Tìm kiếm bài viết theo id

Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không?

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi phipheo, 6/11/18.

ID Topic : 9255613
Ngày đăng:
6/11/18 lúc 09:34
  1. phipheo Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    7
    E mới đọc được thông tin về gel monster giúp tăng cường sinh lý, đọc thông tin trên page thì thấy sau khi bôi gel mang lại hiệu quả ngay lập tức! So sánh thì e thấy hay hơn so với dạng uống Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? Nên cũng muốn tìm hiểu kĩ hơn, nên như tác dụng đúng như trên page nói thì e chuyển sang dùng luôn cho nó tiện. Bác nào dùng dạng gel này rồi thì chia sẻ cho anh em cái nhỉ.

2. Camera_Benco Thành Viên Cấp 1

Bác "trên bảo dưới không nghe" hay là "chưa đi đến chợ đã tiêu hết tiền" đó ạ? Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? E cũng đang gặp trục trặc trong vấn đề này đây. Xem tình trạng của bác của bác có giống của e không? E cũng vào hóng cái.

phipheo thích bài này.
  3. phipheo Thành Viên Cấp 1

Chưa đi đến chợ đã tiêu hết tiền bác ạ! Đã thử cải thiện từ chế độ ăn uống, tập luyện. Mua cả thực phẩm bổ sung uống 2 tuần nay rồi mà chưa thấy xi nhê gì.
    Nên e muốn xem sản phẩm nào dùng mà thấy tác động rõ ràng luôn ấy!

Camera_Benco thích bài này.
  4. boybanhbeo9x Thành Viên Cấp 1

Xài monster gel này được đó bác ơi! Hiệu quả ngay lập tức đấy, kéo dài cuộc vui cho bác tha hồ mà dây dưa Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không?Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? - 1Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? - 2Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? - 3Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? - 4 E cũng đang có 1 tuýp đây, được mấy ông bạn shi.t tặng sinh nhật đấy. Nhưng hiệu quả hơn cả e mong đợi nên cũng bị thích.

phipheo thích bài này.
  5. Camera_Benco Thành Viên Cấp 1

E thì lại trên bảo dưới không nghe, thế quái nào mà lúc chuẩn bị lâm trận thì cũng có ngẩng dậy, nhưng chẳng hiêu sao vào trận là nghẹo luôn Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? E giờ đang có gắng cải thiện mà chưa thấy cải thiện gì. Không biết các sản phẩm bác đang nói có giúp được không nhỉ?

boybanhbeo9x and phipheo like this.
  6. phipheo Thành Viên Cấp 1

Thấy bảo sản phẩm này của Vn đúng không bác? Thấy thành phần tinh dầu nhục đậu khấu, tinh dầu đinh hương, cao dâm dương hoắc, chiết xuất kế sữa đều là những thành phần thiên nhiên. E vẫn chưa hiểu sao mà cái gel monster này có thể tác động mà mang lại hiệu quả luôn được nhỉ?

boybanhbeo9x thích bài này.
  7. Xem thêm bình luận
  8. TakaVietnam Thành Viên Cấp 1

Kết hợp cả uống cả bôi đi cho máu bác ơi! Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? - 1 Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? - 2 Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? - 3 Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? - 4 Cho nó hiệu quả luôn và ngay cho nó rực rỡ.

Vĩnh Xuân 134 thích bài này.
  9. Vĩnh Xuân 134 Thành Viên Cấp 1

Bác này chỉ được cái xúi dại Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? - 5 Nghe lời bác 2 cái này nó đánh nhau lợn lành nó thành lợn què luôn thì chắc chuyển luôn sang làm công công cho lành.

TakaVietnam thích bài này.
  10. boybanhbeo9x Thành Viên Cấp 1

Sản phẩm chính hãng của Vn, được sở Y Tế Hn cấp phép. Bác không thấy những thành phần bác kể trên đều là những sản phẩm chuyên sâu trong vấn đề này à? Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? Với lại gel này dạng gốc nước nên khi bác bôi lên em trai bác, nó thẩm thấu luôn nên mới mang lại hiệu quả nhanh nhé!

11. Trà GlucosCare Thành Viên Mới

Tập bài tập kegel đi bác ơi! Bài tập chuyên biệt nhé, vừa giúp tăng cường mà còn giúp bác tập điều khiển được tốt hơn, cải thiện vde xuất tinh sớm.

TakaVietnam thích bài này.
  12. TakaVietnam Thành Viên Cấp 1

Bác thông cảm, e trong khoản này rất tự tin vào bản lĩnh đàn ông Dùng gel để tăng cường sinh lý có hiệu quả không? - 1 Nên không có kinh nghiệm, cứ nghĩ là bổ sung cả trong và ngoài thì sẽ hiệu quả tốt hơn thôi.