Tìm kiếm bài viết theo id

*** dạo này buôn bán chậm quá, anh em nào đồng cảnh ngộ hông

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi 5giay_number1, 17/4/15.

ID Topic : 8013526
Ngày đăng:
17/4/15 lúc 09:33
  1. bachang-xinhdep Thành Viên Bạch Kim

5giay không làm sale gool thì thất bại là đúng rồi . Vào gool gõ từ khóa món hàng bất kỳ tuyệt nhiên không có 5giay ở trang đầu

2. quanaothoitrang8 Thành Viên Cấp 5

seo chứ k phải sale bác ơi

3. Mr Jun Thành Viên Cấp 6

bán hàng ế + tụi trên face còn bán ngon lành hơn mình, mà hui đi ra :shame:

4. NghiaTG Thành Viên Cấp 4

Từ từ rồi đông lại bạn à, buôn bán phải có lúc này lúc khác chứ :41_002:

5. chelsea93 Sale Iphone & Design Web

Năm nào cũng vậy mà , tình trạng chung thôi

6. vitinhnguyenvo Thành Viên Cấp 5

7. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

5s đang quét những nick dùng auto robot up...

up bài chỉ là chiêu cuối cùng, khi không còn ý tưởng nào và chỉ là hạ sách của bán hàng. up bài chỉ đúng khi là ngắn hạn, còn dài hạn phải là cách mình cung cấp dịch vụ và hàng hóa tốt nhất cho khách hàng, tạo uy tín cho cái nick. dungcj nhiều ngày không cần phải up mà vẫn bán hàng ấm ầm, lượng khách ngày càng tăng theo năm tháng. Bán hàng trên NET 5s chỉ là 1 phần, không bán được hàng thì phải coi lại cách mua bán của mình chứ không phải chỉ biết đổ thừa cho 5s, như mấy bà chỉ biết đổ thừa cho hàng xóm khi con mình bị hư

8. tucammoi Thành Viên Kim Cương

đúng đó, tui zới thiệu cho dungcj mấy khách rồi nè *** dạo này buôn bán chậm quá, anh em nào đồng cảnh ngộ hông vì ko có tiền mua. Còn câu in đậm ko liên quan đâu chú vì nó hoàn toàn đúng, nói cách khác làm người tốt hay xấu là do bạn. Đi chơi chung nó kiu hít ko lẽ ko hít vì sợ mất bạn, cái thứ 2 là bạn thân điểm yếu nào của mình nó cũng biết cho nên có câu "lộn cái bàn".

9. Tường-Hương Thành Viên Kim Cương

muốn bán đc,khuyên thật lòng,bỏ tiền cho các trang đứng top google,hàng chùa chưa chắc lên,đóng tiền hay banned sao mà sống

Chỉnh sửa cuối: 18/4/15
  10. minhtrung_1607 Thành Viên Cấp 1

Mình có thằng bạn nhập dt xách tay từ Mỹ về, nó bảo h hải quan kinh lắm, sơ hở tí là đi tong hàng ngay, ko phải đơn giản mak nhập về đc đâu. Còn bán buôn tháng này chán thật, cả ngày lèo tèo vài móng khách, làm anh em tranh giành nhau như...vs...

11. Maika 9999 Thành Viên Cấp 6

Bi đóng băng rùi. Bán trên 5 s chờ dài cả cổ buồn ghê! Up ngày 3 lần hỏng thấy bài mình đâu.bùn ghê.

Chỉnh sửa cuối: 18/4/15
  12. PHONGVAN85 Thành Viên Kim Cương

Các bạn chịu khó tìm thêm nhìu nguồn hàng giá tốt. Chịu khó rao bán trên nhìêu web. Giống như đi câu cá, càng nhiều câu thì câu cá đc nhiều, có tài năng thì câu nhìu ....*** dạo này buôn bán chậm quá, anh em nào đồng cảnh ngộ hông