Tìm kiếm bài viết theo id

Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi netserver, 5/6/09.

ID Topic : 968744
Ngày đăng:
5/6/09 lúc 15:48
  1. netserver Thành Viên Kim Cương

Thanks. Sẽ up lại cho anh em.
    Với chi phí thấp nhất, tập với TENNIS STORMER bạn sẽ lên tay chỉ sau một thời gian ngắn.

2. netserver Thành Viên Kim Cương

Thanks.
    Với chi phí thấp nhất, tập với TENNIS STORMER bạn sẽ lên tay chỉ sau một thời gian ngắn.

3. netserver Thành Viên Kim Cương

Thanks.
    Với các Huấn luyện viên, bạn sẽ có thể huấn luyện nhiều người một lúc, tăng thêm thu nhập mà học phí lại giảm.

4. netserver Thành Viên Kim Cương

[video=youtube;nMvpP3f4Gc0]http://www.youtube.com/watch?v=nMvpP3f4Gc0[/video]
    Với các Huấn luyện viên, bạn sẽ có thể huấn luyện nhiều người một lúc, tăng thêm thu nhập mà học phí lại giảm.

5. netserver Thành Viên Kim Cương

Thanks.

6. netserver Thành Viên Kim Cương

Anh em tham khảo thêm với HLV nước ngoài.

[video=youtube;pgoRbGrpFl4]http://www.youtube.com/watch?v=pgoRbGrpFl4[/video]

7. netserver Thành Viên Kim Cương

TENNIS STORMER không ngại nắng mưa.

8. netserver Thành Viên Kim Cương

TENNIS STORMER giúp người chơi lên tay chỉ sau 1 thời gian ngắn tập luyện.

9. netserver Thành Viên Kim Cương

Đối thủ của bạn sẽ mất ngủ khi biết bạn có TENNIS STORMER!

10. netserver Thành Viên Kim Cương

Đừng để xuống tay trong mùa mưa. Tập với TENNIS STORMER bạn sẽ lên tay đều đặn.

11. netserver Thành Viên Kim Cương

Cộng đồng chơi tennis sẽ tăng ào ào vì lớn bé già trẻ không phân biệt nam, nữ, giàu, ngèo đều có thể tập.

12. netserver Thành Viên Kim Cương

Rất nhiều người chơi bị thua dễ dàng do yếu cú trái tay. Với TENNIS STORMER, cú trái tay còn dễ tập hơn cú thuận tay.

13. Tennis Stormer Thành Viên Cấp 2

TENNIS STORMER có bán lẻ các thanh lò xo gắn sẵn banh cho anh em tự chế khung tập phù hợp với nhu cầu của mình.

14. Tennis Stormer Thành Viên Cấp 2

TENNIS STORMER có bán lẻ các thanh lò xo gắn sẵn banh cho anh em tự chế khung tập phù hợp với nhu cầu của mình.

15. netserver Thành Viên Kim Cương

với TENNIS STORMER lên tay mỗi ngày.

16. grandview_ex Thành Viên Kim Cương

17. netserver Thành Viên Kim Cương

Để có sức khỏe bạn hãy tâp chơi 1 môn thể thao. Trong đó Tennis là 1 lựa chọn tốt. Chỉ cần tầm 2T đầu tư ban đầu và khoảng chi phí chừng 300K/tháng là bạn có thể ra sân chơi với mọi người (amateur).

18. netserver Thành Viên Kim Cương

Đối thủ của bạn sẽ mất ngủ khi biết bạn có TENNIS STORMER!

19. netserver Thành Viên Kim Cương

Tập với TENNIS STORMER bạn sẽ lên tay chỉ sau một thời gian ngắn.

20. netserver Thành Viên Kim Cương

21. netserver Thành Viên Kim Cương

Chỉ lên tay mỗi ngày khi bạn tập luyện thường xuyên.

22. netserver Thành Viên Kim Cương

Lên cho ai muốn luyện Tennis đơn giản và hiệu qủa.

23. netserver Thành Viên Kim Cương

Cám ơn mọi người.
    Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}[/URL][/IMG]

24. netserver Thành Viên Kim Cương

Vai trò của HLV rất quan trọng, nhưng bạn sẽ tiết kiệm được rất nhiều nếu tập kèm TENNIS STORMER. Hãy thử nghĩ chi phí 1 giờ tập ngoài sân + thuê HLV là 250K. Để đạt trình độ A bạn phải tập vài trăm giờ trở lên.