Tìm kiếm bài viết theo id

Đang dùng s7edge có nên đổi qua note 7 không các bác

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi GALAXYNOTE, 5/8/16.

ID Topic : 8538205
Ngày đăng:
5/8/16 lúc 10:04
  1. GALAXYNOTE Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    10
    Tình hình là mình đang dùng s7edge hàng chính hãng mới được vài tuần nhưng thấy note 7 cũng ngon.
    Không biết có nên đổi qua không các bác
    Đã đặt note 7 tại viễn thông a heheĐang dùng  s7edge có  nên  đổi qua  note 7 không  các bácĐang dùng  s7edge có  nên  đổi qua  note 7 không  các bác - 1

Chỉnh sửa cuối: 5/8/16
  2. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Nick có tên là: GALAXYNOTE, thì cứ GALAXYNOTE mà phang nhé, ko cần phải hỏi, chừng nào nick là iPhone thì mới nên hỏi

Sam_Sam thích bài này.
  3. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Hỏi khó đỡ quá,khi nào bác đang xài 1280 thì nên mua,còn đang xài s7 edge thì mua chi cho phí.

4. cứ đổi đi, không cần hỏi.

Sam_Sam thích bài này.
  5. Exciter 186.68 Thành Viên Cấp 2

Bác hieugiang36 giàu vãi, chắc là rút ruột công trình giữ lắm đây Đang dùng  s7edge có  nên  đổi qua  note 7 không  các bác

E thì ko thấy cái s7 đẹp xíu nào mà cái avata của thớt mới lung linh Đang dùng  s7edge có  nên  đổi qua  note 7 không  các bác - 1

Sam_Sam and joh.le like this.
  6. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, thì cứ đổi. Thấy không thích thì ...đổi lại S7 ết Đang dùng  s7edge có  nên  đổi qua  note 7 không  các bác

Sam_Sam thích bài này.
  7. GALAXYNOTE Thành Viên Cấp 4

Em đặt một em rồi đây bác

8. nova_vn Thành Viên Cấp 4

nhà giàu thì cứ vô tư mà fang nha

9. ryan_1718 Thành Viên Cấp 4

Khi nào bác dg lấy vợ mà muốn đổi lên ngọc trinh thì nhớ lên đây hỏi ae góp ý cho nhé.. Còn ba cái đt này thì cứ có tiền là xúc

10. conan261190 Thành Viên Cấp 3

mấy cái dòng note này dc cái sạc nhanh,pin trâu,sử dụng 1 tg dài vẫn k lag k đơ như mấy dòng phổ thông,đang dùng con note 4 vẫn thấy nó y như ngày đầu,cơ mà về khoảng cam thì xấu hơn ip nhìu,nhìn ip vẫn thèm,và sau 1 năm mua thì 16tr giờ còn 7-8tr,còn ip thì còn giữ giá khủng khiếp,nên nếu mua dt nữa thì e quyết sắm ip ^^

11. Sam_Sam Sam Sam Đi Rồi

Có nhiêu đâu, chơi cho hết mình đi.hihi