Tìm kiếm bài viết theo id

FC Liverpool 24h tuyển thành viên đá bóng thường xuyên!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi danhnguyen01, 25/3/17.

ID Topic : 8788727
Ngày đăng:
25/3/17 lúc 12:16
  1. danhnguyen01 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    8
    Chào tất cả mọi người!

Sau 1 khoảng thời gian khá dài tạm giải tán ( khoảng gần 3 năm FC Liverpool 24h tuyển thành viên đá bóng thường xuyên! ) thì nay có 1 số anh em thành viên kì cựu có mong muốn thành lập lại đội để có nơi giao lưu bóng bánh, trà đá, cà phê mỗi tuần. Vì lí do đó nên mình mạn phép lên đây đăng tuyển thành viên về với đội.
    FC Liverpool 24h tuyển thành viên đá bóng thường xuyên! - 1
    Đội mình chủ yếu sinh hoạt sân mini 5 người. Team mang tên Liverpool 24h vì hồi trước được thành lập trên forum 24h ( vào năm 2008 - đa số là ae hâm mộ Liverpool ), thật ra có rất nhiều ae hâm mộ các đội khác nhau, chủ yếu vì niềm đam mê đá bóng, thể dục thể thao mà đến với nhau thôi =)).

Sau đây, mình có mong muốn mời những anh em nào có chung niềm đam mê đá bóng, sinh hoạt lành mạnh, biết đá bóng - không cần đá quá hay FC Liverpool 24h tuyển thành viên đá bóng thường xuyên! - 2), không gây hiềm khích, hòa đồng với mọi người, tham gia được đều đặn, bất kể bạn là fan hâm mộ đội bóng nào, tuổi từ 20 đến 35 , nếu cảm thấy hứng thú thì gia nhập vào đội bóng Liverpool 24h để xây dựng lại đội bóng và có nơi sinh hoạt thể thao hàng tuần.

Link FB: FC LIVERPOOL 24H

Đội đang sinh hoạt ở các khu vực quận Tân Bình, vào các khung giờ từ 18h ngày Chủ nhật, và 19h ngày thứ 5 hàng tuần.
    Bằng cách vào link trên, ae bấm tham gia nhóm, sau khi được duyệt thì để lại thông tin cá nhân, bên mình sẽ xác nhận nhé.

Cảm ơn anh em đã xem!

Chỉnh sửa cuối: 8/5/17
  2. cauvongsaumua Thành Viên Cấp 5

Phải đội này xưa của anh Khang ko ta

3. danhnguyen01 Thành Viên Cấp 3

Đội này khi xưa là bên anh Khoa bạn ơi, bên Khang là The Kop. Nếu được thì tham gia chung cho vui bạn nha FC Liverpool 24h tuyển thành viên đá bóng thường xuyên!

4. danhnguyen01 Thành Viên Cấp 3

5. cauvongsaumua Thành Viên Cấp 5

Em thích khu vực Thủ Đức, Bình Thạnh, Tân Bình xa quá ko là xin 1 slot rồi
    My idol là Gerrard

danhnguyen01 thích bài này.
  6. binswru Thành Viên Bạch Kim

cũng fan Liverpool, nhưng giờ điều kiện công tác ít ở tp nên k tham gia đc, chúc team phát triển

danhnguyen01 thích bài này.
  7. danhnguyen01 Thành Viên Cấp 3

Khi nào rảnh, sắp xếp được công việc thì tham gia cho vui bạn nhé. Thân!

8. lethien1987 Thành Viên Cấp 6

cho mình đăng ký 1 suất được không bạn, đá vui là chính ah.
    thiện 29t
    09389 345 88