Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Dạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi StarWolf, 25/10/11.

ID Topic : 4040714
Ngày đăng:
25/10/11 lúc 01:30
  1. StarWolf Thành Viên Bạch Kim

Bên chỗ thầy mướn có 2 phòng bạn à, 1 bên học Organ, 1 bên học Guitar, Harp có cửa + cái giếng trời ở giữa ngăn cách bớt tạp âm

2. anfa_romeo Thành Viên Cấp 4

giá học quá tốt luôn,mê ghita lắm mà xa quá hok thì cũng wa tầm sư rồi ^^,thầy hiệp đông học trò nhé

3. StarWolf Thành Viên Bạch Kim

Làm liền nó mới linh bro ơi. Alo thầy -> thỏa thuận giờ học + học phí -> Le'ts Rock !Dạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm - 1

4. Mt_doncoi Thành Viên Bạch Kim

Cho mình hỏi lớp thầy dạy đông hem, thầy kèm từng ng hở, mà organ học khoảng bao lâu thì gọi la biết đánh vậy bạn

5. Nhóc Toàn Thành Viên Cấp 2

có hôm nay em lên thử xem sao nè anh Huy lên đi Dạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm
    đông tầm 10 hay 20 người anh ? OMG :sweat: tý lên xem tình hình thế nào Dạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm - 1Dạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm - 2

6. StarWolf Thành Viên Bạch Kim

Khoảng hơn 10 người thôi, 20ng` thành cái chợ mất ! Dạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm - 3

7. nghiakhoi Thành Viên Cấp 5

mình đang ở Âu Cơ, chắc sẽ qua giao lưu, học hỏi thêmDạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm, guitar học khoang 1 tháng la biết đánh chưa bro

8. StarWolf Thành Viên Bạch Kim

Tùy theo bạn học cái chi nữa, Classic thì hơi lâu à nghe, còn Modern đệm hát thì nếu học lẹ thì 1 tháng đã học được cơ bản + 2,3 điệu đệm rồi Dạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm - 1

9. StarWolf Thành Viên Bạch Kim

Bạn xem lịch học trong topic nha, 1 tuần bạn học 5 ngày cũng dc. 2 ngày chọn bất kì cũng dc. :doubt:

10. Mt_doncoi Thành Viên Bạch Kim

chắc mai sẽ liên lạc bạn , đang mún học 3 buổi 1 tuần môn Organ, mình định mua đàn Organ : casio CTK 5000 , ko biết model này sao nhỉ, bạn nhờ thầy tư vấn giúp mình nha

11. StarWolf Thành Viên Bạch Kim

Bạn cứ đến học trước, có đàn sẵn, muốn mua đàn thầy sẽ tư vấn Dạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm

12. Nhóc Toàn Thành Viên Cấp 2

đang học đệm hát được 2 buổi rồi heeeeeee ,hơi chật tý nhưng học em thấy ổn đó anh em đăng kí đi ^^

13. Mt_doncoi Thành Viên Bạch Kim

Chưa rảnh nữa, chắc thứ 2 sẽ lên ^^ Dạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm

14. Nhóc Toàn Thành Viên Cấp 2

thứ 2 thầy bận dạy ở giáo xứ , thứ 3 --thứ 7 nhé anh ^^

15. StarWolf Thành Viên Bạch Kim

Thanks Toàn ! Dạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm

16. StarWolf Thành Viên Bạch Kim

T2 thầy bận rồi bạn ơi, chịu khó coi kĩ topic nha Dạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm

17. yeu_tinh Thành Viên Cấp 2

Hay đó, gần nhà mình. Mình cũng đang muốn học 1 nhạc cụ nào đó, nhưng vẫn chưa chọn được nên học cái gì (vì mình vốn k hứng thú mấy môn này lắm, gần đây tâm tình k ổn nên muốn thay đổi tí), k biết có thể nhờ tư vấn được k?

18. StarWolf Thành Viên Bạch Kim

Nếu muốn refresh tâm hồn thì âm nhạc hoặc thể thao là lựa chọn số 1 đó. Nếu bạn muốn chơi nhạc thì có thể học Harmonica, Guitar đệm hát dễ học, dễ thư giãn. Nhà mình cũng gần bên Gò Dầu cần gì có thể liên lạc mình sdt trong topic nha

19. StarWolf Thành Viên Bạch Kim

Tối nay mình đi học nè, ai đi pm sdt mình dẫn đi luôn nha !

20. nghiakhoi Thành Viên Cấp 5

mới học tối thứ 3 nè, thầy dạy rất nhiệt tình, có mấy đứa nhóc nữa cũng vuiDạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm,
    học rất nghiêm túc, thầy cho bài tập, đánh theo hoàn chỉnh thì thầy cho bài tiếp theoDạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm - 1, chưa đựoc thì phải học tiếp bài đóDạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm - 2, thấy vậy cũng hayDạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm - 3.
    UP cho nhiều người cùng học nè, giá lại bèo nữaDạy Guitar, Violin, Piano, Organ, Saxophone, Sáo trúc, Harmonica, Trống, Hòa âm - 4