Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - đổi nọc thanh lý 2 em mái nòi việt bổn tốt cho ai đang cần.

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi minh_phuc727, 25/4/15.

ID Topic : 8032945
Ngày đăng:
25/4/15 lúc 15:52
  1. minh_phuc727 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    11
    do ga trống nọc mình già rồi nên phải đổi mái tơ cho thik hợp, nền cần ra đi 2 e mái già chứ ko phải gà bậy bạ tại gà này là gà nọc của mình mấy năm nay rồi.ae chơi gà tin tưởng nhau là chính.
    01. gà mái xanh bong trạng 2k2.gà 3 mùa đang chuẩn bị đẻ. bổn đổ con may độ tay đặc, ra gà con rất hung dử. giá 800k
    đổi nọc thanh lý 2 em mái nòi việt bổn tốt cho ai đang cần.
    đổi nọc thanh lý 2 em mái nòi việt bổn tốt cho ai đang cần. - 1
    đổi nọc thanh lý 2 em mái nòi việt bổn tốt cho ai đang cần. - 2
    đổi nọc thanh lý 2 em mái nòi việt bổn tốt cho ai đang cần. - 3
    02. gà bông râu. trạng 2k. gà 3 mùa gà cán ác. bổn may độ nhạy cựa, rất bền độ. giá 800k
    đổi nọc thanh lý 2 em mái nòi việt bổn tốt cho ai đang cần. - 4
    đổi nọc thanh lý 2 em mái nòi việt bổn tốt cho ai đang cần. - 5
    đổi nọc thanh lý 2 em mái nòi việt bổn tốt cho ai đang cần. - 6
    đổi nọc thanh lý 2 em mái nòi việt bổn tốt cho ai đang cần. - 7
    ai hốt hai em thì 1tr4 nha( ko fix nửa đâu). giá này là wa mềm với 1 con gà nọc rồi

nhìu ng nói gà máy tốt thì ko bán hay bán giá cao. nhưng mình ngỉ ăn thịt thì uổng.mà bán cao thì chưa chắc ai mua . thôi thì bán giá mềm cho ae nào đam mê mà vốn ít. biết bổn tốt hay xấu thì đổ 1 bầy là biết liền.
    mình bán giá ko cao nên mình chỉ fix nhẹ cho ae .ae nào nhiệt tình thật sự muốn mua bắt 2 em thì mình sẻ tự cho giá tốt nhất khỏi mắt công ae trả giá. còn ai muốn mua gà nọc mà giá gà thịt trả giá trên trời dưới đất thì ra chợ mua nha.
    ai cần ll 0938360181 gặp phúc 27t nhà tại ngả 4 bình chuẩn-thị xã thuận an- bình dương

2. shjnya Hổ Kê Bình Dương

e cũng ở Bình Dương,có mấy con mái tơ gốc đá cựa cũng dc lắm a giao lưu ko?gà e đang đẻ lứa so đổi nọc thanh lý 2 em mái nòi việt bổn tốt cho ai đang cần.

3. minh_phuc727 Thành Viên Cấp 3

mái nọc mới mình có rồi