Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Dao nĩa inox Vietnam Airlines, chăn (mền), dép đi trong nhà, ấm trà, ly rượu xịn!!!

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi MU_Red evils, 24/9/10.

ID Topic : 2319055
Ngày đăng:
24/9/10 lúc 21:28
  1. thienphong2704 Thành Viên Cấp 2

Ly sứ uống trà/ cafe nóng của Vietnam Airlines
    Mình lấy bộ này nhé, 6 cái 125k, lấy luôn 1 block khăn cho chẵn 130k
    Mình rất cần cái này, nếu bạn có giá cả thoải mái nhé ! Fone mình đây
    01219 411 110
    Dao nĩa inox Vietnam Airlines, chăn (mền), dép đi trong nhà, ấm trà, ly rượu xịn!!!

2. blueshop_vn Banned

Dao nĩa inox Vietnam Airlines, chăn (mền), dép đi trong nhà, ấm trà, ly rượu xịn!!!

3. natostr3 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Dao nĩa inox Vietnam Airlines, chăn (mền), dép đi trong nhà, ấm trà, ly rượu xịn!!! - 1 dao, muỗng, nĩa bay đây bà con

4. tomahok Thành Viên Cấp 2

Mền sọc caro của VN Airlines bao giờ có hàng lại bro ? Cho đặt cọc 2 cái nha,tiện sẽ sẽ ủng hộ thêm các món khác.

5. tazan Thành Viên Cấp 2

giao cho mình 10 bộ VN5 16kx10, và 1 bộ khui bia 45k nha, 2 chai rửa tay 25kx2, tại 0.11 chung cư thanh niên bàu cát 1 F13 tân bình nha, trước khi giao gọi 0903303840 để xem có người ở nhà hay không

6. Ngọc Thông Thành Viên Cấp 4

vừa mới đặt hàng, 0909560909,Hàng đẹp giá sẽ tốt, thanks

uppppppppppppppppppp

7. Winwinshop Thành Viên Cấp 4

có người nhà trong VNA hay sao mà nhìu hàng ngon wa' vậy bạn

8. tieutho Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bộ dao nĩa muỗng VN airlines, 16k/bộ, mua 10 bộ giá cả sao bạn, hàng mới ko, nhìn thấy hơi cũ,ko choi fake nha, co ji lien lac wa yahoo satomikio_okada

9. MU_Red evils BÀ TRÙM hàng máy bay

Mình đã pmqua Yahoo cho bạn. Bạn Yên tâm, mình ko chơi hàng fake. Mà làm hàng fake có khi còn mắc hơn hàng thật nữa jì khắc logo trên ino giá đâu có rẻ Dao nĩa inox Vietnam Airlines, chăn (mền), dép đi trong nhà, ấm trà, ly rượu xịn!!!

10. phuc2lai Thành Viên Kim Cương

Loại 2 lớp (loại dày) 65k/ cái.
    lâu quá vẫn chưa có hàng hã bạn!

11. karateshotokan Thành Viên Bạch Kim

toàn hàng chất mà giá lại rẻ hơn siêu thị, đáng mua đó bà con.

12. phuc2lai Thành Viên Kim Cương

chờ cái mền kia lâu quá chắc lấy đại cái cái nào quá! hihihi
    ủa mà lấy 1 cái bạn có giao hàng hem? bùng binh cây gõ ah! tại mình đi làm tuốt q3! tan sở về trễ quá! nếu giao được bạn pm mình đưa địa chỉ nhờ người nhận giúp!

13. xr3gai Thành Viên Cấp 4

Cóa hàng mới mà k PR cho anh nha T_T. Oder 6 set Ana AirlinesDao nĩa inox Vietnam Airlines, chăn (mền), dép đi trong nhà, ấm trà, ly rượu xịn!!! + 6 cai Singapore Dao nĩa inox Vietnam Airlines, chăn (mền), dép đi trong nhà, ấm trà, ly rượu xịn!!! - 1

14. warriorxxx Thành Viên Cấp 3

có đĩa sứ của Korean Air và United Airlines thì PM giùm mình nhé. Tks

15. MU_Red evils BÀ TRÙM hàng máy bay

Có hàng mình sẽ pm bạn. Thanks bạn Dao nĩa inox Vietnam Airlines, chăn (mền), dép đi trong nhà, ấm trà, ly rượu xịn!!!

16. puppy08 Thành Viên Vàng

tính mua mí cái mền mà tạm hết hàng gòiDao nĩa inox Vietnam Airlines, chăn (mền), dép đi trong nhà, ấm trà, ly rượu xịn!!!
    Khi nào có thì sms cho mình nhé
    Phone : 09888 94 393

17. ngo_huu_nguyen Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chơi toàn hàng sân bay
    bay cao nào
    khi nào có mền pm mình 1 phát nha

18. KMC_1208 Thành Viên Kim Cương Verified

- Bóp Air France (màu nâu). Giá: 35k/ bóp không earfone - 45k/ bóp có earfone. (Đang có hàng)
    - Bóp Vietnam Airlines (màu đen). Có thêm 1 đôi vớ. Bóp có khóa kéo tiện dụng. Giá: 45k/ bóp. (Tạm hết hàng)

cái này có bao nhiêu cái vậy bạn?m đang quan tâm vì m là c/h

19. hieudd Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bạn ơi khi nào có chăn Vietnamairline sọc caro thì cho mình lấy 1 cái nha.
    THANKS

____________________________________ ☆ ____________________________________☆☆ ___________________________________☆☆☆ __________________________________☆Hello,´♥` _________________________________☆I Have....´♥` ________________________________☆Come Here´♥` _______________________________☆To Wish You ´♥` ______________________________☆Merry Christmas´♥` _____________________________☆And Also, A Happy´♥` ____________________________☆New Year To You For´♥` ___________________________☆2010... I Hope The New ´♥` __________________________☆Year Brings You Loads Of ´♥` _________________________☆Happiness And Good Health. ´♥` _______________________☆I Hope You Have A Nice Day On ´♥` ______________________☆Christmas Day, Filled With Lots Of ´♥` _____________________☆Family Time.....And Of Course Eating ´♥` ____________________☆Lots Of Nice Foods, And Candies. I Hope´♥` ___________________☆That Santa Is Good To You As Well And He´♥` __________________.☆Brings You lots Of Presents On Christmas Day´♥`

20. chuotcon131 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bóp Vietnam Airlines (màu đen) Khay inox Vietnam Airlines
    Đĩa tam jác của Asiana Airlines, cạnh dài 20cm.
    Đĩa tròn của Korean Air, 21cm.
    Đĩa tròn của Air France, 18cm.
    Nước rửa tay Dial, hàng nhập từ Mỹ, hương nha đam thơm mát, chai 221ml.
    Chai xịt phòng Glade Nature, hương chanh tươi mát, không độc hại. Dung tích 280ml.
    có hàng ko bạn. mình đang cần