Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp EM VỪA ĐI BỤI, MONG ANH EM GIÚP VIỆC LÀM NÀO NHẬN TIỀN TRONG NGÀY

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Hỏa Long, 13/8/18.

ID Topic : 9198809
Ngày đăng:
13/8/18 lúc 08:31
  1. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Tuổi tham gia:
    14
    Số là như tiêu đề, sau cuộc ẩu đã bằng võ mồm với gia đình bên vợ nên mình đã quyết định rời khỏi nhà ấy, mấy bác nói đúng, cái cảnh ở rể nó khó chịu vãi linh hồn, ở chung mấy năm nay em chưa từng về nhà quá 10h khuya, vậy mà mới hôm qua thôi, chia tay đồng nghiệp để tìm chỗ làm khác, em về nhà lúc 10h19p, vậy là sáng em bị hôi đồng, câu em rất ấn tượng là "nhà này không phải nhà trọ đâu mà muốn về giờ nào về", trong khi... Trước đây em chấp nhận cưới vợ em biết bao tai tiếng, vì vợ em cũng đã có 1 đời trước đó, vậy mà...
    Thôi vào vấn đề chính, hiện tại em chỉ có 100k trong túi, đang ở ké nhà nhỏ em, tài sản bên mình thì có xe và dtdd, vậy anh em có cái chỗ nào đi làm mà nhận tiền trong ngày thì bày em với, ráng vượt qua 1 thời gian ổn định rồi làm lại.
    CẢM ƠN CÁC BÁC ĐỒNG ZÂM.

2. kazihaha Thành Viên Bạch Kim

Bác nào cho cái link hội săn máy bay kìa

ruaden4, 7800II and Hỏa Long like this.
  3. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Bác gan dữ vậy, mới cãi nhau 1 trận mà đã du lịch bụi rồi, giờ quay về nhà mang theo cục sạc đt đi chứ, không có cái đó thì sao mà sạc đt.

ruaden4, 7800II, pttn2508 and 4 others like this.
  4. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

@@ em chưa có bằng lái bác ơi

TUAN_VU thích bài này.
  5. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

À có cục sạc chứ bác ^^
    Cũng nhiều lần rồi nên em mới quyết định ạ

TUAN_VU thích bài này.
  6. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

người ra đi đầu không ngoảnh lại..sau lưng con vợ chửi tè le.

Đi là phải rồi.Đi cho nó biết mặt thằng này ko phải dạng vừa đâu.Thiếu tao coi tối nay ai thiệt thòi là biết.

Tự tin lên chủ thớt,cục sạc có thể ko mang theo nhưng có cây hàng bên cạnh là ổn rồi.Qua bên hội thiên địa inbox anh em ,nhảy lên lái vài chiếc mb vòng vòng là dư tiền sống cả tháng nhé.

Chỉnh sửa cuối: 13/8/18
    ruaden4, 7800II, pttn2508 and 3 others like this.
  7. trumbomhang Thành Viên Mới

Cần gì phải đi làm. Cứ như mình đi. Ok pm.

8. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Cho số đo đi rồi tính tiếp...

9. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Đã chấp nhận ở rễ thì chọn mấy gái nhà khá giả ấy, ông bà già vợ cho tiền mua nhà ra ở riêng, thế mới khỏe. Đâm đầu vào mấy con gia cảnh bình bình đổ lại làm gì cho khổ.

-Muốn kiếm vợ nhà khá giả, giầu không khó. Cái khó là các chú có xoạc được gái xấu không. Như cái thằng sát nhân dưới này, nhìn ghê chết mẹ: đen, lùn, mắt thâm giống Campuchia mà nó còn cặp được với nữ đại gia.

EM VỪA ĐI BỤI, MONG ANH EM GIÚP VIỆC LÀM NÀO NHẬN TIỀN TRONG NGÀY

10. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Nếu còn chiếc xe không thì chiều nay chạy ra đại lộ đông tây đi bạn.

7800II, TUAN_VU and Hỏa Long like this.
  11. trumbomhang Thành Viên Mới

THÀ Ở CHUỒNG HEO CHỨ KHÔNG THEO QUÊ VỢ
    Tỉnh mộng đi. Sỉ diện và liêm sỉ của thằng con trai ra ngoài thur trọ ở đi làm. Nó kg tôn trọng mình 1 lần thì sẽ có lần 2,3,4
    Rồi đời mình sẽ bốc shit. Nó sẽ đè đâgu cỡi cổ mình.

12. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Lại vô 1 chủ đề rồi kakaka. E nể mấy bác thật luôn ấy

13. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Em đâu có quan tâm giàu hay nghèo đâu bác, nhà e cũng không phải khó khăn, mấy bác cứ xúi em xoạc ko đi haha

TUAN_VU thích bài này.
  14. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Rồi xong, câu hỏi của thớt sẽ được các chiên da trên này tư vấn một cách nhiệt tình.

15. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Em chuẩn bị tâm lý rồi ạ EM VỪA ĐI BỤI, MONG ANH EM GIÚP VIỆC LÀM NÀO NHẬN TIỀN TRONG NGÀY

16. Hỏa Long Tiền = 9, Uy tín = 10

Có khi ra đó em bị cướp luôn cái xe @@

17. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

nhưng đàn bà thì quan tâm.Thấy pác vừa sa cơ là nó phũ liền thấy chưa.Chỉ có đàn ông mới mang hạnh phúc cho nhau mà thôi em yêu ơi.

Giờ kẹt tiền quá thì làm đỡ 1 phát kiếm tiền,pác rủ ku Karamello ở trên phịch đi.Ku đó GAY kín đó.Bữa gạ em congchuanhacngheo xoạc mà em nó chảnh chó đòi 5 chai.

18. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Không phải khó khăn thì mua nhà ra ở riêng đi hoho. Tôi mà ở rể chắc bị đuổi còn nhanh hơn cậu, 1 tuần lễ mới về nhà 2 lần.

19. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Tôi có gì mà kín đâu, lộ ra hết cần chó gì cử. Cách đây 10 năm các em gái hot trên này tranh nhau rủ tớ đi chơi đấy. Giữa 1 rừng mem nam đen đen lùn lùn hôi hôi, tôi nổi bật hơn hết nhờ chiều cao lý tưởng, cân đối như chiến binh la mã, mặt baby trắng hồng.

20. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

vậy là cái con hot girl ở chữ ký là hình pác sau khi chuyển giới đó hả ???