Tìm kiếm bài viết theo id

Đọc báo thưởng xu với Vnngaynay

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi nguyendung1909, 9/12/18.

ID Topic : 9274232
  1. nguyendung1909 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    11
    Đọc báo thưởng xu với Vnngaynay

VN Ngày Nay là ứng dụng đọc báo kiếm tiền uy tín nhất mình từng tham gia, số tiền chi trả cho thành viên rất nhiều, điều thú vị khi kiếm tiền với ứng dụng đọc bào này là ngoài việc đổi thẻ cào bạn có thể rút tiền mặt về thẳng ATM của bạn. Nếu như bạn không thích đổi thẻ cào hay rút tiền mặt có thể đổi các quà tặng tương ứng như iphoneX, Samsung Note 9 và nhiều quà tặng hấp dẫn khác ở trong ứng dụng.

Khi bạn tải App VN Ngày Nay trực tiếp từ CH Play hoặc App Store hãy sử dụng mã giới thiệu: TR683 để nhận được nhiều ưu đãi nhất.

Số tiền bạn kiếm được từ ứng dụng VN Ngày Nay có thể lên tớ vài triệu mỗi tuần (Chi tiết hướng dẫn kiếm tiền mình để ở phía dưới nhé)

Bạn có thể kiếm được tiền từ VN Ngày Nay bằng những cách sau:

1. Đọc báo kiếm tiền: Ít nhưng dễ. Phần lớn mình dành thời gian đọc báo để kiếm EXP giúp nhanh lên cấp cao.
    2. Chơi game kiếm tiền: Số tiền bạn kiếm được từ chơi game trong ứng dụng VN Ngày Nay có thể lên tới 4000 đồng sau mỗi ván thi đấu (mỗi ván thi đấu mất khoảng 3 – 4 phút)
    3. Làm nhiệm vụ kiếm tiền: Mực độ vừa vừa số tiền cũng nhận được là vừa phải
    4. Tuyển lính mới: Đây là cách tuyệt vời để bạn tạo ra thu nhập thụ động cho mình và cũng là cách kiếm được tiền nhiều nhất trong App VN Ngày Nay
    5. Nuôi cây phát tài: Giống như bạn chơi game nông trại vậy nhưng cây phát tài có thể giúp bạn thu hoạch được tiền thật, mỗi lần thu hoạch có thể lên tới vài trăm nghìn sau vài giờ đồng hồ nếu như bạn biết gia tăng điểm kinh nghiệm của mình
    Tóm lại: VN Ngày Nay là một ứng dụng kiếm tiền uy tín giúp bạn kiếm được tiền triệu không khó !