Tìm kiếm bài viết theo id

Du lịch Đà Lạt 1 mình,ai đi rồi chỉ mình ít kinh nghiệm.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tieuthapnhatlang1210, 25/10/12.

ID Topic : 5959827
Ngày đăng:
25/10/12 lúc 08:41
  1. tieuthapnhatlang1210 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    16
    đầu tiên chúc mọi người 1 ngày làm vk may mắn,zui zẻ vsf thành công nhé.

Mình là Luận,23t...^^...
    sau thời gian đắn đo,cũng quyết định 1 mjh đi lên đó với thời gian 2 ngày 1 đêm...1 phần muốn khám phá cái mới,1 phần xã xitress sau những mất mát,thất bại trong công vk...

nhưng mà kjh nghiệm thì ít quá,trk đây đi vài nơi cũng 1 mjh rồi,nhung lần nay đi xa nhất mà k hề biết j trên đó,vi dụ đường đi,địa điễm nên đến và k nên đến,phương tiện đi lại,ăn uống,khác sạn hay nhà nghĩ...rồi cần chuẩn bị nhũng j...

mjh cũng đã lên gu gồ rồi,nhung nhìu thông tin quá cũng k biết chắt lọc chọn lựa ntn cho hợp lí để k lãng phí kì nghĩ của mjh.

mong mọi người đã và đang đi,có kjh nghiệm chỉ giáo lại vs mjh nhé.thanks a lot.

2. tieuthapnhatlang1210 Thành Viên Cấp 5

ah,mjh dự tính sẽ đi vào tối thứ 7 đó mọi người,.

3. lucifer11 Thành Viên Cấp 5

bạn cứ lên đó rồi thích đi đâu thì đi thôi Du lịch Đà Lạt 1 mình,ai đi rồi chỉ mình ít kinh nghiệm., mà đi một mình chạy xe máy đi bạn Du lịch Đà Lạt 1 mình,ai đi rồi chỉ mình ít kinh nghiệm. - 1

4. tieuthapnhatlang1210 Thành Viên Cấp 5

Du lịch Đà Lạt 1 mình,ai đi rồi chỉ mình ít kinh nghiệm. - 2
    như bạn chung chung quá...vì time có 2 ngày 1 đêm nên phải chuẩn bị trk,mà đi 1 mjh thì kế hoach đôi khi k hoàn hảo cho lắm...nên xác định nên đi khu vực nào trk sẽ hay hon là lên tới noi mới xác định,nhu vậy sẽ lãng phí khá nhìu time.cũng dự định sẽ chạy xe vì mjh thjk chủ động hơn,nhung nghe thông tin là trên đó họ có cho thuê xe máy nên phân vân có nên chạy xe k.

5. nhocben886641 Thành Viên Kim Cương

1 mình thì đi tour cho đỡ bùn, lạng quạng đi 1 mình ma nó bắt à

6. Focus.Shop Thành Viên Vàng

đi vậy thì đi xe đạp đi, hứng thú hơn nhiều, mà đi đà lạt bùn lắm, bạn đi 1 mình lên đó để tự tử à?Đang buồn mà lên đó khác nào......

7. quách thiếu linh Thành Viên Cấp 5

lên đó rùi cầm cái bản đồ, gé vào chỗ nào ăn uống rùi hỏi thổ địa ở đó, mình đi 1 mình đều làm thế...giờ hỏi ở đây cũng vậy thui àh

8. nguyenquynhan_DS Thành Viên Cấp 3

đi 1 mình bùn lắm bạn à,tốt nhất là 2 mình

9. PéLùn Thành Viên Cấp 5

tháng trước mình đi. ĐL sao vắng quá >_<

10. đà lạt nhiều ma lắm đó nghen

11. mmtdhuydl Thành Viên Cấp 2

muốn đi đâu.
    chút chiều tối call hay pm yahoo tui hỗ trợ cho ...
    Hi

12. tieuthapnhatlang1210 Thành Viên Cấp 5

hỗ trợ ít mà chém gió như bão...sợ mấy ma 5giay hơn sợ ma Đà Lạt.^v^.

13. tieuthapnhatlang1210 Thành Viên Cấp 5

k muốn làm Amstrong đâu a nghe.^^

14. tieuthapnhatlang1210 Thành Viên Cấp 5

ok,mjh sẽ cố gắng sắp xếp

15. tieuthapnhatlang1210 Thành Viên Cấp 5

đi tuor k phù họp vs mjh...k thjk không khí cứ đi đám đám ấy,k đc tự do cho lắm.

16. tieuthapnhatlang1210 Thành Viên Cấp 5

ma sợ mjh thì đúng hơn.Du lịch Đà Lạt 1 mình,ai đi rồi chỉ mình ít kinh nghiệm.

17. tieuthapnhatlang1210 Thành Viên Cấp 5

vì Đà Lạt k còn như ngày xưa,k còn đẹp,k thơ mộng như trk nên khách đến cũng ít dần đi.

18. tieuthapnhatlang1210 Thành Viên Cấp 5

nhưng thời thế bây h k chơi đoàn kết.^^

19. tieuthapnhatlang1210 Thành Viên Cấp 5

uh,vì cũng k thấy ai nói cho chút đĩnh j j nghe cho dễ ...chém vs ma k.@@
    bãn đò cũng mua ròi,vật dụng chuẩn bị xong xuôi.thổ địa ở đo sk bjk có nhiệt tình k nhỉ...

20. tinoti Thành Viên Cấp 4

cứ mướn ks gần chợ ĐL ( ~250k 1 ngày) có cho mướn xe máy luôn, hình như thứ 7 CN chợ DL cấm xe nên ai cũng đi bộ vui vui, sáng thì tự lấy xe đi thôi, thác dalanta có tàu lượn siêu tốc vui lắm, cứ ghé KS là có bản đồ mà đi, đi 1 buổi sáng hết cái ĐL Du lịch Đà Lạt 1 mình,ai đi rồi chỉ mình ít kinh nghiệm.)