Tìm kiếm bài viết theo id

Dành cho các bạn " đang " và " sẽ " yêu ... Rất đáng để đọc .

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi chatluongcao_clc, 2/11/12.

ID Topic : 6012715
Ngày đăng:
2/11/12 lúc 11:38
  1. hai_an_91 Thành Viên Cấp 4

câu truyện này kỳ có 1 mem đăng lên 5s rồi...

2. m700 Thành Viên Cấp 2

Mình cũg bị trườg hợp na ná như vậy.. way lại cái cc.. đừg hòg t đím xĩa.. biến khỏi cđời t đi =))

3. Lỡ Bước Thành Viên Kim Cương

Họa hổ họa bì nan họa cốt
    Tri nhân tri diện bất tri tâm.

Dù sao cũng mừng cho nv chính đã thoát khỏi 1 đứa không ra gì, thằng kia GĐ Ngân hàng sau này nó cũng chán con đó thôi, cái gì dễ có thì dễ bỏ, 7 năm nó còn đá đít huống gì mình mới vài tháng đúng ko anh em Dành cho các bạn  đang  và  sẽ  yêu ... Rất đáng để đọc .ps:

Tiền bạc là gì, ra đời gặp những ngừoi sống vì đồng tiền thực mình thấy rất rất dễ sử dụng những ngừoi đó, những ngừoi chạy theo đồng tiền chẳng bao giờ được những ngừoi xung quanh xem ra gì đâu.

Tiền để phục vụ con ngừoi chứ ko phải con ngừoi phải hạ thân, phải làm những việc đáng khinh vì tiền.

Mong các anh em sau này có rơi vào trường hợp này cố gắng vượt qua, vì 1 đứa nô lệ đồng tiền mà làm buồn phiền bản thân mình là không đáng.

Thằng GĐ kia chẳng qua chăn rau vui chơi thôi chứ yêu đương gì cái loại gái bỏ ngừoi yêu 7 năm chạy theo tiền.

Con đó ko nghĩ là thằng GĐ ấy nó giàu sau này nó cũng tuyển được con khác ngon hơn nó à? Ngọc Trinh nhìn kĩ còn phải dưới 1 vài gian nhân mà [ Maria Đinh chẳng hạn ].

Thường con gái mám tiền đầu óc nó đơn giản vãi ra [ nhỏ trong câu chuyện này chẳng hạn ], vì tiền mà bỏ qua mọi thứ, vứt bỏ sĩ diện, hạ thân làm rau, lấy về sau này cũng hại chứ giúp được gì mình đâu. Đôi khi thực tế 1 chút lại hay.

4. m700 Thành Viên Cấp 2

chắc là cho hít đất tập thể dục ^^

5. thang_DC Thành Viên Chưa Kích Hoạt

kinh nghiệm trong ty rất có ý nghĩa.đọc xong nhớ lại mình ngày nào như trường hợp bạn vậy.sau lần chia tay đó mình tìm đến một ty khác để lãng quên.tgian là liều thuốc tốt nhất có thể chữa lành mọi vết thương!sau đó mình lập gia đình và có cuộc sống rất hạnh phúc.(trước ngày mình cưới , người cũ có tìm và quỳ xuống năn nỉ đc quay lại,nhưng tất cả đã quá muộn màng.).tyêu kg dành cho kẻ phản bội!hiện tại mình rất hạnh phúc bên vợ và con.còn người phản bội kia mình nghe nói cũng lận đận bôn ba trong cuộc sống!

6. TNT... Thành Viên Cấp 3

Bác này chuẩn nhỉ, tôi ko tin tình yêu chỉ chớp nhoáng trong vòng 1-2 tháng mà đang tâm vứt bỏ tình yêu 7 năm kia.

Chẳng wa còn phò đó cũng chỉ vì tiền và địa vị của thằng GĐ kia thôi. Ở địa vị tôi là thằng GĐ thì tôi cũng chỉ coi em nó như rau cỏ, những gì dễ dàng lấy được thì nó cũng dễ dàng ra đi.

Ko biết có phần tiếp theo sau khi con phò wen lão GĐ ấy ko nhỉ :snicker:

7. judycheung Thành Viên Cấp 5

Đúng chuẩn con gái miền Tây luôn.,.. Haha.... Kêu em nó lên Xì Gòn đi, Ngọc trinh nhà mình phụ đạo thêm cho...Dành cho các bạn  đang  và  sẽ  yêu ... Rất đáng để đọc .

8. duaxiem Thành Viên Bạch Kim

đã đăng trên 5s 1 lần rồi, đọc lại thấy vẫn hay

9. istore_nt Thành Viên Cấp 1

mình đã từng jống ng đó..haiz..

10. giangmai Thành Viên Cấp 6

Khổ thân bác kia thật. Lúc đó là mình thì chắc mình ko kìm chế đc rồi...

11. Mr.SơnBìnhĐịnh™ Thành Viên Cấp 3

ôi đàn bà là những niềm đau,,,hay đàn bà là ngọc ngà trăng sao....hay đàn bà là con dao làm tim nhỏ máu :hell_boy:
    [video=youtube;sGzDd8BvRVA]http://www.youtube.com/watch?v=sGzDd8BvRVA[/video]

12. AnhTuan_LX Thành Viên Cấp 2

3 từ thôi " thật khốn nạn " . Sau này những tiệm hớt tóc , massage sẽ là nhà cùa em : 22_002: , cuối cùng sẽ là Bình Hưng Hòa : 09:

13. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Con này mà là gấu gì, xl em chỉ là con đ...

14. jennifer_tun Thành Viên Cấp 3

Đọc lại lần nữa :adore:

15. yume Thành Viên Cấp 2

đàn bà là thứ sinh vật kinh tởm nhất

16. maybemiun21 Thành Viên Cấp 4

XH là gì nhỉ đọc hết mà vẫn không hỉu hihiDành cho các bạn  đang  và  sẽ  yêu ... Rất đáng để đọc .udency:

17. phongco4_buctuong Thành Viên Cấp 4

chia buồn
    7 năm trời...
    mà vụ a chuyển về QNam hay Đà Nẵng nên suy nghĩ kỹ lại
    vì con người như thế mà bỏ Sài Gòn, hix,

18. Lẩu Cá Kèo Thành Viên Cấp 1

hay lắm nhưng mà hơi buồn. 5s nhà mình hình như cũng có 1 bro 4 năm thì phải!

19. hero_kaisy Thành Viên Bạch Kim

câu chuyện hay tuy kết thúc buồn thật

20. NalKuz♥♥♥ ♥ThểThao2TSg♥

haiz. tội nghiệp anh ấy. giận cô kia :adore:
    Cảm ơn thớt đã post bài hay ntn Dành cho các bạn  đang  và  sẽ  yêu ... Rất đáng để đọc .