Tìm kiếm bài viết theo id

điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi toanlt, 18/12/08.

ID Topic : 168168 - Số lần up bằng SMS: 112
Ngày đăng:
18/12/08 lúc 10:23
  1. toanlt Trùm vỏ gỗ Mobiado

Tuổi tham gia:
    17
    - nhận đặt làm theo yêu cầu của quý khách
    - làm được nhiều loại máy dạng thanh
    - công nghê CNC chính xác cao
    - công nghê LASER KHẮC CHỮ CỦA MỸ

- đặc biệt:
    - NHẬN LÀM THEO SỞ THÍCH
    - NHẬN LÀM THEO YÊU CẦU
    với giá cả cực kỳ cạnh tranh.

- Những loại cao cấp quí khách vui lòng call hoặc đến trực tiếp showroom để xem mẫu và đặt hàng hoặc vào website: www.vogo.com.vn

Ngoài giá cả mang tính cạnh tranh , cơ sở còn có chế độ bảo hành chu đáo cho quí khách như mặt mica bị trày sướt , vệ sinh máy,….tóm lại những sự cố mà quí khách gặp phải khi sử dụng sản phẫm do vogo.com.vn sản xuất đều khắc phục đuợc.

Với phương châm: “thành công đi đôi với chất lượng” , cũng như đáp ứng nhu cầu của khách hàng khắp cả nước nói chung, khu vực HCM nói riêng, vogovn chỉ dùng những loại gỗ có nguồn gốc rõ ràng và thuộc loại quý hiếm của Việt Nam:nu, thủy tùng, mun, trắc , cẩm lai,sưa ,nu,pờ mu, … qua bàn tay khéo léo , đầy tính nghệ thuật ,các thợ thủ công của Mobiart đã tạo cho chú dế yêu của chúng ta những bộ cánh của riêng mình và phù hợp với phong cách mà bạn muốn.

- Nhận giao hàng các tỉnh với giá cả phải chăng,uy tính chất lượng,phương thức thanh toán đơn giản .

Ngoài giá cả mang tính cạnh tranh , cơ sở còn có chế độ bảo hành chu đáo cho quí khách như mặt mica bị trày sướt , vệ sinh máy,….tóm lại những sự cố mà quí khách gặp phải khi sử dụng sản phẫm do vogo.com.vn sản xuất đều khắc phục đuợc.
    Với phương châm: “thành công đi đôi với chất lượng” , cũng như đáp ứng nhu cầu của khách hàng khắp cả nước nói chung, khu vực HCM nói riêng, vogovn chỉ dùng những loại gỗ có nguồn gốc rõ ràng và thuộc loại quý hiếm của Việt Nam: mun, trắc , cẩm lai,sưa ,… qua bàn tay khéo léo , đầy tính nghệ thuật ,các thợ thủ công của vogovn đã tạo cho chú dế yêu của chúng ta những bộ cánh của riêng mình và phù hợp với phong cách mà bạn muốn.

Nếu khách hàng có yêu cầu chúng tôi sẽ giao hàng tân nơi. (quí khách phải trả khoảng này)

- Nhận giao hàng các tỉnh với giá cả phải chăng,uy tính chất lượng,phương thức thanh toán đơn giản .

xin cảm ơn đã đọc topic này.mong được sự ủng hộ cũng như những đóng góp ý kiến để ngày càng hoàn thiện mẫu mã đẹp hơn.xin chân thành cảm ơn !

Chỉnh sửa cuối: 13/5/15
  2. toanlt Trùm vỏ gỗ Mobiado

3. heyboy Thành Viên Mới

anh oi ben anh co ban 4 mat kieng vo mobiado 105 gold hem gia ca nhiu za

4. toanlt Trùm vỏ gỗ Mobiado

thanks hàng xóm

có bán bạn ơi.giá 500k một miếng

5. Xitrum80 Thành Viên Kim Cương

Có làm vỏ cho con K800i đc ko bro .. có mẫu nào giới thiệu ko ? Cho cái giá luôn nha, đc làm vỏ cho sony thử xem lạ ko điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất

6. toanlt Trùm vỏ gỗ Mobiado

k800i làm được nhưng ko đẹp nhe bạn.bạn để vỏ zin của nó sẽ đẹp hơn.thanks

7. Xem thêm bình luận
  8. toanlt Trùm vỏ gỗ Mobiado

MỪNG SINH NHẬT 5S
    GIẢM GIÁ NHIỀU LOẠI MÁY BẤT NGỜ
    giảm 5% khi làm vỏ gỗ

9. vịtđen Thành Viên Chưa Kích Hoạt

úi, giá đã rẻ nay còn rẻ hơn :beauty:

10. Skyshort Banned

anh ơi.vỏ này xài có bị xước không anh?vỏ xai bền không?em đang quan tâm

11. toanlt Trùm vỏ gỗ Mobiado

điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhấtđiện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 1điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 2điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 3điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 4điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 5

thanks

chống xước xài vô tư nhe bạn.

thanks all

12. toanlt Trùm vỏ gỗ Mobiado

điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 1điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 2điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 3điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 4điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 5điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 6

điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 7điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 8điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 9điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 10điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 11điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 12

13. toanlt Trùm vỏ gỗ Mobiado

hehehe, thanks ku

14. letrung9192 Thành Viên Cấp 4

lên nào! hồi đó có làm 1 cây, định làm nhiều rồi màh lại thôi :-j ko thick nữa điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất
    đắt khách nè

15. toanlt Trùm vỏ gỗ Mobiado

thanks bro nhiều.

16. Skyshort Banned

cái này mình mang gỗ qua đặt thì giá như thế nào anh?em vừa ghé ủng hộ anh lúc chiều đoá điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất)

17. toanlt Trùm vỏ gỗ Mobiado

bạn đem qua đi, rùi báo giá lun nhe.

thanks all

18. hellen_nguyen68 Thành Viên Kim Cương

Cái ID = 168.168 Pro nhất taxi pro ơi.... hôm nào ghé k biết có Fix hellen không nữa, đang quan tâm................

19. toanlt Trùm vỏ gỗ Mobiado

thanks hellen.bửa nào ghé mình fix làm quen hé.điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất

20. kentlight Thành Viên Mới

Sành điệu thật!!Mình có em 6100 mún làm kiểu vertu bàn fím cũng bằng gỗ lun!điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất!Giá cỡ nhiu,và khắc sau nắp pin Logo Arsenal dc hok? :confuse:?Mình mún bjk chi tiết!!Ko bjk co bớt giá cho anh em trong room ko nhỉ??điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 1 điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 2

21. toanlt Trùm vỏ gỗ Mobiado

6100 làm kiểu vertu được nhưng chỉ làm phím inox làm phím gỗ ko được.bạn muốn khắc hình gì cũng được hết.qua xem mẫu mình fix cho hé.thanks điện thoại vỏ gỗ- mobiado- vertu- điện thoại độc lạ- giá và chất lượng tốt nhất - 3