Tìm kiếm bài viết theo id

Dành cho các bạn " đang " và " sẽ " yêu ... Rất đáng để đọc .

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi chatluongcao_clc, 2/11/12.

ID Topic : 6012715
Ngày đăng:
2/11/12 lúc 11:38
  1. never20051 Thành Viên Cấp 3

hay cho câu "7 năm ko bằng 1 tháng" Dành cho các bạn  đang  và  sẽ  yêu ... Rất đáng để đọc .

2. aishiteru831 Thành Viên Cấp 4

thôi thì sương gió trải đời trai,cố gắng nuôi sự nghiệp đi chú à...

3. Tiểu Ái shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đọc rồi..mà đọc lại vẫn thấy buồn..
    đúng là k ai đoán trước dc điều gì hết!
    Còn bro này, tức thì chửi nhỏ trong bài thôi.
    Chứ sao vơ đũa cả nắm vậy..
    Đừg quên mẹ của bro và cả vợ của bro sau này là đàn bà đó!
    Her...

4. Nguyễn_Hoàng Thành Viên Cấp 2

có loại gái như này sao :|

5. Troll Rogue Rogue Of The Nightfall

Đau thật. Dù mạnh mẽ cỡ nào, nhưng cũng ko thể vượt qua dc cảm xúc bản thân.
    Những lúc như thế này, chỉ ước mình là một đứa con nít, khóc òa 1 trận đã đời....

6. »--»_ßµ¶v¶_«--« VÔ ĐỘC BẤT NỮ NHI

comment đáng để Bum ngưỡng mộ. Đọc mà thấm quá... Muốn khóc theo

7. phận má hồng Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đọc thấy bùn quá đi

8. utsinhon Thành Viên Vàng

truyện này bên liên xô có đọc rồi Dành cho các bạn  đang  và  sẽ  yêu ... Rất đáng để đọc .

9. pngracehotwin2 Thành Viên Bạch Kim

uổng công bắp tép nuôi cò , cò khôn cò lớn , cò già cò bay ....

10. miphuong Thành Viên Cấp 4

cái thằng trong câu chuyện này nghe tới khúc này mà vẫn còn tự hào về khả năng xh của bản thân nó ghê, "ko ai có thể" dậy là nó đã từng làm với người khác nhìu lần rồi, nên mới nói dậy, chứ nếu mà nó mới xh với thằng trong chuyện này thôi thì làm sao nó biết dc là ko ai có thể xh tốt hơn thằng này .

Nhưng mà nói gì nói cũng ko tin chuyện này, ko có thằng nào bị bồ đá rồi bulubuloa lên kể hết như thằng này, nhiễm phim HQ nặng, đọc nghe sến rện, đàn ông mà đang có sự nghiệp như dầy thì ko có thằng nào điên khùng đến mức bỏ hết tất cả vì con bồ nó đá mình theo thằng khác cả, thường thì rất chính chắn, xl chứ chỉ cần 1 thời gian ngắn sau thôi, là kiếm dc 1 em khác đàng hoàng lịch sự rồi.

bị 1 con nhỏ như dầy đá thì lo ma sống tốt nhất có thể để chọc cho nó tức, chứ mà hủy hoại hết cả sự nghiệp để đi rong là sao, con nhỏ đó mà biết chắc nó tội nghiệp thằng này dữ lắm ah

Mít ướt như thằng này, bị bồ đá theo t là cũng bt thôi

11. chiahuahua1989 Thành Viên Cấp 4

cai gi cung co the thaY doi...cuoc song nhiu lua doi lam..o nhu ta mong doi dau

12. boy_us Thành Viên Cấp 6

đọc truyện này nhớ tới chuyện thằng thạc sỹ gì bỏ ng ui sau 11 năm nhỏ ng ui nó lo cho nó ăn học, làm nhỏ phát điên, nợ gì chứ nó tình khó trả lắm, gieo nhân nào gặp quả ấy thôi

13. are u sure Thành Viên Bạch Kim

tình 7 năm mà ko cưới là tình dại, tội nghiệp bác đó, yêu mà tin tưởng quá sớm, cho quá nhiều trong khi làm ăn ko đc bao nhiêu.
    kiếm đại vài mối tình SG sẽ quên thôi, tình 1 đêm - 1 tuần - 1 tháng hay nhiều hơn nữa đều có đủ, chỉ cần khéo miệng và biết quan tâm, kiên trì vừa đủ thì dám cá chết hàng loạt em.
    như mình bây giờ có thể gọi là cáo nhưng lại nghi ngờ tột độ về sự chung thủy của con gái. Cô ấy có ng yêu mà chỉ trong 2 tuần mình đã quan hệ với cô ấy đến 4 lần ?!?!? vậy thì ng yêu cô ấy nếu biết sự thật sẽ suy sụp ra sao? Trong bất kỳ 1 cty nào mình cũng dễ dàng bắt gặp tín hiệu lẳng lơ của rất nhiều cô gái. Nhất là ở sân bay, con gái cực kỳ dễ ăn chỉ với vài "nốt nhạc" rẻ mạt.
    Thông cảm với nỗi đau của ng đàn ông đến từ Rạch Giá nhưng gái Miền Nam là vậy đấy, dễ dãi lắm, thời buổi giờ quan hệ thoáng chỉ cần mùi mùi tai và thích cảm giác lạ là đi ngay.

14. 0942.123.234 Thành Viên Vàng

con nhỏ nói vậy mà còn nói chuyện với nó đc sao. gặp mình là ngón tay cái bấm zô cái nút đỏ rồi. mình thích câu trên bài : Sau khi bán được đất và nhà thì mình sẽ xin công ty chuyển về miền Trung. Mình ko phán xét gì con gái miền Tây cả, ở đâu cũng có người này người kia. Đơn giản đó là nơi ko dành cho mình. Cuộc sống thì có người này người kia, đừng bao giờ lấy 1 người ra để đánh giá 1 tập thể.

15. tigerboss Thành Viên Cấp 4

dài quá để giành

16. kenzuvn Thành Viên Cấp 4

Khốn nạn thận, đọc mà thấy tức ói máu, con quỉ ích kỉ tham lam này rồi cũng bị quả báo thôi

17. kenshin1060 Làm Hết Sức Chơi Hết Mình

đời là thế cũng còn may cho chú này là chưa cưới con đó về haizzzzzzzz

18. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Are you sure ???

19. uk_1310 Thành Viên Cấp 5

lúc truớc em cũng có 1 tình cảm giống vậy nè.sau đó chia tay mới biết rằng mình thật hp

20. blackminh86 Thành Viên Cấp 4

cái này đăng rồi, tui là cái thằng TP đó Dành cho các bạn  đang  và  sẽ  yêu ... Rất đáng để đọc .