Tìm kiếm bài viết theo id

Đính chính thông tin khi bị cry nhờ các mod cang thiệp

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi thanhcongtelecom, 6/5/13.

ID Topic : 6643609
Ngày đăng:
6/5/13 lúc 16:35
  1. thanhcongtelecom Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    11
    Tình hình mình thực sự buôn bán nhiều trên này nhưng không rành mấy vụ gửi tin nhắn và cry
    vừa gọi điện cho các mod hướng dẫn tạo cái này để đính chính thông tin

Mình đính chính lại thông tin bêu xấu mình
    http://www.5giay.vn/khi-nguoi-dan-o...giai-quyet-dum-vu-mua-ban-iphone-3gs-nay.html

- Thứ nhất mình buôn bán trên 5s rất nhiều máy chưa ai nói 1 điều gì mình bảo hành đàng hoàn, đổi máy lại cho người khác khi máy lỗi, pin yếu, trục trặc phần mềm đều khắc phục chi khách hàng
    - Thứ 2 : mình buôn bán có địa chỉ rõ ràng là địa chỉ mình đang làm việc, nếu như lừa đảo có ai dám bán hàng tại cty mình làm việc không
    - Thứ 3: mình bán hàng bao test, bào hành đang hoàn đảm bảo main, zin, máy không hư, không hề lỗi

- thực ra hôm đó mình đang cần 1 số tiền nên mới thanh lý vài cái máy với giá 2,5 triệu để thu hồi vốn
    Bạn này tới công ty mình mua đi xe dream cùng với 1 người nửa tới, xem máy thử chức năng nói máy ok hết, máy tương đối mới( mình nói rằng bao bạn test trong 7 ngày nếu lỗi hay hư gì mang qua mình đổi máy hoặc bảo hành cho bạn)
    - bạn này mua xong được 1 tiếng đồng hồ về nhà gọi điện nói rằng bạn ơi máy bạn đã bị bung ra rồi mình mang tới tra lai nha.
    - mình trả lời bạn mua máy cũ hay mua máy mới máy cũ ko bung ra làm sao biết zin hay không mà khẳn định với bạn
    mình nói rằng bạn cứ mang ra tiệm đối chất, nếu máy đã sửa main thì minh sẽ trả tiền lại thâm chí trả thêm gấp mấy lần cái máy nếu tiệm nào nói máy đã sửa chữa.và mình nói rằng bạn cứ sài đi không sao cả nếu hư mang qua đây cho mình( hoặc minh bảo hành cho bạn 1 năm cũng được)
    - Bạn này khăn khăn chửi mình là loại lừa đảo mình tức qua không chịu dc luôn
    "" đầy là thông tin bạn này conment trên topic"" nhờ các mod kiểm tra cái vụ này cho con 3gs 16G có đúng hay không để đính chính lại giúp mình nhé
    ""Khi bung máy ra, mình thấy phần sắt bao bọc main bị cong, đáng lẽ nếu main chưa bị bung sửa chữa thì phần liền kề hai miếng vỏ sắt ấy có miếng dán màu hồng của hãng. Đằng này không có, người bán máy này còn dán tem trên đó nữa. Do mình mới mua tức thì gọi điện xin đổi chắc không sao ai ngờ người bán máy vô trách nhiệm, với lại kẻ bán máy không trung thực, như tiêu đề các bạn đọc rõ rồi đó. Mình lỡ mua thì chịu rồi , nhưng mình không muốn người khác bị như thế nên mới nhắc nhở anh em."
    vậy nhờ các mob các bạn đính chính thông tin để minh còn buôn bán

thanks

thạnh sdt 0939.222.509

2. 0942.123.234 Thành Viên Vàng

hay thiệt. miễn máy chưa sữa chữa là ok rồi. chứ đt nào k bung. k bung sao biết zin hay k zin

3. thanhcongtelecom Thành Viên Cấp 6

bác này ko biết mà cứ tỏ ra nguy hiểm...iphone 3g mới có miếng đồng dán chính giữa...3gs làm gì có mà có miếng dán đó...các bạn kiểm chứng cái bác này nói vậy thì biết trình độ tới đâu...tôi sẵng sàng nếu như máy đó tôi bán dc hơn 1 tháng rồi..nếu hư mang tới tôi tra cho 5 cái như vậy

4. thuykhuyen Thành Viên Bạch Kim

ko bung ko biết zin hay ko, mình cũng gà mờ ko biết bung máy nè, thậm chí có bung ra mình cũng ko biết zin hay ko

5. androifx Thành Viên Cấp 5

dung la ko bung thi sao biet zin hay ko...main zin man zin la ok roi voi lai 3gs lam gi co mieng dong giong 3g.vlt...

6. thanhcongtelecom Thành Viên Cấp 6

nhờ các mod hổ trợ dùm lôi cái thằng mua máy bêu xấu người khác..để nó lên đây đối chấn..mình xin hưa danh dự nếu máy đó đã hư hay là gì thì mình đến cho nó 5 con iphon5 3gs về cho cả nhà nó sài luôn...

7. uktaopro Thành Viên Cấp 3

hjhj chuyen bt ak ma` mjh moi ban cay e72 cug bj nhu ban main zin 100% nhug da bung lau bui thui may cu mjh xai ma mua da dem ve` cho ai noi may' mjh la may' gia , mjh ko hieu chu may gia la may ji , thuog nhug nguoi` ko bjk xai` ko co kien' thuc thj vay thui ban , keu bao zin ma mjh ko bung may sao bjk no co zin hay ko ma` dam' bao .... hjhj chia bun` cung` ban da gap nhug ng nhu mjh vua gap.

8. heiniken333 Banned

sao lúc nó cry ko vào đối chất ngay đi bạn, giờ tạo topic tốn 15k lảng xẹt.

9. khatvongvuoncao Thành Viên Bạch Kim

ai cũng vậy,máy cũ phải bung rồi mới dám bao zin.

10. thanhcongtelecom Thành Viên Cấp 6

Thực sự minh không chú ý đến máy cái vu cry này...nói chung là lện đăng bán vậy thôi chứ cái vu nhắn tin vào hộp thư của 5s cũng ko đụng tới..cả nửa tháng sau mới thấy người này phát hoại topic mình tức quá mới gọi cho các anh em của 5s hỏi cách nào giải thích...chứ làm ăn mà bị những cái này sau này đâu còn đất để sống nữa...nên nhờ các mod giúp dùm..thanks

11. snowbaby_ Thành Viên Cấp 5

Hôm bữa bác bị cry mà ko vào đối chất! Bây giờ vô đính chính cho mọi ng hiểu thôi hứ muốn lôi ng kia vào đối chất lại oi bộ khó ah @@!

12. aragon207 Thành Viên Cấp 5

Buôn bán sợ nhất cái này . Bữa ko vào giờ chắc mod cho topic tồn kho vài bữa rồi close thôi... Gỡ với gạc gì nữa,

13. thanhcongtelecom Thành Viên Cấp 6

minh vẫn để topic buôn bán đàng hoàn chứ hạ topic xuống thì ngươi ta nghĩ mình lừa gạt
    mà thiệt tình cả tháng nay ko hiểu lý do gì ko bán dc cái iphone nào luôn

14. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

buon84 vẫn giữ nguyên kết luận như topic trước: