Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Dạy Guitar Classic tại nhà

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi tieuthienvu2008, 22/12/11.

ID Topic : 4340220
Ngày đăng:
22/12/11 lúc 03:29
  1. gaucon113 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    6
    Mình tự tập trên mạng được 2 năm,1 tuần tập khoảng 3 buổi,mỗi buổi tập từ 1-2h.Trên mạng rất nhiều bạn dạy miễn phí, nhiệt tình và chi tiết. Mình ban đầu học để chơi cho những dịp nhậu của anh em. Và đến giờ, mình đã chơi được rất nhiều bài cho người ta hát. Bất kỳ bài nào mà hát lên, mình intro 1 đoạn là lấy tông hát luôn, trừ những bài mình không biết mà người hát đòi intro giống nhạc gốc thôi.

2. gaucon113 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    6
    Cái đó gọi là cảm âm, khi hát bất cứ tông nào mình cũng đệm được. Và mình dám khẳng định những clip bạn đăng lên chưa đủ để so với mình đâu. Bạn chơi lâu mà show những clip đó thì còn yếu lắm, cho nên lấy học phí thấp thôi. Thứ lỗi đã thẳng thắn.

Chỉnh sửa cuối: 11/6/16
  3. Kim-Tae-Hee Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    6
    2 năm rồi không comment nhưng nghe thằng nói chuyện dễ ghét thật. Phải đăng nhập để nói cho đỡ bực

4. tieuthienvu2008 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    7
    Bạn cứ nói những gì bạn thích. Mình phải làm những việc mình cần làm.

5. tieuthienvu2008 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    7
    Cũng 4 năm rồi không reply, nhưng nghe thằng này nói chuyện dễ ghét thật, phải reply cho đỡ bực.Dạy Guitar Classic tại nhà)Dạy Guitar Classic tại nhà - 1)
    Thực sự tao mệt mỏi với những thằng này lắm rồi......nhưng dạy thì tao vẫn phải dạy để kiếm tiền. Hiểu ko?

6. suthattk Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    5
    một khóa học để biết đánh thì bao nhiêu tiền bạn nhỉ, nếu học ngu quá có thể dạy tới lúc biết mà không thêm tiền không?

7. tieuthienvu2008 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    7
    Có người học 1 tháng đã "biết". Có người học vài năm mới "biết". Có người cả đời cũng không "biết". Không nói trước được. Nếu có thắc mắc khó khăn gì trong lúc tập, mình có thể hỗ trợ online cho bạn nhưng đến lớp thì phải đóng học phí nhé!Dạy Guitar Classic tại nhà

8. KOF Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    11
    giá này ra lớp chuyên học cho nhanh