Tìm kiếm bài viết theo id

Đầu MIDI KARAOKE 5 SỐ I-CORE công nghệ mới do ARIRANG HÀN QUỐC thiết kế'

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi Boylikedance, 22/12/13.

ID Topic : 7137948
Ngày đăng:
22/12/13 lúc 23:28
  1. Boylikedance Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    16
    ĐẦU KARAOKE 5 SỐI-CORE & I-MUSIC
    TÍNH NĂNG
    • [*=left]Gần 8000 bài hát Việt Nam được yêu thích nhất hiện nay [*=left]Hỗ trợ kết nối Full HD 1080i(Tùy model) [*=left]Hon 5000 bài hát Anh - Hoa giống DH-3600 [*=left]Hơn 400 bài hát cổ nhạc được phối âm đầy đủ nguyên bài [*=left]Với hơn 300 bài hát remix sống động [*=left]Bộ xử lý âm thanh DACWM 8725 của WOLFSON CHIPSET, USA [*=left]Bộ xử lý âm thanh Midi cao cấp (Tùy model) của DREAM, FRANCE [*=left]Tìm kiếm bài hát đơn giản, thuận tiện

Đầu MIDI KARAOKE 5 SỐ I-CORE công nghệ mới do ARIRANG HÀN QUỐC thiết kế'
    Đầu MIDI KARAOKE 5 SỐ I-CORE công nghệ mới do ARIRANG HÀN QUỐC thiết kế' - 1
    Đầu MIDI KARAOKE 5 SỐ I-CORE công nghệ mới do ARIRANG HÀN QUỐC thiết kế' - 2Đầu MIDI KARAOKE 5 SỐ I-CORE công nghệ mới do ARIRANG HÀN QUỐC thiết kế' - 3Đầu MIDI KARAOKE 5 SỐ I-CORE công nghệ mới do ARIRANG HÀN QUỐC thiết kế' - 4Đầu MIDI KARAOKE 5 SỐ I-CORE công nghệ mới do ARIRANG HÀN QUỐC thiết kế' - 5
    Đầu MIDI KARAOKE 5 SỐ I-CORE công nghệ mới do ARIRANG HÀN QUỐC thiết kế' - 6

Đầu MIDI KARAOKE 5 SỐ I-CORE công nghệ mới do ARIRANG HÀN QUỐC thiết kế' - 7

Đang cập nhật.....vui lòng call 0902681160

Add: 116/57 Thiên Phước Phường 09 Quận TB
    (Gần nhà thi đấu Phú Thọ)
    Phone : DUY KHANG 0902681160
    (Vui lòng call trước khi qua. Thank)

2. Quốc Trần Thành Viên Cấp 2

Loại này nhập nguyên chiếc hay do Hùng Loa ráp vậy bác chủ. Tks

3. Boylikedance Thành Viên Vàng

Công nghệ và linh kiện của Hàn Quốc, lắp ráp tại VN như MUSIC CORE thôi bạn. Thank bạn quan tâm

4. phuoc103 Thành Viên Cấp 6

dia karaoke co de mua k vay thot?

5. Boylikedance Thành Viên Vàng

Hàng giống Music Core thui bạn, mấy cửa hàng điện máy bán đầu I-CORE đều có bán, bạn yên tâm nhé hoặc có thể alo mình, mình lấy giúp luôn cho.

Thân chào

6. le_ho1986 Thành Viên Cấp 5

chụp hình cấu trúc bên trong máy,board mach,chip giải mã,cho ae dễ hình dung đi chủ top!

7. Xem thêm bình luận
  8. Boylikedance Thành Viên Vàng

Ặc ặc, thích thì qua test thử âm thanh xem như thế nào, có đúng như quảng cáo hok, chứ hàng mới mà bung ra để ôm sô hả bạn hiền, hỏi khó nhau không vậy bạn, hihihih

9. Boylikedance Thành Viên Vàng

Up cho đầu Karaoke thế hệ mới do Hàn Quốc thiết kế

10. Boylikedance Thành Viên Vàng

Vậy là thêm 1 năm nữa lại trôi qua....ước gì......

11. hoangchuong Thành Viên Cấp 2

Vậy đĩa cho DH3600 có dùng được trên đầu này không bác ? Hình ảnh xuất cổng gì ? Sao ít thông tin kỷ thuật máy quá vậy ?

12. Boylikedance Thành Viên Vàng

Đầu này không dùng được đĩa DH3600 nha bạn, chỉ có Remote là dùng chung được thôi. Hình ảnh DVD nhưng chỉ xuất cổng AV bình thường thôi bạn

Còn về thông tin kỹ thuật mình đã đưa lên hết rồi, bạn muốn hỏi gì thêm có thể post lên đây giúp mình nhé, mình biết mình sẽ trả lời, nếu không mình sẽ tham khảo thêm bên hãng để trả lời cho bạn

Thanks bạn đã quan tâm về sản phẩm I-CORE nhé

13. hoangchuong Thành Viên Cấp 2

Ngoài thông số chính của một đầu karaoke dvd bác nên cho biết thêm như : các loại đĩa đầu có thể đọc, các tập tin máy có thể phát được khi dùng USB, các kết nối vào ra hình, tiếng, độ phân giải xuất hình ra tivi, các chức năng xuất âm thanh có hổ trợ ngỏ ra coaxial hay optical không, có DTS không... các chức năng cộng thêm khác ... !

14. Boylikedance Thành Viên Vàng

Thank anh em rất nhiều

15. toangiare Thành Viên Cấp 3

Không biết như nào chứ music core hát chán quá :go:

16. Boylikedance Thành Viên Vàng

Thanks bạn. Nhạc nền đầu này đánh theo tông nhạc của Arirang nhé bạn

17. minhwireless Thành Viên Cấp 5

Không biết âm thanh như thế nào có hay kg? Giống như arirang không nhỉ?có bạn nào đã mua dùng rồi bình luận xem sao, nhìn thấy đẹp!!!