Tìm kiếm bài viết theo id

E cần gấp ae giúp dùm e ạh

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nho_mai_ve_em, 27/6/17.

ID Topic : 8882198
Ngày đăng:
27/6/17 lúc 20:48
  1. nho_mai_ve_em Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    11
    Tình hình là e đang rất cần mua một bộ máy tính , màn hình crt , pc thì cấu hình ok chút , ko cần mạnh , e chỉ cần xem youtube , nghe nhạc , lướt web là ok rùi , ko cần mạnh , vì e cần gấp nhưng túi tiền sinh viên quá eo hẹp nên mua màn hình crt , ae cũng hiểu mà , e vừa bị mất laptop ,mà lại là sinh viên nên đâu có tiền ,hixxx , Ae ai có xin cho e biết giá tiền và địa chỉ , e cần gấp lắm ,cảm ơn Ae nhé

2. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

700-800k.Đi đâu mua cũng có.

3. 7800II Thành Viên Kim Cương

Hơ hơ, nhà đang vứt xó 1 cái dual core, ram 2g, hdd hình như 300gb thì phải, cơ mà ko đáp ứng đc cái yêu cầu crt của bác, vì trc giờ xài lcd, mặc dù mua đồ 2nd về dùng
    Ko biết vợ chịu bán ve chai ko, vì trong đó còn dữ liệu cũ, từ khi chuyển nhà tới giờ chưa đụng tới

4. đừng ban nửa nha Thành Viên Cấp 4

5. thai.vietrealy Thành Viên Cấp 3

laptop compaq v3000 nè em, lỗi mất 1 bên bản lề và bàn phím hư vài phím, có bàn phím usb sơ cua. core 2, ram 1.5gb, hdd 160gb, giá sinh viên chống cháy 700k, no fix nha.

6. chauanlac Thành Viên Cấp 4

Có cái crt phẳng 17inch samsung sài ngon, 60k qua bán cho, để chật nhà.

7. quanqn Thành Viên Cấp 2

ra bùi thị xuân đầy kìa

8. Ngô Kiều Phúc Thành Viên Cấp 3

Ra thành nhân bùi thị xuân có giá sinh viên cho em đó , ở đó có người tư vấn mua bộ cpu về sài

Thành nhân bán giá sinh viên đó

www.tnc.com.vn

9. BABU Thành Viên Cấp 5

Có bao nhiêu tiền ? Không nói để ae giúp ... mỗi người 1 ít ráp thành cái máy !

10. daututaichinh Thành Viên Cấp 3

mình có bộ h81 + g3240 3.1ghz ram 4gb hdd 320gb bạn mua mình tính giá rẻ 3tr thui nhé