Tìm kiếm bài viết theo id

Gà bến tre - gà nòi - gà mỹ - sáu gà bến tre - gà ngày 8 5 2014

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi sauga, 8/5/14.

ID Topic : 7341581
Ngày đăng:
8/5/14 lúc 19:40
  1. GIANGKE_007 Thành Viên Kim Cương

2. cubyone Thành Viên Mới

Đừng cố mà tỏ ra nguy hiểm nữa cu Nam à ! Tui đang ở tại chợ Giồng Trôm chứ đâu, cái nguồn gà bổn bang của ông già cu tui còn ko rành à ! Mua được con gà mỹ về đỗ mái là có gà bổn bang sao, đừng có chọc cười người ta nghe cu . Ko có ý phá đám cu làm ăn nhưng đọc mấy cái bổn xăm mứt , điểm 10 cho chất lượng, như máy điện tử.... Nghe mà muốn di WC ! Ko ai bán gà dám nhận gà mình pro như gà của cu cả. Hãy nghĩ kĩ trước khi đăng gà !

3. gatanhiep Thành Viên Mới

tui thấy ông bạn nói đúng đó, từ dầu tui đã nghi rồi , sao anh sáu già rồi mà trả lời nhu tuổi teen vậy. ra là thang con mất dậy của anh sáu lên ném bom, lúc nào cing anh sáu hay đi ta ngoai lắm, bán gà 30-40 con mà hay đi ra ngoài lắm. tao đi xe hơi xuống tới chợ giồng trôm, nghe tao điện thoại mà ông sáu bảo đi ta ngoài mà nghe gà gáy vang trời, đúng là có tật giật mình mà. còn thằng Nam con ông sáu thì đúng là thằng con nít ranh, anh em đừng có trách nó, tội em nó, em nó còn phải đi lừa gạt AE bán gà để mà nuôi gia đình nữa.

4. sauga Banned

hổm nay anh Sáu bận làm quán cafe nên không up gà được, anh em thông cảm nha, hôm nay quán khai trương ổn định hết rồi anh Sáu tiếp tục up như bình thường nha anh em, trân trọng

5. sieuquaysg Thành Viên Mới

Thoi ke may thang do di chu 6 oi, no co mua ga dau, toan vao pha thoi

6. huutuong69 Thành Viên Mới

Thieu cha gi người bán gà trên mạng sao người ta ko bị chửi mà toàn chửi a sáu.nhiêu đó thôi là ae tự hiểu rồi hé.tôi cũng từng bị lừa 2 con rồi nên cũng cay lắm.mua con đầu 3tr về xổ chạy.đich thân ôm con gà từ sài gòn về tới giồng trôm đổi con khác. Về tới nhà ổng trốn đâu mất, chỉ có bà con gái của ổng ở nhà. gọi dt cho ổng nói wa nói lại cuối cùng băt 1 con khác về đá chân ko khỏi mặt đất. Mình ko dám ôm đi đá luôn.cho thằng bạn nó đi đá sập lếch 5xi với bắt xác mà cũg thua luôn, minh chỉ là ng mua gà về chơi thôi chứ ko chọt phá j ai hết.nhưng bị lừa nên bức xúc nói cho đỡ tức vậy thôi. po tay với gà của a 6 giồng trôm.

7. sauga Banned

anh sáu vừa up top gà ngày 5 1 2014, có gì anh em up phụ nha, thanks

8. sauga Banned

anh sáu up top gà mới ngày 14 1 2015, có gì anh em up phụ nhé, thanks

9. datmuaga Thành Viên Cấp 3

ae comen chi cho nhiều mình cũng là lái gà vs chơi gà, bán gà đá chơi cho ae thôi. gà muốn coi bổn bang ra sao thì ae hẹn tới trường đá xổ 5t chơi thì biết liền chứ lên đây phá đám cũng chả làm j được đâu.

10. sauga Banned

anh Sáu up top gà mới ngày 19 01 , anh em có xem up phụ nhé, thanks

11. sauga Banned

hôm nay anh Sáu up top gà mới ngày 25 1 2015, có gì anh em up ủng hộ nha, thanks

12. sauga Banned

Anh Sáu vừa update top gà mới, có gì anh em up phụ nha, thanks trước

13. sauga Banned

up top gà mới ngày 6 2 2015, anh em up phụ nha, thanks

14. datmuaga Thành Viên Cấp 3

đang muốn thử bổn của anh 6 vs 10 ở giồng trôm ông anh mới mua của 2 ng đưa mình đi đá có j thì pm mật thư chứ chổ ng ta bán đừng dô phá chi cho mệt cao nhân ắt có cao nhân trị thôi....!

15. sauga Banned

anh sáu vừa up top gà tết, anh em up phụ nha

16. sauga Banned

Hiện tại ở nhà còn nhiều gà mới mà anh Sáu chưa có thời gian rãnh để up được, anh em nào có rãnh thì về trực tiếp nhà để xổ rồi lựa gà nhé, chúc cả nhà năm mới sức khoẻ, thành đạt

17. sauga Banned

anh sáu up top gà mới ngày 25 2 , anh em có ghé qua xem nhớ up phụ dùm nha, thanks

18. sauga Banned

chúc cả nhà mua may, bán đắt nha

19. hoanlong_audio Thành Viên Cấp 1

không cần hỏi nhiều, hỏi tâm gà giồng trôm, hay a thuận là bít a. 6 này liền hà

20. sauga Banned

anh sáu up top gà mới, có gì anh em up phụ nha, thanks