Tìm kiếm bài viết theo id

Đào Tạo Digital Marketing Á Âu - Học Viên Đánh Giá Khóa Học

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi dacphu87, 6/12/19.

ID Topic : 9433211
  1. dacphu87 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    4
    Digital Marketing đòi hỏi bạn có khả năng sáng tạo, sự nhạy bén để phân tích vấn đề. Có thể bạn không học chuyên ngành Marketing nhưng vẫn làm tốt Digital Marketing nếu bạn biết đến khóa đào tạo Digital Marketing Á Âu. Vậy, tại sao bạn nên học Digital Marketing tại Hướng Nghiệp Á Âu? Hãy xem các bạn học viên đánh giá chương trình học nhé!

“Sống chung” với thời công nghệ hiện đại, Digital Marketing nhanh chóng trở thành phương tiện hiệu quả nhất để thống lĩnh thị trường thương mại điện tử bởi có hơn 60% dân số Việt Nam sử dụng internet. Bạn có muốn trở thành nhân tố KHÔNG THỂ THIẾU trong bất cứ doanh nghiệp kinh doanh sản phẩm hay dịch vụ nào? Đừng bỏ qua những bí mật khó có thể bật mí tại khóa đào tạo Digital Marketing Á Âu!

Tại sao nên tham gia khóa đào tạo Digital Marketing Á Âu?
    Bởi đây là môi trường tuyệt vời giúp bạn:

· Khai thác và phát huy tối đa kỹ thuật phân tích.

· Triển khai hoạt động trên mọi nền tảng Digital Marketing như: website, SEO, Social Media, Email Marketing, Copywriting…

· Học cùng chuyên gia giàu kinh nghiệm.

· Chương trình học thiết kế bài bản, cung cấp trọn bộ kiến thức từ cơ bản đến nâng cao.

· Thời gian học ngắn, thực hành nhiều.

· Học lý thuyết đến đâu áp dụng ngay vào thực tế đến đó.

Học viên nói gì về khóa học Digital Marketing tại Hướng Nghiệp Á Âu?
    Hoàng Hữu Nam – Chuyên viên SEO

Đào Tạo Digital Marketing Á Âu -  Học Viên Đánh Giá Khóa Học

“Muốn trở thành SEO bạn phải trải qua một giai đoạn học tập, trau dồi kiến thức thường xuyên, rèn luyện để có được kỹ năng và kinh nghiệm tốt. Bắt đầu bước vào nghề SEO, bạn phải đi từ con số 0, phải chật vật từ những nỗi lo lắng: Nên bắt đầu học từ đâu? Cần học những gì? Cần phải làm gì? Học SEO có khó không?... hay sitemap là gì, backlink là gì? PageRank là gì?... mất khá nhiều thời gian. Nhưng thật may mắn vì mình tìm được khóa đào tạo Digital Marketing Á Âu với chương trình thiết kế ngắn gọn, súc tích và vô cùng dễ hiểu, lại thêm sự chỉ bảo tận tình của Giảng viên đã giúp mình có cái nhìn tổng quan hơn. Từ đó mà mình có thể đào sâu kiến thức để đi nhanh hơn, trở thành một chuyên viên SEO giỏi với mức thu nhập khá. Cảm ơn Hướng Nghiệp Á Âu!”

Đỗ Hiền –Nhân viên Copywriter

Đào Tạo Digital Marketing Á Âu -  Học Viên Đánh Giá Khóa Học - 1

“Sức mạnh về nội dung trong truyền thông luôn là lợi thế của các doanh nghiệp hay bất cứ ai muốn kinh doanh. Nếu bạn nắm trong tay những cách thức và phương pháp sáng tạo nội dung bạn sẽ đem về lượng khách hàng lớn. Không những vậy, điều này còn góp sức vào việc khẳng định thương hiệu, quảng bá sản phẩm tốt hơn, tạo nên sự khác biệt để cạnh tranh với đối thủ. Mình cực kỳ thích thú với khóa học đào tạo viết Content, PR tại Hướng Nghiệp Á Âu. Chỉ trong thời gian ngắn mình đã biết cách “vào nghề” thật chuyên nghiệp”.

Nguyễn Hoàng Nhân - Nhân viên Media

Đào Tạo Digital Marketing Á Âu -  Học Viên Đánh Giá Khóa Học - 2

“Media là công việc thiên nhiều về hành động và thực thi nên việc nắm vững kiến thức chuyên môn là điều vô cùng quan trọng. Cho dù bạn đang làm việc tự do, làm tại công ty truyền thông, agency hay lĩnh vực marketing thì vẫn phải cứng kiến thức mới có thể làm tốt công việc. Tại khóa đào tạo Digital Marketing Á Âu, bạn sẽ được “truyền bí kíp nghề” để trở thành cây cổ thụ trong nghề. Bạn có muốn thực hiện hóa từ ý tưởng đến khi ra đời sản phẩm truyền thông tâm huyết để phát triển bản thân, công việc. Mình đã có rất nhiều trải nghiệm tuyệt vời tại khóa học Media của Hướng Nghiệp Á Âu đấy!”

Nguyễn Lê Trà Mi – Nhân viên Digital Marketing

Đào Tạo Digital Marketing Á Âu -  Học Viên Đánh Giá Khóa Học - 3

“Ban đầu mình tham gia khóa đào tạo Digital Marketing tại Hướng Nghiệp Á Âu là vì muốn thử khởi nghiệp kinh doanh quần áo. Nhưng sau khi học khóa đào tạo Google Ads thì mình bắt đầu yêu thích thật sự công việc này và mong muốn hiểu nhiều hơn về thế giới sâu rộng với vô vàn điều tuyệt vời khác. Sau khóa học Google Ads, mình đã đăng ký khóa học SEO, học thêm một chút về content. Giờ thì mình cảm thấy rất vui vì đã trở thành một nhân viên Digital Marketing chính thức. Cảm ơn Hướng Nghiệp Á Âu và những người Thầy tận tâm”.

Tạm kết,

Khóa học Digital Marketing tại Hướng Nghiệp Á Âu giúp bạn nắm bắt kiến thức chuẩn và kỹ năng thực hành hiệu quả, tiếp cận với công cụ hiện đại để tăng hiệu quả công việc, đóng góp vào sự tăng trưởng vượt trội của doanh nghiệp. Tham gia ngay khóa đào tạo Digital Marketing Á Âu hoặc để lại thông tin để được tư vấn hoàn toàn miễn phí!