Tìm kiếm bài viết theo id

Đi từ tphcm ra phan thiết bao nhiêu km ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi babboy260289, 18/9/11.

ID Topic : 3851994
Ngày đăng:
18/9/11 lúc 19:40
  1. babboy260289 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    14
    các bạn cho mình hỏi, từ thành phố HCM ra đến phan thiết bao nhiêu cây số, và mình muốn đi bằng xe honda, nếu mình chạy 80km/h thì ra đến phan thiết mất bao nhiêu tiếng, mình chạy xe suzuki smash REVO đó, ko biết xe này chạy đường trường có ngon ko, bạn nào có chút kinh nghiệm nào thì giúp mình nha, thứ 3 là mình đi rồi, mình tính 4h sáng dậy đi. thanks các bạn

2. Saler™ Thành Viên Cấp 3

đi 2 người đổi tài nhé, khoảng 250km

3. cauberong.vt Thành Viên Cấp 3

từ cầu sài gòn tới tp phan thiết là 184km (theo gg map), còn chạy trong bao lâu thì bạn tự tính đi, vô google map coi nó vạch đường rồi chạy theo thôi

4. truongth Thành Viên Mới

Đến trung tâm tpPhan Thiết là 200km, còn ra Mũi Né them 20km nữa.
    Theo tôi, thì mua vé xe lửa gửi kèm theo xe máy là ok nhất.
    Lễ vừa rồi, tôi vừa chở gấu lượt về , chạy từ PT lúc 4h chiều, vừa đi vừa nghỉ, ăn tối tại GIA RAY khoảng 45 phút, về đến nhà đúng 9h tối
    Tôi chạy Ex, đoạn Bình Thuận quất 120km/h liên tục. Tới đoạn zô địa phận Đồng Nai thì chỉ còn 70-80 thôi. Trung bình nếu đi không nghỉ thì khoảng 4 tiếng đến nơi.
    Đi từ tphcm ra phan thiết bao nhiêu km ?

5. chinh_rider Thành Viên Cấp 6

đào đâu ra 50km nữa vậy pa?

6. internet121 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tưởng đâu xa phan thiết chạy 1 mạch 3,5 tiếng tới nơi xe nào đi cũng được hơn 200km à gần xịt

7. giamcan24g Thành Viên Cấp 1

khoảng đúng 200km áh, trung bình chạy lẹ thì 50km/h, từ HCM chạy ra Phan Thiết cũng phải tốn 4h đó pồ tèo

8. immortel_la Thành Viên Vàng

giữ vững đc 70km/h thì 2tiếng40 phút nha bro :x
    chú ý đoạn qua Long Khánh, coi kĩ đường quẹo, ko lại đâm thẳng ra Bà Rịa thì khổ >.<

9. mixaozon Thành Viên Cấp 5

4 tiếng là nhanh rồi ! Không có chạy liên tục 70 80km đâu ! Hu go núp lùm 3 4 đoạn lựng !

10. miphuong Thành Viên Cấp 4

chạy lâu một xíu mà an toàn thì ngại chi nhỉ, chạy nhanh thì chỉ có mà ân hận.

11. trihominh Tửu Lượng Vô Biên

Nói tóm lại chạy 4h là hợp lý rồi, hôm trước chạy từ 6h sáng đúng 10h có mặt tại TP Phan thiết, pa nào nói chạy 70-80 liên tục dc thì cứ thử đi, tới dầu dây là đi xe ôm về

12. Xì teen thúi "Phải Thật Nhẫn Tâm"

moá chém gió vừa thoy cha nội. đường ko có ai hay sao mà 120 liên tục.

13. phungquyen. Thành Viên Cấp 6

50km/h mà tiến. nhanh chi cho nguy hiểm. SG PT ~ 200km.

14. chuyen nho Thành Viên Bạch Kim

200k đó chạy thì trung bình 60 thôi lâu lâu thì lên 70

15. PHAMNAMPHUONG Thành Viên Cấp 4

đi 1 lần rồi, ko nhớ là bao nhiu km, chỉ nhớ là chán đời đi 1 mình từ Sài Gòn chạy 1 mạch ra đó 3,5h, hên là vừa tới cây xăng đối diện coopmark là vừa hết xăng lun, mình đi ati Đi từ tphcm ra phan thiết bao nhiêu km ?

16. quytocdo_tl Thành Viên Cấp 2

bác ấy tưởng đang ngồi chơi MOTO GP,đi xe máy chở gấu mà quất 120km/h

17. immortel_la Thành Viên Vàng

đồng hồ Ex bị ảo, mấy bác đừng chém tội ng ta Đi từ tphcm ra phan thiết bao nhiêu km ?

18. babboy260289 Thành Viên Cấp 2

mình cảm ơn bạn nhiều, nhưng mình thấy mấy bạn trên nói đúng đó, bạn đi 2 người, mà ko biết exciter của bạn là đời nào, mình cũng chạy exciter 2011 nè, ko tay côn nha, mình mới mua được 6 tháng, mới tuần trước mình đi vũng tàu chơi mà chở theo thằng bạn ngồi phía sau, nó 57kg, mình 55kg mà chạy maxspeed chỉ tới 110km/h, mà đoan đường mình test xe là từ vedan trở ra đường rất đẹp. bạn xem lại nha.

19. convitcon85 Thành Viên Bạch Kim

250km là đi đường cát lái...đường vắng cảnh đẹp

20. thammong Thành Viên Vàng

hôm rồi mới đi, khoảng 4tiếng ~ 4tiếng rưỡi. Mình chạy chậm vì không mang theo giấy tờ xe, công an đứng nhiều ghê luôn. Đi về trong ngày. Bận về lúc 16h30 tới SG lúc 9h30 hihi. Mình đi wave alpha cùi ah. Không đổi tài nên mệt dã man về là nằm oạch ra ngủ.