Tìm kiếm bài viết theo id

[ĐH Mở] Em làm bài thi Excel bằng giấy trắng mực xanh

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi MoZart, 28/9/11.

ID Topic : 3902239
Ngày đăng:
28/9/11 lúc 15:20
  1. seachsim Thành Viên Cấp 5

thym khoá mấy za? học ngành gì? em cũng ghét bà đó bỏ mie lâu lâu lên lại gặp :beat_shot:

2. khanhdo123 Thành Viên Cấp 3

mình đang học CNTT ở ĐH mở đây. Môn học thì có 2 phần thi: Lý thuyết và thực hành. Thực hành thì vẫn trên phòng máy bình thường, còn thi lý thuyết thì code trên giấy tuốt, nhớ hôm học cơ sở dữ liệu code cả 2 tờ giấy thi luôn đấy chứ.

3. fashionLive Thành Viên Cấp 4

ngày đó tôi học Java (ko phải ở ĐH Mở), ông thầy kiểm tra cũng bảo viết lên notepad.

4. if_you_r_not_a_dream Thành Viên Cấp 5

Tui hùi đó học Văn Lang làm bài vẽ Corel trên giấy trắng nè, rồi lúc học bên CNTT cũng làm lập trình C bằng giấy trắng mực xanh luôn.

5. goddragon59 Thành Viên Cấp 4

ac, corel mà học trên giấy, pro vậy bác, photoshop cũng trên giấy lun hả? [ĐH Mở] Em làm bài thi Excel bằng giấy trắng mực xanh

6. seachsim Thành Viên Cấp 5

có gì đâu ba đại học VN mà, ko có máy thì xuống giấy xài đỡ thôi trường vẫn mọc lên ầm ầm. chắc mỗi lần tẩy nét hay bỏ màu thì ông thấy kêu lấy nước miếng xài đỡ đi mấy em:surrender:

7. if_you_r_not_a_dream Thành Viên Cấp 5

ông thày ra cái đề vẽ cái bình hay cái lọ gì đó bằng corel, xong cả lớp bắt đầu ghi lại từng bước ra giấy trắng, tui nhớ tui được 8d, năm đó năm 2005 bên Văn Lang cơ sở Phan Văn Trị

8. l0v3kut3766 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

em bái cái trường này
    excel= giấy

9. mohametsari Thành Viên Chưa Kích Hoạt

PS mà trên giấy, chắc phải cầm thêm kéo, cắt xong dán rồi tô màu đủ trò =))

10. cuarangmecm Thành Viên Cấp 3

Mình cũng dân IT ĐH Mở, viết code trên giấy hoài [ĐH Mở] Em làm bài thi Excel bằng giấy trắng mực xanh)

11. zuti_stork Thành Viên Cấp 6

quả nhiên lợi hại

12. tearonheaven Thành Viên Chưa Kích Hoạt

vai~ sao bik dung hay sai, tai` that [ĐH Mở] Em làm bài thi Excel bằng giấy trắng mực xanh)

13. MoZart Thành Viên Cấp 6

ổng có 1 file bài tập, 1 file đã giải @_@ hình như căn cứ zô đó mà kỉm tra đó :hell_boy:

14. cuti1208 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

binh thuong thui. Chu yeu la van dung duoc cong thuc thui.

15. neomax5772 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình cũng dân liên thông DH mở đây, mie nói ra xấu hổ chứ trường này đội ngũ giảng viên có nhìu thằng dạy chán ko đỡ đc, nghỉ thì ko bảo trước, báo hại chạy xe từ rất xa lên học, trời mưa ầm ào, lên tới nơi ướt nhẹp thì nó báo nghỉ, sôi máu !

16. changsquall Pevonia Botanica

Thi C trên giấy bt

17. hailuaanchoi Thành Viên Vàng

Value trường này lắm,thi code cũng viết giấy thấy mồ, ko biết nó có copy cái code của mình vào pc để chạy thử rồi mới chấm điểm không nữa

18. hongduongxz Thành Viên Cấp 2

xong cái này lấy bằng D tin học quá

19. Voica Thành Viên Cấp 2

Môn này gọi là "Excel tâm pháp"

20. Mr.Casanova Thành Viên Cấp 4

Bill Gate sẽ dòm ngó chủ thớt nếu có kiên trì làm bài kiểu này =))