massage như đi bán vé số.
    Có 1 lần đi massage tại khách sạn ở Tp.Buồn Muôn Thuở, cũng lâu lắm rồi, đi với đồng nghiệp. Em gái massage cho em khi được hỏi học nghề ở đâu thì trả lời: các chị dạy rồi làm theo. Hix, em này massage xong chả thấy khỏe mà... rêm mình kinh khủng. Nhớ lần đó cũng còn ngu ngơ, lúc bo cho em nó mình bo 100K, thấy tay đồng nghiệp cười hề hề rồi bo 150K và bảo: phê. Mãi hôm sau mới hiểu chuyện gì... À, tiền bo được ghi trong hóa đơn nhé, có mức giá rõ ràng: Thấp nhất 100K, rồi 150K, 200K và... tự do.

12. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Bữa chở 1 cuốc xe người khiếm thị, gái đặt cho trai đi. Nơi đón là điểm mát xa người khiếm thị, trong cái hẻm kế bên Vạn Hạnh mall ấy. Bình thường mình chở gái thôi ko chở trai, thấy thằng ku khiếm thị nên chở luôn làm phước. Có giảm giá cho nó 1 chút.

-Ku này sinh năm 1995, trên đường đi nó hỏi mình có con chưa, mình nói có 1 đứa năm nay lên lên lớp 2. Nó hỏi anh bao nhiêu tuổi rồi mình nói gần 40, xong nó cười khà khà bảo em nhỏ hơn anh hơn 1 giáp mà em có tới 3 đứa con rồi đó. Vợ nó cũng bị khiếm thị như nó luôn nhưng 3 đứa con đứa nào cũng khỏe mạnh. Chở nó về nhà 3 đứa con chạy ra mừng bố về, thấy cảm động lắm.

Chỉnh sửa cuối: 10/10/19
  13. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

bác cho địa chỉ cái điểm mat-xa khiếm thị cái hẻm Van Hanh Mall dùm.
    Mình thường đi Van Hanh mall nhưng không biết địa chỉ mat xa khiếm thi hẻm này .
    Mình hình dung vầy, nếu đứng nhìn mặt vào Van Hạnh Mall thì tay trái sát kế bên có một hẻm thẳng nhưng là hẻm cụt.
    Còn đi tiếp Sư Vạn Hạnh phía tay phải thì có cái hẻm nữa, nhưng không sát Van Hanh Mall... Đầu hẻm nhớ có tiệm bit tết Củ Hành Tây, hẻm 393 thì phải ....

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  14. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, hum nào gặp lại hỏi giùm. Hắn mần seo mờ...giỏi vậy. Không thấy đường mà xem chừng... bách phát bách trúng Đàn bà

ruaden4, 7800II, HiepSiSiTinh and 2 others like this.
  15. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Sát bên Vạn Hạnh Mall hướng về 3/2 hẻm đầu tiên là hẻm cụt ko có gì, hẻm kế bên nữa phía trong có mát xa khiếm thị, rồi hẻm kế bên nữa có thông ra 3/2. Địa chỉ đây

MASSAGE KHIẾM THỊ ÁNH DƯƠNG - SƯ VẠN HẠNH Đ/C: 355/27 Sư Vạn Hạnh, P.12, Q.10

Có hỏi sao hay vậy thì nó nói mắt trái vẫn còn thị lực 2/10, mắt phải thì mù. Ku này mà ko bị vấn đề về mắt chắc cũng bựa ko kém gì tôi. Mà nhà vợ nó giàu vê lờ luôn đấy.

16. choixongjong Thành Viên Vàng

Bỏ bu, làm trước giờ tưởng ...không thấy gì. Toàn n...ú...t chăm phần chăm Đàn bà

ruaden4, 7800II, HiepSiSiTinh and 2 others like this.
  17. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Có thấy lâu lâu NV phải chạy ra ngoài 1 chút ko?

7800II, HiepSiSiTinh and TUAN_VU like this.
  18. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Thanks bác.

19. 7800II Thành Viên Kim Cương

Em chưa đi mx khiếm thị lần nào, các bác có thể giải ngố cho em chút ko, mx khiếm thì cũng xyz đc nữa hả bác

20. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Cái vụ XYZ thì em ko biết - chắc ko có. Cơ mà bác cứ thử 1 lần cho biết đi - có gì nhớ quay phim lại nhé, bản full HD không che nhé.