Tìm kiếm bài viết theo id

*** dạo này buôn bán chậm quá, anh em nào đồng cảnh ngộ hông

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi 5giay_number1, 17/4/15.

ID Topic : 8013526
Ngày đăng:
17/4/15 lúc 09:33
  1. 5giay_number1 Banned

Tuổi tham gia:
    12
    Tình hình là dạo này buốn bán chậm quá, không biết là sắp lễ dài hay sao mà lượng khách mua hàng ít đi trông thấy
    mặt dù hàng đợt này đa số toàn chất lượng.
    Khách hàng dạo này chủ yếu là khách quen đã từng mua không, còn khách mới thì ít hẳn đi.
    Tình trạng này kéo dài chắc tiêu quá

• :too_sad:

2. tucammoi Thành Viên Kim Cương

ôm bom nhiều thế

3. sirboducoscar Thành Viên Cấp 5

giờ xách tay cũng nhiều và cá nhân mình thì mình không thích mua cửa hàng. Đã ra cửa hàng là phải tới Phong Vũ này kia

4. ChowChow10 Thành Viên Cấp 5

giờ mình không còn thích mua hàng trên 5s như ngày xưa. lâu lâu vào box này xem rồi ra

5. Khoảng trống. MUA BÁN TRUNG THỰC UY TÍN

Theo linh cảm của mình thì giá cả hàng hóa chuẩn bị lên vì Hải Quan đang làm rất gắt lượng hàng nhập về VN. (Mình đi lảnh mổi ngày nên biết) Nhất là đồ điện tử xách tay.

6. choixongjong Thành Viên Vàng

Đang đói nhăn răng.Còn tiền đâu mà mua sắm *** dạo này buôn bán chậm quá, anh em nào đồng cảnh ngộ hông

7. 5giay_number1 Banned

sao thấy bạn đăng bán hàng trên 5s mà

8. lan1105 Thành Viên Cấp 4

làm sao giờ các bác, kiếm khách ở đâu đây

9. ChowChow10 Thành Viên Cấp 5

Đăng mà có bán được đâu. Riết rồi chẳng thèm dòm ngó topic

10. 5s_laptop Banned

có phải là tính hình đang khủng hoảng kinh tế ko các bác

11. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

chắc luật 5s làm căng quá nên mem 5s quy ẩn hết rồi.....

12. tranghoang1610 Thành Viên Kim Cương

lại một người nữa giống như tui, tương lại thật thúi quắc................ Giống như tui............

13. minh88 Thành Viên Kim Cương

Haizzz mình cũng vậy nè..từ lúc đăng topic bán giày đá banh trên 5 giây tới giờ ngày nào cũng up mỏi cả tay..zậy mà ko có đc 1 mống nào của ae 5 giay ủng hộ đc 1 đôi nào mặc dù hơn 3000 lượt xem..riết rồi bùn quá chuyển sang quảng cáo face ngày nào cũng tốn vài trăm k..potay 5giay thật rồi

14. Simlebong Banned

Mình dang này bán ít hàng quá, đành phải đi câu cá ăn Qua ngày đây nè. Câu ở cầu sài gòn nhiều cá Trê lắm các bác ah!

15. baocongthanh Banned

giống mình từ đến đến giờ đang bán ngon lành , tự nhiên 1 tuần nay lượng khách chỉ còn 20-30% ngày thường là sao , ko hỉu ????

16. TOÀN DCOM3G Thành Viên Cấp 5

Up còn ko dám up nói chi khách nào thấy mà mua

17. Mắt Kính SV Thành Viên Cấp 4

Ế, ế, ế...........rất là ế..............

18. lan1105 Thành Viên Cấp 4

Đăng tin trên web nào vậy bro, ngoài 5giay ra, chỗ nào bán chạy

19. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

thì kd thêm cái khác . chứ kd 1 món hoài cũng chán . vd đang bán đt thì kd thêm giày dép ..... *** dạo này buôn bán chậm quá, anh em nào đồng cảnh ngộ hông

20. quanaothoitrang8 Thành Viên Cấp 5

5s h ko có làm quảng cáo,riết toàn người bán ko có kẻ mua,5s giống như ngủ quên trên chiến thắng á,tìm 1 món trên google là ra ******,vatgia,chứ 5giay thì phải thêm từ khóa vô,5s h toàn auto up,riết chán không buồn up lên mấy bác ơi,khi nào có cuộc thi bình chọn thì mấy mod hô hào mem vào bình chọn cho cố,chứ có bỏ công ra seo và quảng cáo trang đâu
    chưa nói box đấu giá h như box hài kịch,tập đoàn chân gỗ đã bao vây sàn đấu giá,bid 1 cái là bằng giá mua liền luôn,mình kiến nghị mai mốt thu tiền mấy bài bid 1 topic 1 nick là 10k để triệt hoàn toàn tình trạng chân gỗ