Tìm kiếm bài viết theo id

Video Điện Thoại Nhái Vsmart Xuất hiện Ở Cửa Khẩu, Người Dùng Nói Gì?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi 0996338507, 23/9/19.

ID Topic : 9403268
Ngày đăng:
23/9/19 lúc 14:41
  1. 0996338507 Thành Viên Kim Cương

Mới đây, một nhóm kín về công nghệ trên Facebook đã xuất hiện một bài đăng kèm hình ảnh một chiếc điện thoại có thiết kế cho đến logo chữ V y hệt với chiếc smartphone của Vsmart. Tuy nhiên, chiếc điện thoại này lại có nhà sản xuất là “VinMas”, gây nên sự bối rối cho người dùng. Theo như chủ bài đăng, chiếc điện thoại này là sản phẩm nhái smartphone của VSmart đến từ Trung Quốc. Thậm chí, mẫu điện thoại “VinMas” này còn được cho là đang bán ở cửa khẩu, đánh lừa người dùng với dòng chữ “made in VietNam” ở trên thân máy. Tuy vẫn chưa rõ thông tin của chiếc điện thoại nói trên, bài đăng về mẫu điện thoại nhái VSmart đã nhận được sự chú ý của nhiều cư dân mạng.

2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 9403268 gửi 8177 UP 9403268 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Thằng nào điên đi nhái anh vượng vậy? Nó có bán đc đâu mà nhái ! Tạo scandal cho mọi người chú ý thôi......

5. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Bác nói vậy tội em. Em vừa mới mua cho gấu mẹ 1 em VSmart. Dùng cũng tạm ổn. Nhưng em đồng ý là nó tạo scandal thôi.

6. lecongqui Iphone 6s Plus Mỹ giá sỉ!

Tin đồn từ cái kênh kùi bắp.

7800II thích bài này.
  7. 7800II Thành Viên Kim Cương

Bác mua con nào, hôm trước xem quảng cáo cái con nào đó gần 3 trẹo mà ram cũng 3gb, hdd 32gb, trong khi em mua con y7 pro của huawei với cấu hình tương đương tại tgdđ mà có 2,5tr, đc giảm thêm 100k vào tháng có ngày sinh nữa. Chắc là tại em ko iu nước

TUAN_VU and Cá Mập chiên xù like this.
  8. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

VSmart Active Plus 1. Em xem thấy thông tin máy ảnh ngon nên chọn mua, ai ngờ... cùi bắp. Còn cùi bắp hơn cái Windows phone Nokia cũ của em.

9. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Anh Vượn nhiều chiêu trò quá

10. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Sao 2 bác ko mua SS Note 5 ? Tớ đang thèm con này mà giá vẫn còn chát quá.
    Ko biết nó có hàng nhái ko nhỉ?

7800II thích bài này.
  11. 7800II Thành Viên Kim Cương

Em mua để dùng si.m p.hụ đ.ấu giá 5s thôi ấy mà, do đó em quan tâm về pin đầu tiên, sau đó mới tới mấy thứ khác, tuy nhiên con y.7 này cũng khá ổn với những thứ khác

Chỉnh sửa cuối: 27/9/19
    Cá Mập chiên xù thích bài này.
  12. 7800II Thành Viên Kim Cương

Em cmt 1 tin rất bình thường mà nó báo phải kiểm duyệt, ko hiểu trong các từ em cmt có từ nào phạm húy ko nhỉ, bó tay luôn

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  13. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Bài của bác đã đc duyệt rồi nhé.
    Mà cũng ko biết cmt này có từ nào để phải kiểm duyệt nhỉ?

7800II thích bài này.
  14. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Vợ chồng em có chung thói quen: dùng điện thoại cùi bắp. Nhưng vì công việc nên bx em mới phải mua smartphone. Bác có biết là bx em xài con smartphone này 3 ngày chưa cần sạc không?
    Em cũng lăn tăn mãi có nên đổi sang dùng smartphone không, rồi lại nghĩ: mua smartphone để làm gì? trong khi cũng chỉ nghe - gọi - nhắn tin - và... báo thức.

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  15. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Tớ trước giờ cũng quen xài đt cùi bắp vì nó rẻ,dễ dử dụng,hư thì cứ mạnh dạn vứt mà ko phải lăn tăn,và quan trọng nhất là nghe đt ngoài đường mà ko lo bị trộm cướp dòm ngó.
    Tuy nhiên,giờ có nhiều nhu cầu đi hoặc gửi hàng = Grab,mỗi khi cần cứ phải chạy đi nhờ gọi giùm thì quá phiền nên định xúc con Note 5 hoặc SS FE.

7800II and ruaden4 like this.
  16. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Khuyên anh nên mua máy tính bảng mà xài (10 inch là ok vì anh lớn tuổi xem phim xxxx cho nó rõ và truy cập 5s rinh đi đâu cũng đc),cùi bắp vẫn dùng như cũ...hihi

17. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Mình cũng có cái MTB nhưng ko thích xài vì laptop vẫn dùng quen tay hơn,còn việc định mua smartphone là phục vụ cho việc gọi các DV công nghệ như Grab.
    Phim xxx thì mình đã quá cái tuổi để xem rồi.Trước có lụm đc cái thẻ nhớ trong đó là các pics & clip của lão @7800II đóng vai chính thì tò mò xem thôi.

7800II thích bài này.
  18. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Bác đã quá cái tuổi xem xxx rồi, phim gì chán quá, bác chuyển sang... đóng vai chính luôn nhỉ. Như cái clip em từng đăng: bài phỏng vấn diễn viên JAV cao tuổi nhất ấy.
    Cái thẻ nhớ bác lụm được còn trống nhiều quá nên bác phải bổ sung cho nó full, kẻo ... phí.

19. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Máy tính bảng anh vẫn cài ứng dụng đầy đủ như 1 sartmaphone anh nhé,nếu mtb mà anh kg dùng đc nữa thì bộ ấm chén anh hư thiệt rồi hihi....

20. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

MTB của tớ đời Tống,cấu hình yếu xìu,cài app Grab,GoViet...mà mỗi lần đặt xe nó cứ load mãi, nhìn chỉ muốn đập luôn!

7800II thích bài này.
  21. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi......em thua.....

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  22. 7800II Thành Viên Kim Cương

Em coi lại thấy cái cmt đó bị kiểm duyệt cũng ko hiểu sao, em cũng ráng bỏ thêm mấy dấu chấm vào 1 số từ nghi ngờ nhưng cũng vẫn bị
    Nếu vậy thì bx của bác mà dùng con y7 của mình thì có khi đc tới 4 ngày, mình dùng nó làm sim phụ, vẫn có 4g, zalo, mail, ..., có điều sử dụng hơi ít thôi, vậy mà có ngày đến buổi chiều ghé vào mẫu giáo đón con, cho nó chơi 1 chút, mình lấy đt online 1 chút thì đúng là ngạc nhiên vì vẫn còn 100% pin, vãi thật. Phần lớn pin của nó mình dùng để online khi ngồi ngoài chờ con đi học ra

Cá Mập chiên xù and ruaden4 like this.