Tìm kiếm bài viết theo id

HN - [Dịch vụ chống thấm hà nội] Sơn chống thấm tốt nhất hiện nay hiệu quả tuyệt đối

Thảo luận trong 'Siêu Thị Nội Thất' bắt đầu bởi dtlich2, 9/6/15.

ID Topic : 8083886
Ngày đăng:
9/6/15 lúc 09:37
  1. dtlich2 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    11
    [h=2][Dịch vụ chống thấm hà nội] Để biết loại sơn chống thấm nào tốt nhất hiện nay chúng ta hãy cùng tìm hiểu chuyên mục hỏi đáp sau đây[/h] Chào các anh!
    em vừa xây nhà xong chưa sơn, nhưng qua một vài trận mưa vừa rồi thấy thấm 2 lỗ giáo và một vài mạch vữa trên phòng ngủ tầng 3. Nhà em xây trụ, tường 10. khi xây xong nhà em có dùng sơn chống thấm BK01 + xi măng quét nhưng vẫn thấm như vậy.
    Em thấy một số người bảo phải cạo vữa đi để chát lại nhưng thấy bảo xây tường 10 mà toàn dùng xi măng cát nên khi cạo vữa rất khó khăn có thể làm động và nứt tường nên em rất lo lắng chưa biết sẽ phải xử lý như thế nào? Liệu chỉ quét thêm sơn chống thấm có hiệu quả và bền không?
    Nhân tiện mong các anh tư vấn giúp luôn cho em về một số câu hỏi khi sơn tường bởi nhà em cũng đang chuẩn bị sơn rồi.
    1. Khi sơn tường thì sơn trực tiếp và sử dụng bả thì cái nào bền hơn?
    2. Trên thị trường em thấy có nhiều loại sơn như: kova, ICI, nippon …thì nên dùng soơn của hãng nào là bền nhất?
    3. Khi sơn thì sử dụng loại bóng, bán bóng hay mịn là tốt nhất em thấy bảo sơn mịn là tốt nhất bởi sơn bóng thì các cửa hàng toàn dùng sơn thừa rồi pha thêm dầu vào nên không tốt?
    4. Ở HN thì chỗ nào bán rẻ nhất ? em thấy một số đại lý giá có vẻ khác nhau rất nhiều?
    Mong các anh tư vấn giúp em
    Chân thành cảm ơn !
    [Dịch vụ chống thấm hà nội] Sơn chống thấm tốt nhất hiện nay hiệu quả tuyệt đối
    [Dịch vụ chống thấm hà nội] Sơn chống thấm tốt nhất hiện nay hiệu quả tuyệt đối - 1
    Dịch vụ chống thấm Bác lợi xin tư vấn cho bạn như sau:
    - Quả thực nếu tường mà bị thấm thì bạn phải tìm ra nguyên nhân, thấm ở đâu , thấm như thế nào mới có cách khắc phục. nếu chỉ có quét thêm sơn chống thấm chắc chắn không hiệu quả, bởi vì bề mặt ướt nên sơn sẽ không thể bám vào tường thì làm sao có thể chống thấm được.
    1- Khi sơn tường nếu có điều kiện ta nên bả nhẵn bề mặt cần sơn rồi mới sơn, tạo hiệu quả hơn cho việc chống thấm tốt, giúp tường bền hơn.
    2-Để biết sơn chống thấm nào tốt nhất thì : mỗi loại sơn có một ưu điểm và đặc tính khác nhau, nên nếu bạn có kinh phí thì nên chọn những loại sơn có giá cao, giá cả đi kèm với chất lượng mà bạn, nhưng theo mình dùng loại sơn của NIPPON cũng khá ổn
    3- Khi sơn thì sơn loại có độ bóng cao rất tốt cho việc vệ sinh tường như lau rửa.
    4- Nếu ở Hà nội bạn hãy gọi ngay 0966.192.366 để được tư vấn miễn phí nhé.
    [h=4]Dịch vụ chống thấm Bác lợi rất hân hạnh được phục vụ quý khách[/h]