Tìm kiếm bài viết theo id

[ĐÔN GIÁ]Đồng hồ hiệu INVICTA gold sang chảnh cho Men.kết thúc lúc 23g59' ngày 23/10/2015

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi ht251007, 21/10/15.

ID Topic : 8229426
Ngày đăng:
21/10/15 lúc 16:03
  1. nguyenan110884 Thành Viên Bạch Kim

sao 2 nick chưa bị ban nhỉ,thấy 2 nick vẫn còn

2. nguyenan110884 Thành Viên Bạch Kim

sao 2 nick vẫn chưa bị ban và vẫn vào được 5s vậy BQT.có gì lạ à ???

3. haccm610 Thành Viên Cấp 3

Vãi thật e đang tính tối me

4. 7800II Thành Viên Kim Cương

bác nói ko thuyết phục ti nào, phải chi 2 nick trùng ip từ hồi nảo hồi nào thì ko noi, đằng này trùng ngay trong topic đấu giá, và bác vào update boss cho chính nick đó luôn mà bác bảo đứa cháu nào nó phá thì em cũng ko hiểu nổi, khi bị ban rồi thì bạn có thể đóng tiền unban để bán hàng tiếp, nhưng ko đc đấu giá nữa thôi, nick của bác cũng ko tôn nhiều tiền lắm đâu

5. nguyenan110884 Thành Viên Bạch Kim

mình thắc mắc ko biết có vấn đề gì lạ mà BQT chưa thể xử lý 2 nick trên,hay là có vấn đề gì " lạ " ở đây ???
    nếu xin 1 câu mà BQT bỏ qua thì sau này mình có thể dùng topic này là " tiền lệ " đề có thể xin tha cho những trường hợp đôn

6. XuanPhuc_94 Ông Trùm Sơ mi Nam

Tui lạy ông, ông làm gì mà xồn xồn lên ghê thế. Mới có 2 tiếng sau khi bắt đã hỏi mod sao chưa ban. Lâu lâu mới có clone chí ít cũng phải cho dân tình vào xem, chủ thớt chối cãi này nọ rồi mới ban chứ.

7. Bean80 Mỉm Cười Với Mọi Người

Chào bạn,

Bạn có thể xem lại lịch sử xử lý Clone nick của mình nói riêng và của BQT nói chung, nếu có trường hợp nào bỏ qua thì bạn cứ việc thắc mắc, khiếu nại!
    Nói luôn cho bạn hiểu: nếu muốn bỏ qua không xử lý thì mình chẳng cần move topic sang box Xử lý làm gì cho người khác (giống như bạn) chú ý, cứ im lặng xem như không thấy là xong! Còn việc xử lý chậm thì đó là bình thường, và thông thường thì mình có thói quen sẽ xử lý vào đầu tuần!
    Vài lời cho bạn hiểu cách làm việc của mình! Chúc bạn cuối tuần vui vẻ!
    Thân.

8. nguyenan110884 Thành Viên Bạch Kim

thanks BQT,chỉ qua tôi chưa hiểu cách làm việc và thời gian xử lý
    cứ nghĩ nếu lấy lý do gia đình thì sẽ được thông cảm cho qua.thì mai mốt tôi có thể xin tha 1 lần vì ly do gia đình.
    chúc BQT cuối tuần vui vẻ

9. 7800II Thành Viên Kim Cương

thế là thánh cũng có đôn hay sao mà xin tha thế. có thể thánh lâu rồi ko vào sàn nên thấy lạ so với trước đây, trước đây các mod thấy clone là bụp luôn, coi như là tiền trảm hậu tấu, còn bây giờ cho bị cáo tự bào chữa và noi lời sau cùng, có thể là lời xin lỗi anh em, lời ăn năn, lời chia tay và hẹn gặp lại, đồng thời cũng có thể coi là 1 vở kịch hay để xem cho anh em bớt căng thẳng

nguyenan110884 thích bài này.
  10. nguyenan110884 Thành Viên Bạch Kim

có bao giờ lên sàn món gì đâu mà đôn với chả đôn,chỉ lên đấu giá.mún thì rao bán chứ đấu giá làm gì canh update boss cho mệt
    hỏi đề biết mai mốt ai xin xỏ còn bằng chứng xin tha dùm

7800II thích bài này.
  11. khuongduy12345 Thành Viên Cấp 3

ghét mấy thằng cứ xồn xồn như......

12. ht251007 Thành Viên Cấp 3

Coi lại nick mình đấu giá laptop.lăn nách.đưng ngồi đó mà phán như đúng vậy.có pro kia hôm qua vô đọc đã trả đồng hô 800k.đừng như con chó sủa bậy nũa.chuyện mình để add phán xét.mấy người không đấu gía mà vô phán như thánh.còn mấy người đấu giá họ ngồi im xem mấy con chó sủa bậy như bạn đó.chấm hết

13. ht251007 Thành Viên Cấp 3

Xin lỗi add vì nóng quá rồi.clone mình chịu.chỉ xin mấy người đưng như con chó hùa nhau vô cắn.sau này nếu mình bị vậy sẽ thế nào.cám ơn nick khuongduy12345 thông cảm cho minh.mkhi nào ủng hộ lăn nách mình nhé.hàng mỹ.thanks.mình sẽ mua nick để bán hàng lại thanks

14. Bean80 Mỉm Cười Với Mọi Người

Đã xử lý! Topic Close.