Tìm kiếm bài viết theo id

[ĐÔN GIÁ] Áo thun Zara,Valentino,Levis_chính hãng . End time nhanh 23h59p ngày 23/3/2017

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi whitetiger1985, 23/3/17.

ID Topic : 8786667
Ngày đăng:
23/3/17 lúc 15:11
  1. kimdungchung Thành Viên Vàng

chu topic ok , lan truoc bid ao ko vua cung cho hom khac doi , lam an tot

2. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Chuyện bạn bid nhầm BQT vẫn có thể xử lí hợp tình hợp lí cho bạn đc nhé, khi bạn bid nhầm có thể pm các mod quản lí box. Vấn đề 2 nick trên thì chỉ có 1 người quản lí chứ ko phải ae gì cả, mình đã check lại kĩ thông tin cả 2 nick và thấy rằng bạn ko trung thực khi giải thích việc này. Hết ngày hôm nay mình sẽ xử lí 2 nick của bạn.

3. whitetiger1985 Thành Viên Cấp 5

2Nick chung 1 địa chỉ Ip ,ông Anh ruột ở chung nhà lâu lâu mượn nick hay nhờ bid đấu giá dùm cái này hay cái khác thôi . Đây cũng là lần đâu tiên bid nhầm nên cũng không biết phải pm riêng để Mod giải quyết nên đã ghi bid nhầm Topic & Links dẫn chứng trước giờ End Topic . Mong Mod xử lý hợp tình hợp lý là được rồi Thanks

4. đừng ban nửa nha Thành Viên Cấp 4

Đôi lời góp ý: Nếu có ban nick thì cảnh cáo 1/2 th hay 1 th là được rồi.Ban 12th thì hơi nặng tay vì đây ko thể tính là đôn giá được.
    Buôn bán thoải mái vui vẻ ,rao hàng đúng chất lượng như thớt thì trên sàn cũng còn ít lắm, bị ban 1 năm thì hơi uổng.

5. whitetiger1985 Thành Viên Cấp 5

Mong Mod cho mình đăng Topic đấu giá cuối hết hôm nay rồi xử lý nhé ,thanks Mod

pttn2508 thích bài này.
  6. HuyKTC Thành Viên Cấp 6

Bác Lâm làm ăn đàng hoàng Mod ơi, luật xử có tình có lý....

7. highskyx Thành Viên Cấp 3

Nhiu người bid nhầm lắm rồi....cũng nhieu người bị banned mà...

8. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Đã xử lí 2 nick off 12 tháng + update blacklist. Topic close !