Tìm kiếm bài viết theo id

Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA

Thảo luận trong 'Đồng hồ - Phụ Kiện' bắt đầu bởi leqth, 4/6/16.

ID Topic : 8461978 - Số lần up bằng SMS: 15
  1. leqth Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    8
    Mình có người nhà xách tay về dc mấy cái đồng hồ hàng hiệu chính hãng Micheal Kors va 1 cái Diesel sport . Hàng mua dợt giáng sinh và black friday. ko phải cửa hàng đổ đống nên chất lượng hàng chính hãng ko phải bàn cãi. Take care hết a chi e. Tất cả hàng mới 100% full box . Giảm từ 30-40-50% so voi gia gốc chất lượng ko pải lăn tăn.
    1. ĐỒNG HỒ NAM Micheal Kors . Mã số Mk 8353 . Đồng hồ 5 kim và một lịch. Đồng hồ chạy tự động ko dùng pin. Mặt đồng hồ sáng bóng đẹp. Dây đeo bằng cao su chịu lực cao. Thích hợp các bạn trẻ và ko làm mất sự sang trọng. Giá gốc 250usd=5tr626k. Nay minh fix manh còn 3tr6Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA

Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA - 1Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA - 2
    2. Đồng hồ nữ mã số MK 5901. viền đính hột lấp lánh. Dây đeo bằng đá cremic . Sang trọng quý phái cho các bạn nữ trong các dip lễ hội trang trọng. Làm nổi bật người đeo nó. Giá gốc 295usd=6tr637. Nay minh Fix Đã bán
    Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA - 3Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA - 4Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA - 5Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA - 6
    3. Đồng hồ Micheal Kors mã số Mk 5836. Unisex cả nam và nữ mang đều dc . DH chạy 6kim . 1 lich . Toát lên vẻ sang trọng quý phái. Viền đính hột làm nổi bật hẳn người sử dụng. Màu mới theo xu hướng trẻ trung năng động ko quá cầu kỳ.Giá gốc 295usd= 6tr637k. Mình bán fix còn 4tr
    Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA - 7
    Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA - 8Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA - 9
    4. Đồng hồ Nam DIESEL . Phong cách thể thao nam tính và phá cách. Thích hợp các bạn nam cá tính. Ms DZ4302. Mặt đồng hồ to. Dây da mềm mai. Các bạn nam to con đeo khỏi chê nhe! Giá gốc 225usd=5tr062k. Nay Mình bán fix 2tr6
    Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA - 10Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA - 11
    Đồng hồ Micheal Kors. Người nhà xách tay trực tiếp từ USA - 12
    Tất cả là hàng chuẩn bao soi rọi với mọi hình thức. Do là hàng người thân xách tay trực tiếp về. Nên mình take care hết nhé. Nếu phát hiện hàng fake xin là tặng luôn a chị e về đeo vui nhe! Ko phải cửa hàng . Buôn bán tại nhà ko ship set gi ca. Tất cả đều bh chính hãng mỹ 1 năm.
    $$$ hoan nghênh a chị e đến trao đổi kinh nghiệm các loai DH.
    Lh 0888.4333.05 bi 28t
    D/c 60 vạn kiếp p3 q bình thạnh
    . Tới call mình dẫn vào tận nhà. Thanks a chi e.

Chỉnh sửa cuối: 16/6/16