Tìm kiếm bài viết theo id

Du Lịch địa điểm câu cá thiên nhiên ở Khu vực Bình Dương sát TP.HCM

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi lqtien09, 12/8/11.

ID Topic : 3679308
Ngày đăng:
12/8/11 lúc 22:19
  1. lqtien09 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    15
    tình hình là mới dọn lên Q.12 khúc gần chợ Đường giáp Bình Dương, anh em nào biết địa điểm câu cá thiên nhiên ở Q.12 gần gần chỗ em thì chỉ cho em biết nhe,
    nếu đáp ứng được tiêu chí giá rẻ ( giá thức ăn, bia địa điểm câu cá thiên nhiên ở Khu vực Bình Dương sát TP.HCM) câu miễn phí hoặc giá giờ câu rẻ rẻ thì wa' tốt lun nhe, anh em nào có nhã hứng thì cứ để lại thông tin khi nào ranh anh em rủ nhau đi :41_002:địa điểm câu cá thiên nhiên ở Khu vực Bình Dương sát TP.HCM - 1

2. lqtien09 Thành Viên Cấp 4

không ai bik hết ak`, chắc phải đem wa box chuyện trò wa

3. thuysinhPhu Mang TN Vào Bể Cá

Cùng sở thích với bro. Mình thì thích câu sông suối tự nhiên thôi không thích câu hồ dịch vụ.
    Hay ngày mai làm chuyến câu ở cầu Phú Cường đi bạn, tuần rồi làm được 6 con trê và 1 con chốt ở đây.

4. TIEU_NGAO_TU_PRO Thành Viên Cấp 4

trời bạn xuống sông may câu cá vô đối luôn,mình hay đi câu ở đó,nhưng vô tốn tiền a gen

5. lqtien09 Thành Viên Cấp 4

hi bro đang dọn nhà chuẩn bị xây sửa nhà nên chưa đi liền đc bác ak` , hỏi trước để dành chừng 1 tháng nữa sửa nhà xong là đi liền địa điểm câu cá thiên nhiên ở Khu vực Bình Dương sát TP.HCM, mà khu vực cầu Phú cường này có chỗ để xe, quán ăn, j k0 bro hay là phải tự đem theo, tự giữ xe mà bro câu = cần tay hay cần máy z địa điểm câu cá thiên nhiên ở Khu vực Bình Dương sát TP.HCM - 1

nhà em ở Q.12 khúc đường tô Ngọc Vân gần chợ Đường , khu vực cầu Phú cường này cũng hơi xa nhà 1 tí, có ai bik địa điểm câu thiên nhiên nào gần chỗ em thì chỉ em cái nhe địa điểm câu cá thiên nhiên ở Khu vực Bình Dương sát TP.HCM - 2

6. thanhluan117 Thành Viên Cấp 5

he he ... câu tự nhiên phải kèm theo sự tự quảng rồi bác ... mà câu thì xướng lắm =P~ đôi khi k bik sẽ lên cái j ....
    hồi đó có đi câu ngoài sông sài gòn lên dc 1 con ba ba =))