Tìm kiếm bài viết theo id

đổi Sedan nên bán Pajero Sport AT 2011 máy dầu !

Thảo luận trong 'Xe 4 bánh và Cho thuê' bắt đầu bởi nguyenvinhhiep, 7/5/16.

ID Topic : 8427100
  1. nguyenvinhhiep Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    15
    Dear Anh Em,

đổi Sedan nên bán Pajero Sport AT 2011 máy dầu !đổi Sedan nên bán Pajero Sport AT 2011 máy dầu ! - 1đổi Sedan nên bán Pajero Sport AT 2011 máy dầu ! - 2đổi Sedan nên bán Pajero Sport AT 2011 máy dầu ! - 3đổi Sedan nên bán Pajero Sport AT 2011 máy dầu ! - 4đổi Sedan nên bán Pajero Sport AT 2011 máy dầu ! - 5đổi Sedan nên bán Pajero Sport AT 2011 máy dầu ! - 6đổi Sedan nên bán Pajero Sport AT 2011 máy dầu ! - 7đổi Sedan nên bán Pajero Sport AT 2011 máy dầu ! - 8đổi Sedan nên bán Pajero Sport AT 2011 máy dầu ! - 9 Xin chào các bác,giờ muốn đổi sedan( tính mua lại civic lục giác AT 2009-2010)
    Em cần bán xe với thông tin sau: Mitsubishi PAJERO Sport AT Diesel (Số tự động máy dầu), đk và sd lần đầu 12/2011. ODO chuẩn 74.xxx km, em bao test hãng không cấn đụng hay ngập nước, tất cả mọi chi tiết nguyên zin như mới, chưa bao giờ sữa chữa gì cả. Xe sơn zin 99%, không 1 vết trầy.2 chìa khoá theo xe còn như mới. Mọi chức năng của xe hoàn hảo, xe chạy cực đầm, đi freeway em chạy 120 buông tay vô tư, cảm giác lái vô cùng vững chãi do xác xe nặng, máy khoẻ nên đi rất êm. Mức độ tiêu hao nhiên liệu vô cùng ấn tượng, em đi đường trường khoảng 7.5L/100Km cho 7 người, máy lạnh mở suốt. Ngoài những option của hãng như: baga mui, bệ bước, DVD Alpine, LCD 2DIN Alpine, đèn projector, gương gập điện, chỉnh điện, máy lạnh 2 vùng độc lập, hàng ghế sau và cuối có thể gập phẳng... thì em có lắp thêm: HUB hiển thị tốc độ trên kính, dán kính 3M, che mưa Thái, Camera de, mới làm lại dàn nội thất da màu đen nhìn rất sang trọng gần 12 triệu, ốp xi, cản sau inox... Xe rất mới, anh em nào thiện chí em mời ghé nhà xem xe, bảo đảm không mất thời gian 2 bên. Xe BSTP. Mong anh em ủng hộ cho em nó mau về với chủ mới. Xin cám ơn. -Nhãn hiệu/Model: Mitsubishi PAJERO Sport AT Diesel (Số tự động máy dầu) -Năm/đời: 12/2011 -Màu: Nâu -KM đã sử dụng: 74.xxx
    - đặc biệt : Em vừa lên mâm 20 off road bóng loáng, mới thay 4 vỏ được 2 tháng, thay cặp phuộc trước 1 tháng, thay acquy 1 tháng, bảo dưỡng định kì tại isamco. Lót sàn toàn bộ, bọc nilong trần trên, dán 3M toàn xe mát rượi.Lót sàn tổ ong tránh bụi.....
    -đặc biệt : Nút StartStop nhìn đẹp tuyệt vời, đi xa tự động lock cửa, đi 20km tự động lock cửa.
    -đặc biệt : bảo hiểm 2 chiều PVI em mới mua T11/2015, còn hạn tới T11/2016 nhé các bác.
    Xem xe tại nhà em luôn cho các bác yên tâm nhé. Xe em đi làm hàng ngày, ko phải xe mối lái nên các bác qua test thoải mái.
    Giá bán: 750.000.000 vnđ
    Thanks,
    0918040207-090 2737 887

2. LaptopNo1.Com Thành Viên Cấp 6

Xe đẹp quá mà đứa e đang kiếm xe tầm 700, hơi quá tầm

3. thutam_thuthuy Thành Viên Cấp 6

Cái giá này thì hehe