Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Đồng hồ GShock Touch solar ko dùng pin, dây thép, hàng độc dành cho ae manly

Thảo luận trong 'Đồng hồ - Phụ Kiện' bắt đầu bởi bepgasSAGA, 31/1/15.

ID Topic : 7808764
Ngày đăng:
31/1/15 lúc 15:48
  1. bepgasSAGA Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    9
    Up qua up lại phụ nhau nhé mọi người. Sẽ qua phụ lại ngay nhé ae

Ai quan tâm vui lòng lh : O917-163-17O

D.c :1/1 công trường tự do, p19, binh thanh, hcm

Thanh lý em GShock chính hãng dòng thể thao MultiBand 5. Phiên bản đặc biệt sx giới hạn xách tay từ Mỹ về, không có ở VN. Dòng này chạy bằng năng lượng nha, không sử dụng pin và công năng Wave Ceptor ngoài ra rất nhiều chế độ chỉnh và hẹn giờ, đèn đêm Lumino sáng rực,Vỏ nhôm và nhựa đen nhẹ và rất sport. Dây thép inox khỏe mạnh và manly. Mới gần như 100%. Đầy đủ hộp sách, catalogue ... Thanh lý 3,5 triệu

Đồng hồ GShock Touch solar ko dùng pin, dây thép, hàng độc dành cho ae manly

Đồng hồ GShock Touch solar ko dùng pin, dây thép, hàng độc dành cho ae manly - 1

Đồng hồ GShock Touch solar ko dùng pin, dây thép, hàng độc dành cho ae manly - 2

Đồng hồ GShock Touch solar ko dùng pin, dây thép, hàng độc dành cho ae manly - 3

Ké thêm cây Nike, đã qua sử dụng, còn mới khoảng 90%, đã mở nắp thay pin nên ko bao nước. (vì ron zin xài lâu cũng giãn, nay tháo ra thay pin nên ko đảm bảo tuyệt đội.)
    Ban đêm bật đèn LED xanh cực đẹp. Thanh lý 1 triệu

Đồng hồ GShock Touch solar ko dùng pin, dây thép, hàng độc dành cho ae manly - 4

Đồng hồ GShock Touch solar ko dùng pin, dây thép, hàng độc dành cho ae manly - 5

Đồng hồ GShock Touch solar ko dùng pin, dây thép, hàng độc dành cho ae manly - 6

Chỉnh sửa cuối: 9/7/15
  2. bepgasSAGA Thành Viên Cấp 5

cảm ơn bác nhiều nha, mình sẽ qua up phụ

3. phanhai444 Thành Viên Mới

thích cái g-shock mà không đủ tiền, trã bác 1tr8 nhé bác bán thì nt cho mình 01688.777.800, thanks

4. bepgasSAGA Thành Viên Cấp 5

Cuối tuần đông khách nha hàng xóm. Làm link dưới cho mình nhé .

5. việt diesel Thành Viên Cấp 2