Tìm kiếm bài viết theo id

Dọn kho xác laptop .. main còn sống cho anh em kt ...

Thảo luận trong 'Ve Chai Điện Tử' bắt đầu bởi teo_online, 3/3/20.

ID Topic : 9457522
  1. teo_online Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    9
    1 .. Combo như hình .. hơn chục cái mâm dưới main laptop mini còn nguồn lên hình .. 1tr400k ..fix xăng cộ .. tặng kèm 1 số cáp màn hình và bản lề..wc theo máy mini ..
    Dọn kho xác laptop .. main còn sống cho anh em kt ...Dọn kho xác laptop .. main còn sống cho anh em kt ... - 1Dọn kho xác laptop .. main còn sống cho anh em kt ... - 2

3 . Xác dell 5200 như hình .. main hư ( ko ram ko hdd ko sạc ) còn lại như hình giá 500k
    Dọn kho xác laptop .. main còn sống cho anh em kt ... - 3Dọn kho xác laptop .. main còn sống cho anh em kt ... - 4Dọn kho xác laptop .. main còn sống cho anh em kt ... - 5Dọn kho xác laptop .. main còn sống cho anh em kt ... - 6
    4. xác laptop mini samsung sensX170 còn chạy ok .. hư màn .. 11.6 .. ko ram ko hdd ko sạc ( có sạc test ) 400k .. hoặc a em nào có màn để lại mình ..
    Dọn kho xác laptop .. main còn sống cho anh em kt ... - 7Dọn kho xác laptop .. main còn sống cho anh em kt ... - 8Dọn kho xác laptop .. main còn sống cho anh em kt ... - 9

Chỉnh sửa cuối: 6/6/20
  2. dominico_ph Thành Viên Kim Cương

đã nhắn zalo,mà chưa đi được,main/cpu e4300

3. teo_online Thành Viên Cấp 2

nick phương hoàng đó hả bác

4. dominico_ph Thành Viên Kim Cương

đúng rồi,sẵn cho hỏi có con cpu i3/i5....laptop đời đầu nào không?

Chỉnh sửa cuối: 5/3/20
  5. teo_online Thành Viên Cấp 2

Còn 1 -2 con ah bác .. tính lấy lun ah ^^

6. dominico_ph Thành Viên Kim Cương

báo dùm giá ghé lấy luân,cpu laptop 3 số.có dư khay bay không.về gắn máy bán.giờ chủ yếu bán xả cho hết thôi. zalo; 090 bảy 37 một 970

7. Xem thêm bình luận
  8. mastuura Thành Viên Cấp 5

có cpu i3 i5 thế hệ 2 không bạn

9. teo_online Thành Viên Cấp 2

còn 2 con .. để xem lại em báo bác ..