Tìm kiếm bài viết theo id

[ĐÔN GIÁ]Di lặc cẩm thạch lý A khai xuân---trụ cẩm thạch...end 23g59 01/01/2016

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi phoenixfire, 1/1/16.

ID Topic : 8303973
Ngày đăng:
1/1/16 lúc 02:53
  1. 7800II Thành Viên Kim Cương

Má ơi, cha này gài hàng ít có ác lắm

djkool and pttn2508 like this.
  2. Ga_pro Thành Viên Hạng Nặng (R)

cái topic này thành chổ để mấy em lùm xùm vầy sao,có gì cứ hẹn hết qua quán anh mà giải quyết.Đừng lên đây từa lưa nữa mấy đứa.
    A mệt lắm

3. Kyogre Thành Viên Cấp 5

Bá đạo quá bác ơi!

4. han anna Thành Viên Cấp 6

em nghe nói qua anh,anh lo từ a-z mà trước khi vô quán anh phải log wifi tại quán xem có phải tv 5s hay không thì mới cho vô phải không anh Gà.
    pê ếch:hồng hưng có gà gừng còn 5 dây có gà gồ

5. tini2092005 Thành Viên Vàng

Trước đây cũng có rất nhiều vụ clone nick đôn giá và bị band y như trường hợp của 2 bác trong topic này, họ cũng cố chứng minh các kiểu....v.v
    - AE và Mod cũng đã có cảnh báo rồi nhưng sao các bác chưa rút kinh nghiệm nhỉ? (mình hỏi thôi ko có ý gì)
    - Thiết nghĩ nếu như bỏ qua vụ này, thì các vụ clone nick tương tự trước đây đã xử lý thì có công bằng không? (mình hỏi thôi ko có ý gì)
    - Và thiết nghĩ thêm cái nữa là nếu như topic này đc bỏ qua - tức là không xử lý thì liệu các AE sau này có lấy đây là topic cảnh cáo để nhớ ko? Hay nó cũng như bao topic khác trước đây từng bị xử lý mà AE vẫn chưa rút được kinh nghiệm? (mình hỏi thôi ko có ý gì)

6. nguyenxx Thành Viên Cấp 5

Các bác dữ quá làm em đọc mỏi cả mắt [ĐÔN GIÁ]Di lặc cẩm thạch lý A khai xuân---trụ cẩm thạch...end 23g59 01/01/2016

7. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

3 tuần rồi mod chưa xử lí rồi close topic nhỉ ?

8. GALAXYNOTE Thành Viên Cấp 4

Có một sự bất công không hề nhẹ thì phải

pttn2508 thích bài này.
  9. kanwonbi Banned

gì chứ cái việc cafe cùng một chỗ thế nào cũng dạng sau :
    như ah em cũng chơi 5giay nè anh
    anh tham gia được lâu chưa ... anh có hay đấu giá không .. em cũng có đấu giá nữa nè
    thôi anh em mình giúp nhau khi nào có đấu gì hú em vào đôn cho ..chỗ anh em quen mà
    đâu chỉ có cf không nhỉ
    LOL [ĐÔN GIÁ]Di lặc cẩm thạch lý A khai xuân---trụ cẩm thạch...end 23g59 01/01/2016

Typhooneiji, tini2092005 and pttn2508 like this.
  10. Ga_pro Thành Viên Hạng Nặng (R)

đúng đó em,thiểu năng hay suy nghĩ tiêu cực,rảnh qua anh cafe coi anh em đôn giá nè.
    Chuyên gia bắt Clone bắt anh dùm,anh trả thưởng.

11. luongtrongnghia2508 Thành Viên Bạch Kim

Hình như bạn này là bán mình cái ss nắp gập phảiko

12. haccm610 Thành Viên Cấp 3

Cái topic này chắc sang năm sẽ có kết quả, hóng

13. tanphumobile Thành Viên Cấp 5

Vote theo luat 5s

14. Typhooneiji Thành Viên Cấp 4

Tuy cùng IP nhưng địa chỉ thì không thể nào cùng được, vì đây là 2 người khác nhau. Nên vụ này chắc chắn sẽ giải oan thôi Vì Mod NGỌC DIỆP đã xác nhận hành vi clone nick bên topic xữ lý kia rồi .

https://www.5giay.vn/threads/clone-nick-mod-cho-y-kien.8324036/

15. Bean80 Mỉm Cười Với Mọi Người

Sorry mọi người, bận công tác đột xuất nên vắng mặt hơi lâu!
    Topic này sẽ kết thúc trong ngày mai!

pttn2508 thích bài này.
  16. tini2092005 Thành Viên Vàng

Hóng quá đại ca Bean ơi [ĐÔN GIÁ]Di lặc cẩm thạch lý A khai xuân---trụ cẩm thạch...end 23g59 01/01/2016

17. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

hehe mod bean trở lại,mấy cha kia vẫn lên sàn ầm ầm

18. Hồn Chữ Việt Thăng Hoa Cùng Con Chữ

[ĐÔN GIÁ]Di lặc cẩm thạch lý A khai xuân---trụ cẩm thạch...end 23g59 01/01/2016

Mod Bean sẽ có cái nhìn công tâm, ae nôn nóng làm gì?

19. NGỌC DIỆP Thành Viên Cấp 3

Xin trả lời với 2 bạn chút vì hình như hai bạn đang có chút hiểu lầm. Việc trùng IP là đã có thể căn cứ xử lý theo luật rồi, còn topic mình xử lý kia việc trùng địa chỉ thì chỉ khẳng định thêm việc 2 thành viên đó là một thôi.
    Do đó topic này hoàn toàn không liên quan gì đến việc xử lý của topic kia. Thân.

Chỉnh sửa cuối: 25/1/16
  20. Hồn Chữ Việt Thăng Hoa Cùng Con Chữ

Ok ban! Từ lúc tham gia 5s thời mod Ngô Huy, từ cái thời còn đi voí Doveclub....mình chứng kiến rất nhiều topic kê giá mà ko cần IP, và ko cần IP thì ai nhìn vũng biét.
    Mình đấu giá 1 phần ham vui, kết giao bạn bè,1 phần để ae đấu giá cho vui,.... Người tinh ý nhìn vào sẽ biết, giá thị trường thế nào, giá người win thế nào.
    Mặt khác, IP trùng là do 3 nick đăng nhập thời điểm khác nhau, ko phải IP top cà IP bài bid trùng nhau.
    Chỉ dựa vào IP mà bảo 3 nick chúng tôi clone thì................

Có lẽ mình phải in ngay 1 tờ cảnh báo ae đừng vào 5s khi ngồi cafe ở quán mình!Để tránh chết oan!