Tìm kiếm bài viết theo id

Dầu dừa nguyên chất tổng sỉ vả xả hàng kho thanh lý giá vốn.

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi playbacks, 28/2/17.

ID Topic : 8761463
  1. playbacks Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    14
    Thân chào quý anh chị em , cô dì chú bác gần xa , hiện tại xưởng bên em còn tồn trên 100 lít dầu dừa ép lạnh nguyên chất 100% bao test tại xưởng , có kiểm định đàng hoàng , quý anh chị em nào có nhu cầu lấy về làm đẹp , làm spa , dưỡng da , thậm chí làm dầu ăn để chiên xào thì liên hẹ với mình nhé , mình bán từ 2 lít trở lên , bạn nào mua hết kho thì alo mình thương lượng giá cả , xưởng mình nằm ở Lê Thị Hà , Hóc Môn nha. Giá mình bán là 400k/lít nguyên chất ( giá vốn nha mấy ace , ai mà rẻ hơn thì cứ chắc cú là hàng có vấn đề ) mua lẻ thì ghé nhà mình lấy luôn , mua sỉ mình mời lên hóc môn xem hàng rồi quyết định nha. Thanks ace , bà con cô bác !
    À có đóng chai nhỏ ( nhu hinh )cho ai mún bán lẻ lun nha , bán lần 10 chai 100ml giá 430kDầu dừa nguyên chất tổng sỉ vả xả hàng kho thanh lý giá vốn.Dầu dừa nguyên chất tổng sỉ vả xả hàng kho thanh lý giá vốn. - 1Dầu dừa nguyên chất tổng sỉ vả xả hàng kho thanh lý giá vốn. - 2 . Muốn dán nhãn cty mình thì dán không thì mình để chai trắng. Dầu dừa nguyên chất tổng sỉ vả xả hàng kho thanh lý giá vốn. - 3Dầu dừa nguyên chất tổng sỉ vả xả hàng kho thanh lý giá vốn. - 4