Tìm kiếm bài viết theo id

DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop

Thảo luận trong 'Laptop - Phụ kiện' bắt đầu bởi i_skin_4u, 19/3/08.

ID Topic : 145290 - Số lần up bằng SMS: 5
Ngày đăng:
19/3/08 lúc 14:35
  1. thanhmai_05qt21 Thành Viên Mới

oác, mua lap roài, nhìn mẫu yoyocici cut3 wa đi mất DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop). Phải ghé ủng hộ bà chị thoai kaka!

2. i_skin_4u Thành Viên Vip

Thanks vi da up ho nhen moi nguoi, cuoi tuan zui ze (may moi cai chua co unikey, sori)

3. lukervn Thành Viên Cấp 3

máy mới --> dán ---> rữa DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop--> ko rữa mau trầy lắm DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop - 1

4. i_skin_4u Thành Viên Vip

chiều ghé bạn hen, hủng biết ghé chưa hen.

hihi, linh ghia, dg chuẩn bị up thêm mẫu mới nà.

Thanks a.

5. fireeye Thành Viên Mới

Mẫu đẹp à nha. Mà mưa quá nên ít khách nhỉ ? Chạy ngang wa thấy ông bà chủ ngồi bấm điện tử ko.

6. lukervn Thành Viên Cấp 3

miễn phí lột keo cũ bác ơi . cứ coi như bị bong đi DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop - 1

7. i_skin_4u Thành Viên Vip

Hum ni có anh ngoài Đà Nẵng vô dán, anh gọi điện cho cả giám đốc, trưởng phòng -> mọi người trong phòng, hỏi có mua skin dán laptop hun. hehe... zui ghia...

8. nguyenhien0329vn Thành Viên Cấp 2

đã gửi mail kèm file cho bạn mà hok thấy trả lời gì hết ráo....?????là sao?đang rất wan tâm và cần nó đấy...bro pm cho em cai nha

9. i_skin_4u Thành Viên Vip

Thanks

Ui k fai, may bi virut fa wa k khoi dong dc, nên fai chạy recovery lại á. Hux.

Ừm

hehe, công nhận mưa bùn ghia, đã v chơi dtu băng chứ dc k PS hay Wii nữa, hux.

Thanks.

hihi, í mừ wen, bữa nhắn tin, dg định nhắn lại thì hết pin, chưa nhắn dc, mừ bữa đó bên này cũng bùn như bên đó, mà có hẹn với bạn nên k di dc.

Thanks. Rảnh ghé ủng hộ bạn hen.

hihi, up có giờ G nữa nà. Anh Xinood cũng để ý ghia hen.

Thanks bạn.

Đã reply gùi.

Thanks em.

10. kintensten Thành Viên Mới

chiều nay mới qua dán cai laptop HP.Thấy nhóm làm việc dc tiếp khách nhanh nhẹn ok.Dán cẩn thận thiệt.Up cho lên

11. thanhmai_05qt21 Thành Viên Mới

mẫu yoyocici cool phết! bà chủ ông chủ làm việc nhiệt tình ghê ^^! khi nào làm xong cái mẫu lót tay đầu lâu xương sọ thì call e đến dán nhá Chị Mai ^^! bchu cửa hàng de thuong we'... đc uống trà đá free nữa!! up cho những ngày mưa ngồi bấm dtu nào DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop

12. bigi Thành Viên Cấp 2

cha lau ngay ko gap lam an kha ghe.min moi o Ha Noi vo lai roi ne.de hnao ranh ghe wa dan cai khac.cao mau buterfly ji ji do co chua.Lam cho min 1 bo COMBO lun nha.khi nao co thi alo cho min.min se wa dan.con ve vu lam cua min thi bay h lam them fan am thanh xe hoi nua.hehehe.chuc cho ba chu mau mau fat tai nha

13. i_skin_4u Thành Viên Vip

hihi, thanks bạn nhoa.

trời mừ té sao mà chỉ đau tay...

hihi... thanks bạn nhìu, phổng lỗ mũi ùi...

hehe, thanks em. Khi nào xog sẽ a lô em liền. Khen nhìu, ngại ngại...

hihi, thanks L.

Thanks bạn.

có gùi nhưng để in thêm tấm nữa để làm combo hen, khi nào có M nhắn Bi hen.
    Đi HN chơi zui hun?

14. i_skin_4u Thành Viên Vip

Ui, bạn cứ đặt mẫu mình sẽ ship ra cho bạn, và link hướng dẫn cách dán. Nếu thấy tự dán khó quá thì bạn mang ra cho thợ dán decal dán. Cũng k có j khó đâu.

15. i_skin_4u Thành Viên Vip

hì hì, thanksa. Buổi sáng zui zẻ anh Xinood hen.

16. xinood Thành Viên Chưa Kích Hoạt

:cry_002:chưa Vợ mà bận bịu cứ như nuôi con mọn...DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptophix

17. i_skin_4u Thành Viên Vip

hehe, nhưng tối a dc nghỉ đi chơi, tụi em hủng dc nghỉ, hux hux...

18. onlylovemoon Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hùi chìu mới đến quán bà chủ ủng hộ... thêm text nên hẹn mấy bữa đến lấy hàng nha. Tới quán gặp 2 " chị chủ" xinh ghê.. 1 mập 1 ốm ..hehe...biết vậy xin số dt rùi...tiếc gúm...

19. vinhphucng25 Thành Viên Cấp 5

í.. gần nhà người iu em.. DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop
    cho e hỏi em mún dán cả Combo & thêm miếng dán viền màn hình nữa thì bao nhiu.. Máy em là MúcBác trắng 13 inches á.. DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop - 1 Àh, e mún thêm text vô nữa thì có tính tiền thêm ko ạ?? cám ơn...

20. i_skin_4u Thành Viên Vip

Thanks ban.

Thanks. Ranh ghe ung ho minh hen.

haha, tui là chị chủ ốm nà. muh xin số chi zợ? để kiếm số bạn kia đưa u nhen.DÁN LAPTOP GIẢM 50% | Dán màn hình 89k | Đồ chơi laptop | Bàn laptop |Túi-Balô laptop

sẽ pm bạn sau hen