Tìm kiếm bài viết theo id

Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi netserver, 5/6/09.

ID Topic : 968744
Ngày đăng:
5/6/09 lúc 15:48
  1. netserver Thành Viên Kim Cương

Khi đang mệt vì làm việc trí óc, hãy cầm vợt dợt vài phút với TENNIS STORMER, bạn sẽ thấy rất sảng khóai.

2. a19lhu Thành Viên Cấp 2

em cám ơn anh đã ghé thăm em , hiện em đang nghiên cứu máy chiếu, nếu anh có thì alo cho em nha, em cần tìm xác để rả ra xem, khi nào có ai có nhu cầu học tenis em sẽ giới thiệu cho anh liền.

3. netserver Thành Viên Kim Cương

Đối thủ của bạn sẽ mất ngủ khi biết bạn có TENNIS STORMER!

4. netserver Thành Viên Kim Cương

TENNIS STORMER tạo sức mạnh trong từng cú đánh. Chỉ cần 20 phút tập luyện mỗi ngày, sau 10 ngày bạn sẽ thấy hiệu quả cả bên trái tay lẫn bên thuận tay.

5. Tennis Stormer Thành Viên Cấp 2

TENNIS STORMER tạo sức mạnh trong từng cú đánh. Chỉ cần 20 phút tập luyện mỗi ngày, sau 10 ngày bạn sẽ thấy hiệu quả cả bên trái tay lẫn bên thuận tay.

6. Tennis Stormer Thành Viên Cấp 2

7. netserver Thành Viên Kim Cương

Nhận ship hàng đi tòan quốc. Anh em chuyển vào tài khỏan người đứng tên sau đây:

Phạm Thế Khải số tài khỏan Ngân Hàng Đông Á 0102673122
    hoặc số tài khỏan Ngân Hàng Vietcombank 0071000597315

Bạn chuyển vào TK, cho mình địa chỉ cụ thể thì mình sẽ chuyển bằng đường Bưu Điện hoặc theo bến xe cụ thể.

8. netserver Thành Viên Kim Cương

9. netserver Thành Viên Kim Cương

Bạn muốn thắng đối thủ? Phải tập luyện mỗi ngày. Bạn không thể ra sân mỗi ngày? Hãy tập với TENNIS STORMER.

10. netserver Thành Viên Kim Cương

Nâng cao kỹ năng tennis với TENNIS STORMER và quan trọng hơn: Sức khỏe bạn cũng tăng theo!

11. netserver Thành Viên Kim Cương

Khi đang mệt vì làm việc trí óc, hãy cầm vợt dợt vài phút với TENNIS STORMER, bạn sẽ thấy rất sảng khóai.

12. netserver Thành Viên Kim Cương

Bạn muốn thắng đối thủ? Phải tập luyện mỗi ngày. Bạn không thể ra sân mỗi ngày? Hãy tập với TENNIS STORMER.

13. netserver Thành Viên Kim Cương

Nâng cao kỹ năng tennis với TENNIS STORMER và quan trọng hơn: Sức khỏe bạn cũng tăng theo!

14. netserver Thành Viên Kim Cương

Dụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}
    Anh em có thể mua các thanh lò xo này rồi tự chế phần khung tập, chỉ với giá từ 85K 1 thanh (SL>1)

15. netserver Thành Viên Kim Cương

Thank anh em.
    [video=youtube;Igrdu8-0Z6A]https://www.youtube.com/watch?v=Igrdu8-0Z6A[/video]

16. netserver Thành Viên Kim Cương

Thanks. Nâng cao kỹ năng tennis với TENNIS STORMER và quan trọng hơn: Sức khỏe bạn cũng tăng theo!

17. netserver Thành Viên Kim Cương

Với dụng cụ tập tennis ngay tại nhà TENNIS STORMER bạn được hướng dẫn cách tập chơi tennis và có thể tập moi luc moi noi

18. netserver Thành Viên Kim Cương

Với dụng cụ tập tennis ngay tại nhà TENNIS STORMER bạn được hướng dẫn cách tập chơi tennis và có thể tập moi luc mDụng cụ tập TENNIS ngay tại nhà {no prefix}

19. netserver Thành Viên Kim Cương

thanks
    Nâng cao kỹ năng tennis với TENNIS STORMER và quan trọng hơn: Sức khỏe bạn cũng tăng theo

20. Tennis Stormer Thành Viên Cấp 2

HAPPY NEW YEAR!
    Tennis Stormer : tăng cường sức khoẻ.