Tìm kiếm bài viết theo id

Em bé bị tên biến thái bạo hành...

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Tin-Tin, 7/12/16.

ID Topic : 8686972
Ngày đăng:
7/12/16 lúc 18:25
  1. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    15
    Em bé bất hạnh bị tên biến thái hành hạ đây mọi người ơi ... Nhìn thằng bé vô tư , mắt tròn xoe nhìn mà xót xa quá... em đâu có biết em đã phải trải qua những ngày tháng địa ngục trần gian như thế nào ... địa ngục mà người lớn chưa chắc đã chịu nổi... Em bé bị tên biến thái bạo hành...
    Em bé bị tên biến thái bạo hành... - 1

Em bé bị tên biến thái bạo hành... - 2

Em bé bị tên biến thái bạo hành... - 3

2. doicodonkhicoem Thành Viên Vàng

Thằng Nguyen Thanh dũng người VN quê nó ở An Giang . Thằng Minh Béo với bọn nó là 1 ruột . , bọn là cầm thú đội lốt người .

Em bé bị tên biến thái bạo hành...

2 con thú đội lốt người , bọn đồng tính biến thái . thằng bên phải là người VN quê nó ở An Giang.

Chỉnh sửa cuối: 8/12/16
    tucammoi thích bài này.
  3. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

Bạn ơi đừng vơ đũa cả nắm vậy chứ.

4. phieuducongtu4 Thành Viên Cấp 5

Tuy đội tuyển Việt Nam dừng chân tại trận bán kết nhưng sau đây tôi có tin vui cho các bạn .

Công an Việt Nam đã bắt được Nguyễn Thành Dũng . Kẻ trực tiếp bạo hành một bé trai người campuchia .

Hiện tại tên biến thái đang bị lấy lời khai và tạm giữ tại Bộ Công An khu vực Phía Nam . Địa chỉ : 258 Nguyễn Trãi, P Nguyễn Cư Trinh , Quận 1 .

Sẽ tiếp tục cập nhật thông tin cho các bạn ....Em bé bị tên biến thái bạo hành...Em bé bị tên biến thái bạo hành... - 1Em bé bị tên biến thái bạo hành... - 2

5. Xin lỗi anh em và Mod cho em chửi nó cái . Mặt mày như Đống phân

7800II thích bài này.
  6. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Hình như thằng này làm nghề kinh doanh rỗ thì phải

7800II thích bài này.
  7. Nick Carter Thành Viên Bạch Kim

cái mặt nó sao rổ từa lưa vậy, nhìn nổi cả da gà Em bé bị tên biến thái bạo hành...)

8. phieuducongtu4 Thành Viên Cấp 5

Tang vật được cảnh sát hoàng gia Campuchia thu được tại trang trại của Stefan Struik, được cho là liên quan đến vụ bạo hành trẻ em tại Campuchia .

Một roi chích điện tự chế từ chiếc vợt muỗi, một sextoy và dụng cụ sử dụng ma tuý đá .

Thật biến thái và bệnh hoạn ....Em bé bị tên biến thái bạo hành...

9. vitconmd Banned

sao cái mặt trên fb với lúc bị bắt khác dữ vậy trời
    mà tấm hình tang vật cũa bác thật độc,k thấy báo nào đăng

10. béo phệ Thành Viên Cấp 5

má nó chứ, thằng nghiệt súc

11. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

Trong vụ bạo hành trẻ em vừa qua , có ít nhất chục em là nạn nhân chứ không phải chỉ 1-2 em như trong clip , trước mắt bọn can phạm bị bắt ở Campuchia khai báo đã chôn xác 3 em do chúng bóp cổ chết ở khu vực gần hiện trường vụ án , còn nhiều em chúng hành hạ không biết tung tích giờ ở đâu , trong số đó có khoảng 4 em là người Việt Nam... hầu hết các em đều bị lạm dụng tình dục , bị hiếp dâm , hậu môn bị nhiễm trùng do hành vi ấu dâm của chúng.. các em đang được điều trị tại bệnh viện Cam...

12. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

Một em nhỏ khoảng 2 tuổi được giải cứu đang nằm điều trị tại bệnh viện Campuchia , theo tin từ cảnh sát Hoàng gia Campuchia cho hay , họ đã giải cứu cho khoảng 30 em ,trong đó có khoảng 10 em là người Việt Nam , các em đều là nạn nhân trong đường dây lạm dụng & mua bán tình dục trẻ em, được núp bóng dưới danh nghĩa công ty nông sản , trong số đó có nhiều em đã bị tra tấn , bóp cổ cho đến chết rồi vùi xác ở cách hiện trường không xa...Em bé bị tên biến thái bạo hành...

13. 7800II Thành Viên Kim Cương

đm, éo biết nói gì luôn,
    em đề nghị thế này, tại topic này, các bác cứ hiến cái hình phạt cho thằng thú này nhé.
    em đề nghị lấy trái khóm nhỏ, nhét vào đít nó, kéo ra kéo vô cho nó hiểu cảm giác tụi nhỏ

Tin-Tin thích bài này.
  14. phieuducongtu4 Thành Viên Cấp 5

Con người là phải vị tha,người ta đã biết lỗi lầm thì cũng nên để cho con người ta cơ hội làm lại cuộc đời bác ạ....ai cũng từng có những giây phút làm sai,quan trọng là chúng ta phải biết giúp đỡ và giúp người ta nhận ra cái sai đó để người ta sửa...theo e,bộ công an nên thả tự do cho thằng này,thả nó rơi tự do ở tầng 76 của toà nhà cao tầng nào đó,như vậy thể hiện sự khoan dung và vị tha của pháp luật cũng như nhân văn của xã hội

joh.le, 7800II and nguoianhyeu like this.
  15. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Tui méc anh Minh rồi.Ảnh nói năm sau ảnh về,thằng này chết chắc với ảnh.

Xem như đó là lời xin lỗi khán giả VN.

7800II thích bài này.
  16. P1iii Thành Viên Cấp 2

Dài dòng quá, tóm lại là THA hay là THẢ ??!!

17. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

THẢ.Đem nó tới trại cá sấu Hoa Cà hay trại rắn Đồng Tâm thả vào đó cho cá sấu hay rắn chích điện nó.khakhakha

18. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

Mới xoi clip mới nhất của him... có vẻ như tinh thần đã hoảng loạn cực độ rồi ,nữ pv đưa micro tới pv thôi cũng run sợ khóc thét lên... haizzz... chắc là hôm qua tới giờ bị tẩn không ít.

7800II and nhansamqua like this.
  19. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

đâu link clip bác ơi

20. joh.le Thành Viên Cấp 5

Thanh niên này mà vào tù thì xác định... Thật không còn lời gì để nói với nó.